Wewe sio Mpenzi, Sasa Je!

mtu mbali

Mara moja tulikuwa na mtu anatuambia kwamba sisi, au tuseme yetu maombi ya kujenga fomu, haikuwa "ya kupendeza". Katika mambo mengine nadhani mtu huyo alikuwa sahihi. Fomu, zenyewe sio za kupendeza, lakini kwa watu wanaozitumia na hutegemea kukusanya data, ni muhimu sana, ikiwa sio ya kupendeza.

Kwa hivyo wewe, mmiliki wa biashara, muuzaji, nk, ambayo ina bidhaa au huduma ambayo sio "ya kupendeza" inafanya iwe "ya kupendeza"? Hapa kuna njia chache.

Eleza Hadithi ya Mteja wako: Nafasi ni kwamba una kampuni zingine zinazovutia kutumia huduma yako au bidhaa. Unda masomo ya kesi. Wacha wateja watumie machapisho kwenye blogi yako, fanya mahojiano ya video nao na uwachapishe kwenye mitandao yako ya kijamii. Fikia wanablogu katika nafasi yako na hadithi yao, mafanikio yao. Kwa kuzingatia matumizi mazuri na ya ubunifu ya bidhaa yako unaifanya iwe ya kufurahisha zaidi na kufungua njia mpya za watu kuzungumza na au kuandika juu yako.

Fungua Hood: Je! Una teknolojia ya kupendeza inayoendesha biashara yako? Umeunda mfumo wa kipekee kusaidia kuendesha biashara yako? Nafasi ni kwamba biashara yako ina kitu cha kipekee ambacho huiendesha (au usingefanikiwa). Angazia mambo ya kipekee ya biashara yako na uwape watu macho nyuma ya pazia. Uwezekano mkubwa hii itakuwa kitu ambacho wateja watarajiwa au wanachama wa vyombo vya habari watapata ya kupendeza.

Wacha Wateja wako Wafanye Zabuni Yako: Hii ni tofauti kidogo na ile ya kwanza. Uzuri wa mitandao ya kijamii ni kwamba inaruhusu wateja wako kuzungumza juu yako. KatikaFomu ya fomu tunafuatilia kile watu wanasema juu yetu Twitter. Badala ya kuweka tu vitu vyote vizuri kwetu tuliunda faili ya Mara mbili ya Umaarufu Tulichapisha na kutunga zile tweet nzuri na kuziweka kwenye barabara ya ukumbi wa ofisi yetu. Tuliwarudia tena na kuchapisha tweets zingine kutoka ukutani kwenye ukurasa wetu wa Facebook na blogi yetu. Hii ilifanya watu wazungumze juu yetu tena na kushawishi watu wengine ambao waliandika maoni ya asili kutuma tena tweets zetu. Inaunda msisimko juu ya chapa yako na bidhaa yako kwa sababu inatoka kwa watumiaji halisi wa huduma yako. Hufanya wateja wako wazungumze juu yako, wakiwaambia marafiki wao jinsi "unavyopendeza" na kwa nini wanapenda wewe.

Kwa sababu tu hauna kifaa cha kuangaza au programu maarufu ya mitandao ya kijamii kwenye mtandao haimaanishi kuwa biashara yako haifurahishi. Chimba kina kidogo kuliko uso na uone ni nini kitafanya watu wazungumze. Nafasi hautalazimika kuchimba kwa kina sana.

3 Maoni

  1. 1

    Nadhani 'Sio Sexy' ni baji ya heshima hapa Indiana. Makampuni mengi hapa hufanya programu ambazo sio za kupendeza sana ... lakini zinafanya kazi. Wao ni salama, wana kiwango, hufanya kile wateja wanataka wafanye. Sexy ni nzuri wakati unatafuta tarehe, lakini hii ni biashara!

  2. 2

    Unaweza pia kuongeza msisimko wa mtu ambaye kweli anaona "ujinsia" wa kile unachofanya. Hiyo inaweza kuwa mteja, mfanyakazi, mshirika wa tasnia, au mtu mwingine kabisa.

    Nilikuwa na mwalimu wa hesabu ambaye alifukuzwa sana juu ya jinsi hisabati ilivyofanya kazi. Angeweka equations na michoro kwenye ubao na kwa kweli atapendeza na furaha jinsi ilivyokuwa nzuri. Alikuwa na tabasamu la mtoto asubuhi ya Krismasi. Ikiwa ungekuwa chumbani naye haungeweza kusaidia lakini kuona umaridadi katika uhusiano kati ya nambari. Shauku yake ilikuwa ya kuambukiza. Alifanya hesabu kuwa ya kupendeza.

  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.