Marketer ya Kale dhidi ya Marketer Mpya. Wewe ni nani?

Wakati nilisoma kupitia utafiti kwenye wavuti ya Alterian, nilitokea kwenye mchoro huu mzuri juu yao ushiriki wa wateja ukurasa. Mchoro unaonyesha vizuri jinsi uuzaji umebadilika. Kupitia mchoro huu, inapaswa kuifanya iwe wazi ikiwa uuzaji wako umebadilika au la.
OldvsNew_Diagram_RGB.jpg

Je! Umebadilika kama Marketer? Ina kampuni yako?

Leo nilitumia muda na matarajio 3 tofauti na sababu za kawaida kwanini hawakuwa wameibuka walikuwa hofu, rasilimali, na utaalamu. Nadhani hii inaonyesha kwa nini ni muhimu sana kuhifadhi msaada wa mshauri wa uuzaji mkondoni. Wanaweza kutoa kampuni yako na matokeo yanayopimika na njia bora za kupunguza rasilimali zinazohitajika… wakati wote wakiondoa hofu.

7 Maoni

  1. 1

    Uuzaji wa leo pia unajumuisha kipimo kizito cha teknolojia kwa sababu ya njia mawasiliano imekuwa sehemu muhimu ya mazingira yetu. Wote wa "wavaaji wa saa za mkono". umati zaidi ya 50 hawafurahii na teknolojia na bado hawaelewi kublogi kidogo sana tweeting na wengine wote wa 'stuff' ambayo inaendelea kuja kwetu haraka sana. Kama unavyosema, Doug, mshauri wa mkondoni ni muhimu sana na ana majukumu mawili makubwa leo: mafunzo na uhakikisho .. Hapo ndipo hofu itaanza kufutwa.

    • 2

      Jim,

      Sina hakika kwamba kutaja 'zaidi ya 50' ni kweli tena, ingawa. Ukuaji kwenye mitandao kama facebook unaona ukuaji wa haraka kwa wazee kuliko vijana. Vijana ni wepesi kupitisha, lakini wazee huchukua wakati wanaona thamani. Nina mtandao wa kijamii wa Vets ya Jeshi la Wanamaji ambapo umri wa wastani uko juu ya 50 - na watu hao wanapakia picha, wanaendesha blogi zao, wanashiriki kwenye vikao… wameunganisha kweli!

      Doug

    • 3

      Nina zaidi ya miaka 50 na napenda saa yangu ya mkono. Nina biashara ya bure ya kukaribisha ePortfolio lakini nakubaliana na Jim kwamba zaidi ya miaka 50 hawafurahii na teknolojia. Kama mhadhiri katika Biashara ya Biashara vile vile hata nimekuwa nikipigana kwa miaka na wahitimu ambao hawakuwa na raha nayo. Asante mungu kwa Facebook kwani imebadilisha mazingira. Sasa nasema - je! Unatumia Facebook na ikiwa jibu ni ndio (ambayo kawaida ni hivyo) basi nasema vizuri unaweza kutumia blogi, wiki, twitter au media nyingine yoyote basi. Hii inaanza na zaidi ya miaka ya 50 lakini ni polepole. Suala kubwa ambalo ninahimiza matumizi ya Portfolio ni walimu, sio wanafunzi. Nimeanzisha ushauri wa wanafunzi wa walimu na inafanya kazi vizuri. Mafunzo na uhakikisho ni ufunguo. Asante kwa chapisho. Salamu, Ian Knox

  2. 4

    Ninakubaliana na vidokezo vyako vyote, isipokuwa, TUNAJUA - Kama wauzaji, tunajua zaidi juu ya masoko yetu na wateja basi tulifanya chini ya njia ya zamani, lakini bado kuna haja ya kuingiliana na kuruka kwa imani katika uuzaji wa leo.

    • 5

      Ndio, labda wangekuwa wakisema bora 'Tunaweza kujua'. 🙂 Nadhani mzizi ni kwamba hatuhitaji tena kuchukua hatua juu ya intuition pekee. Leo sisi BORA tunafanya utafiti kusaidia maamuzi yetu ya uuzaji!

  3. 6

    Kukubaliana na wewe Lorraine. Tunaweza kupata karibu na "kujua" kwa kuwa na data bora zaidi kutoka kwa analytics. Kuna kazi ndogo ya kubahatisha inayohusika. Kwa njia zingine, uuzaji katika siku za kabla ya mkondoni ulikuwa rahisi kwa kuwa na chaguzi chache za kuzingatia: TV, vyombo vya habari vya kuchapisha, uuzaji wa moja kwa moja kupitia barua & kuomba simu. Sasa kwa chaguo nyingi kwa uuzaji mkondoni, haswa kuwa na media ya kijamii kwenye mchanganyiko, chaguzi za uuzaji ni tofauti zaidi. Bado kazi ya kubahatisha inahusika na chaguzi za kushangaza ambazo hazijafikiwa ambazo zinaalika fursa na hatari.

  4. 7

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.