Spice ya zamani Inachochea: Ukiwa na Shaka, Nenda Bubu

mzee manukato

Wakati mwingine napenda uuzaji na kukuza mikakati ya muda mrefu inayobadilisha mtazamo wa biashara, kuongeza upokeaji wa chapa, kuendesha mauzo na kuongeza mafanikio ya kampuni. Leo sio mmoja wao.

Ulimwengu wa uuzaji mkondoni umewaka moto kipaji mkakati wa Kijana wa zamani wa Spice.

Ikiwa wewe ni mmoja wa wachache ambao hawakusikia, yule mtu wa zamani wa Spice ni ngumu kufanya kazi kujibu Tweets kupitia kituo chake cha Youtube kibinafsi. Anawajibu watu walio na ufuatiliaji mkubwa hadi kwa wale walio na ufuatiliaji mdogo (lakini zaidi ya wafuasi WAKUBWA).

Je! Sisi kweli ni duni na bubu? Tupa mtu mzuri anayeonekana mwenye sauti kubwa kwenye kitambaa na kumpa kurudi tena na ulimwengu unauangalia kama fikra safi. Je! Hii ni ya asili? Je! Hii sio tu Nenda kampeni za baba za boob upya-zuliwa? Je! Ni kweli Kwamba kushangaza?

Jioni? Jinsia na Jiji? Vyura katika Biashara za Bia? Nenda kwa baba za boobs? Kijana wa zamani wa Spice? Labda sote tunapaswa kuacha kujaribu kuwa wajanja sana na kuibomoa kidogo.

PS: Mimi ni duni na bubu. Ninapenda matangazo haya na mimi ni mnafiki kabisa. Walakini, nitasimama na ukweli kwamba sijasikia Spice ya zamani tangu kumuona Baba yangu akiipata kama duka la kuhifadhi katika miaka ya 70. Sidhani kama aliwahi kuitumia. Inatoa swali, "Je! Kampeni hii inauza Spice ya Zamani zaidi?"

44 Maoni

  1. 1

    Ninapenda kampeni hii! Umekuwa ukifuata kurudi nyuma na nje kati ya Old Spice Guy na Alyssa Milano? Alyssa hata amechukua majibu ya video yake akiuliza Old Spice Guy atume $ 100k kwa mfuko wa misaada ya kumwagika mafuta baada ya kumtumia waridi kadhaa.

    Jibu lake ni saa http://www.alyssa.com/

  2. 2

    Ninakubali kabisa kuipenda, pia, Patric. Hiyo ni maoni yangu, ingawa. Je! Tunapaswa kuachana na kampeni zetu za kisasa za kulenga na matone na tu andike mistari ya kuchekesha na kumfanya mtu aonyeshe ngozi kufanya uuzaji wetu?

  3. 3

    Kweli mimi ni mtu wa kiume ni wazi sababu ya ngozi haifanyi chochote kwangu. Badala yake, ni mazungumzo yenye ujanja wanayompa na jinsi anavyoongea ndiyo inayonifanya niwe ya kuchekesha. Sasa wanawake kwa upande mwingine wanaweza kuwa na maoni tofauti.

    Kwa hivyo sidhani hii inahusu ngozi. Ni juu ya kuwa wajanja. Nadhani video ya Toyota "Swagger Wagon" ni moja wapo ya video za ubunifu na za kuchekesha zaidi (za kibiashara?) Nimewahi kuona. Na ndio, inanifanya nitake kununua Toyota Sienna.

    Kama kwa GoDaddy, kwa kweli rufaa ya ngozi ni nzuri. Lakini kwa kweli, nilinunua kutoka GoDaddy kabla ya matangazo hayo kutoka na sikununua zaidi kwa sababu ya matangazo. Ikiwa kesho HostGator itaanza kuonyesha matangazo ya "ngozi" ningebadilisha kila kitu kwao kwa sababu tu ya tangazo. Wala singeweza kununua kikoa changu kinachofuata kupitia hizo.

