Microsoft Inapendekeza Google Kuchukua Soko la Barua Pepe

microsoft

Kama wengi wenu, nalazimishwa kufanya kazi na Microsoft Outlook katika kampuni yangu. Mimi pia kulazimishwa kubuni na kutuma barua pepe kutumia HTML rahisi na picha ili kuhakikisha kuwa wateja wetu wa ushirika wanaweza kusoma barua pepe hizo. Na Outlook 2007, Microsoft ilitelekeza viwango vya wavuti kwa HTML na kurudi kwa kiwango chao cha 2000-kutoa barua pepe na injini ya Microsoft Word.

Mtazamo sasa umesema kuwa toleo lao la 2010 litaendelea kutumia injini ya utoaji wa Microsoft Word. Dhana tu ninayoweza kufanya baada ya muongo mmoja wa viboreshaji vya kutolea ni kwamba Microsoft haitaki tena kumiliki Soko la Barua pepe la Kampuni. Microsoft haitaki kusaidia biashara yako kupeleka ujumbe na fomu za mwingiliano, Flash, au ujumuishaji wa Silverlight. Microsoft lazima itake Google kuongoza soko hili.

Nadhani Google inaandaa kuchukua na Google Wave. Google Wave, ikitolewa kama iliyotangazwa, itafungua mawasiliano ya ushirika na ushirikiano wa wakati halisi, kushiriki, na seti thabiti ya API za ujumuishaji wa kawaida. Nina hakika itatoa fomu na Flash pia, kwa kuwa ni msingi wa kivinjari.
ss1.gif

Hii inaweza kuwa kufa kwa Mtazamo… na Kubadilishana pia. Ikiwa Google inaweza kuongeza barua pepe na kuongeza huduma ambazo zinarekebisha mawasiliano ya kampuni, soko litajibu. Ikiwa mashirika yanaanza kudhamini kwa Outlook, hakuna haja kubwa ya Microsoft Exchange, pia.

Kuna uasi unaokua dhidi ya Microsoft na tangazo hili jipya… jiunge na chorus kwenye Twitter! Au usifanye… labda kitu bora kinasubiri kona!
fixoutlook.png

Kwa miongo miwili iliyopita nimekuwa nikifanya kazi na kampuni kupata teknolojia ili kuboresha na kuongeza mkakati wao wa mawasiliano kwa uwezo wake wote. Ni ajabu kwangu kwamba Microsoft, wakati inamiliki soko la barua pepe la ushirika, imefanya kidogo sana kusaidia kuendesha ubunifu katika soko hilo.

Uuzaji wa barua pepe unahitaji kubadilika haraka kama media ya kijamii ina… na Microsoft inapaswa kuwa moja inayoongeza. Ikiwa hawataki, nina hakika Google itafanya hivyo.

2 Maoni

  1. 1

    Sina hakika kampuni kubwa kabisa zitakubali kubadilisha mfumo wao wa barua pepe, endapo Google itazidi Microsoft. Ninasema hivyo, kwa sababu ndio, wakati Microsoft inamiliki barua pepe nyingi za ushirika, bado kuna kampuni kadhaa za Bahati 500 zinazotumia Vidokezo vya Lotus… mara tu kampuni 'kubwa' zikifanya kitu ni ngumu kuibadilisha.

    • 2

      Wazo zuri! Wakati nilifanya kazi kwenye gazeti, tulitumia Vidokezo vya Lotus. Sababu, ingawa, ilikuwa kwa sababu tunaweza kutengeneza suluhisho rahisi za mtiririko wa kazi kwenye Domino ambayo imeunganishwa vizuri. Nadhani uwezo wa kiotomatiki na ujumuishaji ni muhimu - ikiwa Google inaweza kutoa jukwaa ambalo linaokoa pesa, kampuni za Bahati 500 zitaanza kuhamia.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.