Steve Jobs: Wacha Wale Kesi!

Picha za Amana 20566163 s

Ninaandika haya kwenye kibodi ya Apple, na Apple MacBookPro yangu, kwenye onyesho langu la Sinema ya Apple, na panya yangu ya Apple… iliyounganishwa na Mashine yangu ya Apple. Sijiti shabiki wa Apple, lakini ubora wa bidhaa zao kila wakati huwa na gharama ya ziada kwa maoni yangu.

Sio uzuri wa bidhaa zao tu ambao ninathamini, pia ni fumbo kwamba ujanja wa Apple ulikuwa hatua mbele na hatua juu ya kila mtu mwingine. Kwa kweli, matangazo ya Apple dhidi ya PC yalikuwa ya kuchekesha, chungu (kwa PC) na ikilinganishwa na mifumo hiyo miwili. Lakini walilinganisha pengo la kushangaza kati ya mifumo, sio jinsi zilivyokuwa sawa.

Mpaka leo.

Steve Jobs alifunua miongo miwili ya uuzaji kamili wa chapa ya Apple na fumbo leo kwa kukiri kwamba Apple iPhone 4 ilikuwa kama simu nyingine yoyote, akisema, “Kwa kweli sio ya kipekee kwa iPhone 4… unaweza kwenda kwa Youtube na uone simu za Nokia na simu za Motorola zikifanya kitu kimoja."

Nyuma yake kwenye skrini:

Sio ya kipekee kwa iPhone

Wow. Na zaidi ya maneno 170,000 katika kamusi ya Kiingereza, Steve Jobs aliamua kutumia neno moja muhimu zaidi ambalo ninaliona sawa na chapa ya Apple. Kipekee. Nilipomnunulia binti yangu iPhone na bili yangu ni 30% zaidi ya bili yangu ya Verizon (Droid), nilidhani kipekee ndio hasa nilikuwa nikilipia. Sijali kulipa ziada kwa kipekee…

Apple ilikuwa kipekee. Mpaka leo. Sasa wao ni watengenezaji wengine tu ambao walijua walikuwa na shida, lakini walikuwa na kiburi sana hivi kwamba waliamua kuachilia bidhaa zao kwa vyovyote vile. Kazi inasema kwamba nakala ya Bloomberg "ilikuwa crock", ambayo inauliza swali la aina gani ya upimaji ambayo Apple ilifanya kweli?

Kwa hivyo leo, jibu la Ajira kwa raia? "Wacha wale keki!". Hakusema hivyo ... lakini ilikuwa karibu: "Wacha wawe na kesi ya bure!"

4 Maoni

  1. 1

    Jamani, sikuwahi hata kutambua aliposema hivyo lakini wewe uko wazi. Halo kila mtu lipa mara mbili kwa bidhaa zetu kwa sababu na vitu vyetu sio tu unalipa bidhaa bali unalipa haki ya kuwa kiboko na baridi. Subiri, kwa mawazo ya pili, sisi ni kama kila mtu mwingine. Lakini tutaweka pesa zako. Asante.

  2. 2

    Kama noti ya pembeni, Doug, chochote unachokula au kunywa siku chache zilizopita, endelea. Machapisho yako machache ya blogi yamekuwa bora zaidi ambayo nimewahi kusoma. Umefanya vizuri!

  3. 3

    Asante Patric! Thamini sana maneno mazuri. Nina ugonjwa wa tumbo aina fulani… labda nadhani bora nitakapokwama kwenye chumba kidogo kilichotiwa tiles siku nzima. : - [

  4. 4

    Ninapenda maoni yako juu ya neno "kipekee," lakini lazima nikubaliane na wewe juu ya maoni yako kwamba maendeleo haya yanaangusha Apple chini kwenye pipa la nyani wengine. Itakuwa kama kusema Apple ilipata mafanikio kwa sababu ya antena.

    IPhone inashiriki kufanana sana na simu ya kwanza ya matofali ya motorola - nambari, funguo, wasindikaji wadogo wa antena, lakini tofauti ni uvumbuzi na programu. Antena haiondoi ukweli kwamba iphone ni mamia ya vifaa - kitabu, mchezo wa kugeuza (michezo) kifaa cha ustream hata plumb-bob au kiwango cha kulia kwa sauti.

    Sifa ya upekee na hitaji la Jambo Kubwa linalofuata inaweza kuwa ilizalisha asilimia 20 ya mauzo mwanzoni lakini kwa kweli ikitoa ahadi yake ya kuwa kifaa cha mabadiliko ndio iliyoruhusu kunguruma juu. Smartphones zingine zote zilizo na maswala ya antena bado ni wafuasi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.