  4. 4
  5. 5

    "Hiyo ni maoni yangu, ingawa. Je! Tunapaswa kuachana na kampeni zetu za kisasa za kulenga na kumwagika na tuandike laini kadhaa za kuchekesha na kumfanya mtu aonyeshe ngozi kufanya uuzaji wetu? ” - Doug, hakuna kosa lakini uko mbali na hii. Spice ya zamani inabadilisha chapa yao kwa hadhira ndogo na uuzaji wa ubunifu sana. Wanatumia njia nyingi, kuchapisha, runinga, mkondoni (YouTube), na media ya kijamii kufikia hadhira yao. Je! Wewe, kama muuzaji, unaweza kusema hii sio mwanzo mzuri wa kampeni nzuri sana? Kwa sababu tu hawana kampeni ya matone haimaanishi kuwa uuzaji mbaya.

  6. 6

    Nadhani 'hii itauza zaidi Spice ya Kale' ni swali ambalo watu wengi wanaogopa kujibu hivi sasa 🙂

    Nadhani itakuwa. Hii yote ni chanya kwa chapa. Nadhani wengi wataangalia Spice ya Kale kwa sababu tu tumekuwa tukifikiria juu yake kwa siku 2 zilizopita moja kwa moja… haswa ikiwa wanatumia safisha ya mwili ya mwanamke lady

    Walakini, je! Chapa hiyo inanifanyia chochote kuungana kihemko nayo? Je! Ni kujenga uaminifu? Mbali na kujishughulisha, sio kweli. Nadhani kampeni hii ni sehemu moja tu ya kile bado kitatoka kwa kile ambacho tumeita rasmi matangazo.

  7. 7

    Douglass, kampeni hiyo ni ya kuchekesha. Inawafanya watu wazungumze juu ya chapa hiyo. Ambayo na chapa inayofikiriwa kama kitu tu baba yako au babu yako alitumia, ni hatua ya kwanza ya kuwafanya watu waijaribu tena. Spice ya zamani imebadilika sana tangu tu baada ya kunyolewa. Nadhani Old Spice inaenda zaidi kwa kuchekesha na kutoa maoni yenye kuchochea ala Kijana wa Kuvutia zaidi Ulimwenguni, kuliko kitu kingine kama Shoka.

    Siwezi kukubaliana na wewe juu ya kulinganisha na GoDaddy. Kwa wazi, GoDaddy inalenga Wanaume na matangazo hayo. Ikiwa Old Spice ingetumia Rufaa ya Ngono kuuza, wangekuwa na wasichana wa GoDaddy wakimwangukia, sawa na Shoka.

    Ninakubaliana na vidokezo vingi ambavyo Patric anafanya, na "Swagga Wagon" ni biashara nzuri, na matangazo ya Monkey Trunk ni ya kushangaza pia. Nadhani Mapenzi hudumu kwa muda mrefu na ni ya kukumbukwa zaidi.

  8. 8

    Lazima niseme kwanza kwamba napenda pia kampeni hii. Inaburudisha na watu wanataka kushiriki. Je! Wangeweza kuuliza nini zaidi.
    Sasa, kwa swali lako juu ya ikiwa inauza Spice ya zamani, hiyo inajadiliwa. Nadhani watu wengi wana maoni sawa juu yako kwamba "ndivyo baba yangu alitumia katika miaka ya 70" lakini nadhani kuwa kampeni inajaribu kubadilisha picha hiyo. Inajaribu kuwafanya watu wadogo wazingatie kama chapa ya kufurahisha badala ya moja ya baba yangu.
    Kwa kweli niligundua mtu katika mkondo wangu wa twitter asubuhi ya leo anasema kwamba baada ya kutazama camaign wazi zaidi kwa chapa kuliko hapo awali. Ina maana watainunua? Labda. Hiyo itatokana na jinsi wanavyopenda harufu yake, lakini nadhani ina watu wengi zaidi angalau wakiangalia manukato ya zamani kwenye duka la dawa kuliko hapo awali.

    Cheers,

    Sheldon, meneja wa jamii wa Sysomos

    Sasa niko kwenye farasi!

  9. 9
  10. 10

    Yep, mimi ni bubu wa kutosha kufikiria kwamba Spice ya zamani ni nzuri na inafanya kazi. Ikizingatiwa kuwa watu wengi bado wana njiwa ya zamani ya manjano kama chapa ya Mzee - inauliza swali - Je! Matangazo yoyote ya kupendeza yaliyowekwa chapa, matangazo, na kuchapisha yalifanya kazi? Ninahakikishia kuwa zilikuwa ghali zaidi kuliko juhudi ya Old Spice YouTube.

  11. 11

    Niko pamoja nawe, nilifikiri ilikuwa ya kuburudisha, inayohusika na iliyofanyika vizuri, lakini ningependa sana kuona athari kwenye mauzo kabla ya sisi sote kutangaza kuwa mafanikio ya media ya kijamii…

    (Niliandika blogi juu yake hapa: http://bit.ly/9SiQ3L)

  12. 12

    Mpenzi wangu alikuja nyumbani jana usiku na kuniambia alichukua Old Spice na kunusa kwa mara ya kwanza kabisa jana kwa sababu ya video hizo. Ilibadilika kuwa aliipenda, na anataka niijaribu.

    Ni saizi ya mfano, moja, lakini ndani ya sampuli hiyo inafanya kazi. 🙂

  13. 13

    Kwa kweli walifanikiwa kile bidhaa nyingi zingependa kuwa nazo siku hizi (kampeni inayosukumwa na kuenezwa na watumiaji), na Old Spice hatimaye imekuwa 'baridi' tena. (Um… ilikuwa baridi kabisa? Nadhani ninaweza kuwa mchanga sana pia najua mengi juu ya Spice ya Kale ..)

    Kwangu, aina hii ya tangazo sio lazima ikufanye uamini chapa hiyo, kama ilivyo kwa GoDaddy (mwenyeji wa wavuti akiwa kitu kinachohitaji kiwango cha uaminifu - harufu ya mtu; sio sana) lakini ikiwa niliona Zamani Spice kwenye rafu ya duka la dawa, labda ningeipa sasa, tu kuona ni nini haswa kama mimi 🙂 Ninajishughulisha na chapa hiyo, ninavutiwa na chapa hiyo ... ambayo yote ni muhimu kwa kitu, sawa?

    Bubu ni nzuri. Bubu ni rahisi kufikiwa; tawala. Bubu ni kutoroka. Lakini huwezi kuita hii bubu. Ni wajanja, na ni ngono. Mchanganyiko ambao hauwezekani kupinga. 😉

  14. 14

    Ni vizuri kusikia maoni yanayopingana badala yake, lakini kampeni hii ni tofauti sana kuliko matangazo ya GoDaddy Super Bowl. Sio kulinganisha haki IMO. Sio apples kwa apples, ni apples to ribeye.

    Kufanana tu kwa kampeni ya GoDaddy ni sehemu ya "kuonyesha ngozi".

    Ninakubali kuwa ngozi kwa sababu ya ngozi ni ya busara na bubu ikiwa ndivyo ilivyokuwa lakini katika kesi hii inatumiwa kwa mtindo wa ziada kwa kampeni inayohusika zaidi.

    Uthibitisho? Sidhani wasichana wengi walishiriki matangazo ya bure ya GoDaddy na marafiki na mitandao yao. Vinginevyo, watu wengi walishiriki na wanaendelea kushiriki matangazo ya Spice ya Kale, licha ya kuwa na mtu asiye na shati kama kitu cha msingi cha kuona. Ukweli kwamba wako tayari kufanya hivyo inaonyesha kwamba "ngozi" sio sababu wanayoshiriki.

    Matangazo ya GoDaddy yalikuwa njia moja ya utangazaji, ni sawa? Hakukuwa na ubinafsishaji na hakuna njia ya mimi "kushiriki" na Danica Patrick moja kwa moja. Vivyo hivyo na mifano yako mingine. Hata kama mtu wa Old Spice hajibu mtu fulani ambaye anamuuliza swali, tumaini kwamba atajibu na kwamba anajibu watu wengi huitofautisha na GoDaddy, Twilight, Jinsia na Jiji na vyura katika matangazo ya bia. .

    Ni ushiriki na ubinafsishaji ambao hufanya hii iwe tofauti. Mfanyabiashara mwenye busara aliwahi kuniambia kuwa uuzaji wote wa barua pepe unapaswa kuwa 1) unatarajiwa 2) wa kibinafsi na 3) unaofaa. Kampuni nyingi haziwezi hata kufanya na barua pepe na Old Spice imeweza kuifanya na kampeni ya tangazo.

    Unafikiri?

  15. 15

    Kabla ya juma lililopita, siamini kwamba nimetamka maneno 'Spice ya Kale' isipokuwa kwa mzaha nikimaanisha harufu ya mzee. Walakini, mimi pia nimekunywa kampeni ya media ya kijamii ya 'Old Spice' Kool-Aid. Ninaipenda. Inashirikisha. Inafanya mimi kutaka kukimbilia kwa Twitter na kupata kitu cha ujanja kweli kwa matumaini kwamba Old Spice Guy atanifanyia video mimi tu. Je! Ina uhusiano wowote na rufaa yake ya ngono? Hapana. Ni mawazo ya umaarufu wa kitambo (ndio, mimi ni mdogo), ushiriki mzuri na chapa (ikiwa ninunue au la) na kitu cha kufurahisha sana kushiriki na marafiki. Je! Msisimko huu wote umetafsiri kuwa uuzaji kwangu? Hapana. Lakini nitakuambia kuwa wakati mwingine nikiwa kwenye rafu, nitaenda kupiga kichwa juu ya mmoja wa wavulana wao mbaya na kuchukua whiff. Kuna kizuizi kimoja muhimu sana kati ya kampeni kubwa na mimi kutoa pesa kwenye duka la dawa. Hiyo ndio bidhaa. Ikiwa haina harufu nzuri, fanya kazi vizuri na utoe dhamana ya pesa mimi sifanyi manunuzi. Nzuri kwa Spice ya zamani kwa kunilazimisha kuweka chapa yao katika seti yangu ya kuzingatia.

  16. 16

    Kwa @ davefleet:

    - Uhamasishaji: Angalia
    - Mazungumzo: Angalia

    Hii ni mbali kama kampeni nyingi za matangazo zinaweza kwenda, lakini kwangu hii imeenda mbali zaidi:

    - Kuzingatia (tazama kwenye rafu na UIANGALIE, fikiria juu yake): Angalia
    - Ununuzi wa Moja: Angalia

    Ninaona gf yangu (ikiwa alikuwa nchini Canada) akiacha, akinuka na anataka kujaribu juu yangu kutokana na haya. Inaweza kuendesha ununuzi mmoja kwa 1/20 ya watazamaji, lakini wakati huo ni kazi ya bidhaa kuendesha ununuzi wa kurudia.

    Ni ushindi katika vitabu vyangu, ambayo kwa kweli ni ngumu kusema kwa sababu ni ya kina kirefu. Kutekelezwa kwa ustadi, kichekesho cha kuchekesha, kuunganishwa kichawi kwenye media ya kijamii lakini bado ni duni. Na ninaipenda.

  17. 17

    Wazo la matangazo haya ni:
    1. Kuongeza ufahamu. Imefanywa.
    2. Anza mazungumzo. Imefanywa.
    3. Pata watu kugundua Spice ya Kale kwenye rafu. Imefanywa (soma maoni hapo juu yangu).
    4. Pata watu kununua bidhaa hiyo. Tena, umefanya. Hakika nambari bado zinaingia lakini tayari niliona kuwa marafiki zangu wanaijaribu ingawa baba yao alikuwa akiitumia siku hiyo.

    LAKINI singeenda mbali kuiita hadithi ya mafanikio ya media ya kijamii bado. Je! Imefanikiwa katika kukuza uelewa wa chapa? Hellz ndio. Kwa kweli, nina hesabu inayohusu ni nani atakayeshinda ugomvi kati ya kijana wa Old Spice na Dos Equis (kudhani Chuck Norris hakuwepo kwa sababu sote tunajua angeshinda) LAKINI mpaka nione namba kwenye mauzo ya bidhaa hadi sasa imetumika tu kama kampeni ya uhamasishaji. :) Swali ni je, unaweza kupendwa lakini pia ukasogeza bidhaa?

    Unaweza kumpenda yule Dos Equis guy, lakini je! Unapenda bia ya Dos Equis? Je! Ulinunua mara moja baada ya matangazo ya kwanza machache? Je! Uliendelea kuinunua baadaye? Ikiwa kuna kukatwa kati ya chapa na bidhaa utapata ununuzi mmoja tu ambao sio lengo la mwisho. Unataka kuunda uaminifu wa chapa - bila kujali kauli mbiu inayovutia.

    Fikiria mimi sio msingi?
    Niite lakini onya: Mimi ni mpenzi sio mpiganaji lakini pia mimi ni mpiganaji kwa hivyo usipate maoni yoyote.
    Sasa mtazame mwanamke wako, sasa nitazame. Niko juu ya farasi.

    Cheers.

  18. 18

    Usiku mwingine nikitembea kwenye vinjari vya duka la vyakula nilikutana na Spice ya Zamani. Ikiwa sikuwa nimejaa vyoo ningekuwa nimenunua ili kujaribu. Kampeni hiyo inaisukuma juu ya akili na ushahidi wa hadithi utaonyesha kuwa inauza au mbili.

    Ninachopenda juu ya kampeni ni kwamba inaelewa hali ya kushangaza ya utamaduni wa mtandao. Timu haikuwa tu kutekeleza, walikuwa wakisikiliza na walikuwa wakijibu. Kutaniana na Alyssa Milano, hadi kutuma waridi nyumbani kwake. Utoaji wa pendekezo la ndoa. Jibu la moja kwa moja kwa mtu asiye na wafuasi wengi ambao alikuwa akimdhihaki kwamba Mzee wa Spice Man anazungumza tu na watu maarufu. Utoaji wa sauti za sauti ili jamii ya reddit iweze kuunda http://oldspicevoicemail.com

    Je! Huu ni sanaa ya hali ya juu? Hapana. Lakini basi, je! Kuuza sabuni ilikuwa sanaa ya hali ya juu?

    Nina nia ya kweli kujua ni aina gani ya matokeo P & G itaona kutoka kwa kampeni hiyo na ningependa kujifunza jinsi kampeni hii ya hivi karibuni ya kampeni inalinganishwa na tangazo la kwanza la bakuli, kwa maoni na kwa mauzo.

    … Tabasamu la monoksi P_ ^

  19. 19

    Unajua jinsi unajua hii ni kampeni kubwa ya kushinda?
    Kwa sababu ya athari inayopokelewa. Uko sahihi kabisa katika uchambuzi wako lakini mwisho wa siku matangazo ni kama sanaa. Ikiwa watu wanafikiria ni nzuri, basi ni nzuri bila kujali kuwa ya kina kirefu, ya kukaba, ya kusisimua, ya kutapeliwa, ya uchovu, ya vilema, yoyote. Mapenzi ni ya kuchekesha, nzuri ni nzuri na matokeo ndio muhimu.

    Watu wengi hapa chini tayari wameshuhudia watu tayari wanafikiria, kujaribu na kununua bidhaa ambayo hakuna mtu chini ya miaka 60 amenunua kwa miaka 20.

    Hawa watu waliwachochea baadhi ya washawishi wa media ya kijamii wenye uzoefu na ujinga kuruka kwenye bodi na kukuza kampeni yao na kuipatia sifa halisi ya barabarani. Kitu bidhaa chache sana huwa zinafanya.

    Hiyo ni kukimbia nyumbani!

  20. 20

    Ninajua kuwa kwa sasa ninatumia bidhaa za zamani za viungo na kwamba nilianza kuzinunua wakati wa biashara maarufu ya 'niko kwenye farasi'. Je! Hiyo ni shukrani kabisa kwa tangazo? Sina uhakika.

    Ikiwa tunaweza kupima biashara mpya na kampeni hii au sio kwangu, sio matokeo muhimu zaidi. Nadhani kwamba, kama Jeremy Wright anavyosema katika maoni yake, mazungumzo hayo yanapaswa kuzingatiwa kama kipimo kinachostahili kwa sababu mazungumzo mazuri hufafanua uzoefu wa chapa na jinsi imewekwa na umma. Media ya Jamii ni njia nzuri ya kuruhusu chapa kuathiriwa na watumiaji, ambayo inaruhusu kujionea zaidi na mnunuzi. Ninahisi kwamba Spice ya Kale imejikwaa kwa maoni kama hayo ambapo mteja anahisi 'sehemu ya timu' kwa kusema.

  21. 21

    Kukubaliana na Udongo hapa chini ... GoDaddy inashindwa kwa sababu haitoi kitu cha kuburudisha kwa mbali, bila boobs, na unajua nini ... kuonyesha boobs mnamo 2010 ni bora kama Hollywood 'Blockbuster' ambayo ina "athari maalum" nzuri lakini hakuna hadithi… Jurassic Park ilivunja ukungu (na nilikuwa na hadithi ya kulazimisha kubeba siku hiyo)… lakini je! unakumbuka, oh sijui marekebisho ya 'Godzilla'… sinema Matthew Broderick hakika anatamani yeye asisikie kamwe, milele, milele, hata kusikia ... kwa aibu Mathayo.

    Matangazo ya GoDaddy = remake ya kutisha ya Godzilla… Spice ya Kale = Uanzishaji mpya wa sinema (kubeti tu ni thabiti, hawajaiona)… lakini mchanganyiko wa mambo ya kustaajabisha na hadithi ya kushangaza kukamata wasikilizaji aka burudani.

    Katika kesi hii, matangazo ya Spice ya Kale yalikuwa ya kuchekesha na njia na njia ambayo waliwasiliana na watu binafsi ilikuwa 'nzuri' kweli kweli ... kilikuwa kipindi kizuri tu.

  22. 22

    Samahani Chris! Sidhani @GuyKawasaki na @AlyssaMilano sio hadhira ya "vijana". Vile vile, media ya kijamii sio hadhira ya "vijana". Mwelekeo unaonyesha kuwa katikati ya miaka 30 na zaidi wana kasi ya kupitishwa zaidi kwenye media ya kijamii. Huu ulikuwa mchezo mzuri wa virusi… elekeza kwa watu mkondoni na hadhira kubwa, nasa usikivu wao (na EGO yao) na ufanye kitu kinachowafanya wazungumze juu ya Spice ya Kale.

    Sikusema ni uuzaji mbaya, nina hamu tu ikiwa ni uuzaji ambao utafanya kazi kweli.

  23. 23
  24. 24

    Uchambuzi wako wa Old Spice stunt = UONGO.

    Video za Old Spice zilikuwa nzuri sio bc ya kitu chochote kwenye skrini, lakini bc anachosema ni cha kushangaza. Nina hakika ni mambo mawili: (a) anazungumza nasi na (b) anachosema ni wajanja. Kiasi cha maarifa yaliyoenezwa katika majibu yao madogo ni mafupi na ya kufurahisha. Walijua haswa cha kusema, na wakati na wakati wa majibu hayo ndio tunavutiwa nayo. Tumezoea sana uzoefu wa kibinadamu, wasiojulikana wakati wa kutumia wavuti, kwamba jaribio lolote la kuzungumza tena na Joe Everyman (yaani kuvunja monotony) linakaribishwa kwa mikono miwili. Kwa nini watu wengi wanajulikana hivi sasa? Kwa sababu hiyo hiyo (lakini inayohusiana na uzoefu wetu wa ndani ndani ya polisi). Karibu haitarajiwa sana kwenye wavuti kwani ni asili ya pili kupotea kwenye vita. Spice ya zamani ilifanya uwezekano wa kuzungumziwa na dhahiri sana, na ikiwa tulishiriki, tulitaka kujumuishwa na Joe Everyman Kwa hivyo ndio.

  25. 25
  26. 26

    Ninatumia bidhaa za Old Spice oga. Hakuna deodorant au kitu kingine chochote. Bidhaa zao za kuoga ni nzuri sana. Nilipata kufurahisha wakati matangazo haya yalipoanza kwenye eneo la tukio.

  27. 27

    Wao ni wadogo kuliko baba yangu, kwa hivyo ndio hadhira ndogo! 🙂 Walikuwa na matangazo ya Runinga mbele ya kipengele cha media ya kijamii… bado ni juhudi ya uuzaji ya njia nyingi ambayo inaonekana kuwa sehemu ya kampeni kubwa. Ushahidi daima uko kwenye # kwa hivyo itabidi tungoje na tuone ikiwa ilifanya kazi. Hivi sasa itaonekana kuwa inafanya kazi ... ilikupata kuandika juu yake… na kujua kwamba wewe ni mfanyabiashara mahiri mwenyewe, ninajua unajua chapisho hili lingepata majadiliano mengi na juisi ya kiungo pia

  28. 28
  29. 29

    Je! Mapato ya kuendesha gari ndio sababu inayofafanua ikiwa kampeni hii ni mafanikio kwenye media ya kijamii au la? Ninaweza kuomba tofauti kwa sababu inaweza kuonekana kwangu kuwa maoni 26 juu ya nakala yako pekee, isitoshe (mamilioni labda) tweets na mwingiliano mwingine wa media ya kijamii zote zinaonyesha hadithi ya mafanikio ya uuzaji wa media ya kijamii.

    Hata ikiwa hakuna ongezeko la mauzo ya moja kwa moja ni ngumu kusema kwamba kuongezeka kwa mwamko wa chapa na kuletwa kwa soko jipya hakina thamani na hutoa jukwaa la juhudi zinazofuata.

  30. 30

    Aleksandra,

    'Ununuzi mwingine' au hata mihimili katika ununuzi bado inaweza kuwa na Kurudi kwa Uwekezaji muhimu kuonyesha mafanikio kwenye kampeni kama hii.

    Doug

  31. 31

    Ningetaka kuuza kuuza Spice ya Zamani zaidi - kwa sababu inaunda ufahamu kwa hivyo wakati mwingine uko dukani utaona Spice ya Kale ya leo sio ile ile Spice ya Zamani ile baba zako walivaa miaka ya 1970 Wamepanua laini yao sana na vitu vingine vipya ni vyema sana.

  32. 32
  33. 33

    Shahidi,

    Sisi wazee ambao tumekuwepo kwa muda tumeona kampeni nyingi kama hizi zikija na kuondoka. Tumeona kila mtu anapiga kelele kutoka kwenye dari kwenye kampeni nzuri, tu kuona bei za hisa na mauzo yakiendelea kushuka baadaye. Ndiyo sababu mimi hukosoa kampeni hii. Ninaipenda kibinafsi na nimeshangazwa na kelele ngapi nasikia… lakini najiuliza tu ikiwa athari ya muda mrefu itakuwepo.

    Doug

  34. 34

    Kukubaliana juu ya vidokezo vyote… isipokuwa swali au kutoridhishwa juu ya kama kampeni hii imefanikiwa au la.

    Slam dunk, kwa kampuni yoyote, ni kuwa na uuzaji wa kushangaza NA bidhaa za kushangaza. Sina shaka kwamba kampeni hii itashawishi watu kununua ... lakini ikiwa bidhaa "zinanuka" (pun inakusudiwa), basi huwezi kulaumu uuzaji.

    Kwa maneno mengine, ninaamini lengo la kampeni - kwa Spice ya Kale au Dos Equis - ni 'Jaribu bidhaa yangu'… sio 'Kuwa mtetezi wa maisha yangu kwa bidhaa yangu'. Kwa hali hiyo, kampeni hii ya Spice ya Kale imefanikiwa kwa WANYAMA!

  35. 35

    Ukweli lakini hiyo ndiyo ilikuwa lengo la juhudi hii? Kwa kweli wanajaribu kitu kipya, wakijaribu kufufua chapa ya Zamani ya Spice na kuifanya ipendeze zaidi kwa kizazi kipya. Mwishowe hii itasababisha mauzo lakini je! Hiyo ilikuwa lengo la juhudi hii au lengo lilikuwa zaidi juu ya ufahamu na kuweka alama tena kwa bidhaa ambayo ilionekana kuwa bidhaa ya zamani ya mans? Sasa wana jukwaa kubwa ambalo wanaweza kusonga mbele na kukuza bidhaa kwa kuzingatia mapato ya kuendesha. Je! Hiyo sio mafanikio? Je! Hiyo haikuendeshwa na media ya kijamii?

  36. 36

    Bubu chini? Ndio. Vinginevyo haitakua virusi. Hapa kuna hali halisi ya ulimwengu. Kwa sababu Old Spice ilizindua kampeni yao ya virusi ili kuchochea majadiliano yasiyotangaza kama hii, watu kadhaa ninaowajua wako hapa wakijaribu jinsi bidhaa zao zilivyo nzuri. Sasa najisikia kulazimika kuangalia sehemu ya rafu ya Zamani wakati mwingine nitakapoenda dukani. Walishinda tu mteja mpya.

  37. 37

    Ninakubaliana na Adam, hadithi za mafanikio halisi ziko katika kampuni za kampeni za kuunda upya kama Dominoes na Old Spice zina uwezo wa kuvuta ambayo hutoa buzz muhimu kwa watu kushiriki na kutathmini- basi kwa matumaini wanabadilisha maoni yao kwa kupendelea bidhaa hiyo. Ndio, shughuli nyingi kwenye majukwaa ya media ya kijamii na wafanyabiashara wakubwa ni ngumu kupima na mabadiliko ya mapato ya moja kwa moja, lakini thamani inayozalisha mazungumzo ya kweli ni kubwa sana.

  38. 38

    Ikiwa ni bubu na rahisi sana, kwa nini haifanyi zaidi? Matangazo ni mazuri kwa sababu watu wanazungumza juu ya Spice ya Kale. Kipindi. Sehemu ya mshangao.

    Hoja yako ni halali lakini haina maana. Ni uuzaji na ni mzuri kwa ububu wake. BTW, nadhani repartee katika matangazo ya Spice ya zamani ni mjanja kidogo kuliko GoDaddy.

  39. 39
  40. 40

    Waungwana, mnakosa sehemu muhimu ya soko… Kampeni hii hailengi kwa wanaume… Imewalenga wanawake. Tunanunua vitu kwa waume zetu, na marafiki wa kiume. Na tunapenda kampeni ..: *

  41. 41
  42. 42

    Ndio, kampeni hii inauza bidhaa zaidi ya Spice Old.

    Kulingana na Neilson Co Mauzo yameongezeka kwa 11% zaidi ya wiki 52, na zaidi ya miezi mitatu iliyopita, mauzo yaliruka asilimia 55 na katika mwezi uliopita, walipanda asilimia 107. http://bit.ly/brandweek-old-spice (Brandweek Julai 25, 2010)

    Mauzo ya eneo la Nyekundu yaligonga $ 1.6 milioni kwa kipindi cha wiki nne kilichoisha Julai 11, kuruka kwa asilimia 49 kwa kipindi cha wiki nne kumalizika Februari 21, data ya SymphonyIRI inaonyesha. Bidhaa zingine nne za Old Spice Body Wash pia zinaonyesha kuinua. Mauzo ya jumla ya Uoshaji wa viungo vya zamani yaliongezeka kwa asilimia 105 kwa kipindi hicho

    Ikiwa nambari hizi ni sahihi, inaonekana kama mafanikio ya kushangaza kwangu.

    Kabla ya 2010 "Spice Old = Old Man Gross!"
    Tuma 2010 "Spice ya Kale = Mtu aliye kwenye Farasi kila mtu anazungumza na kushiriki kupitia Mitandao ya Kijamii"

    NAIPENDA!

    Harrison

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.