Hakuna anayejali kuhusu Blogi yako!

hakuna anayejali blogi yako

Kila siku mimi hupata angalau moja juu ya blogi yangu. Sikasiriki. Ninafikiria mwenyewe, "ni jambo la blogi, usingeelewa".

Ukweli ni kwamba ninaheshimu sana wanablogu kuliko mimi ambao sio wanablogu. (Tafadhali angalia nilisema heshima kubwa zaidi. Sikusema kuwa sina heshima kwa wasio-blog.)

Kuna sababu kadhaa:

  1. Wanablogu hushiriki maarifa kwa uhuru.
  2. Wanablogu wanapinga fikira za kawaida.
  3. Wanablogi wanatafuta maarifa.
  4. Wanablogi wana ujasiri, wanajifungua kwa ukosoaji mkubwa na wa haraka.
  5. Wanablogu wanaunganisha watu wanaohitaji na wale ambao wana suluhisho.
  6. Wanablogi hufuata ukweli kwa fujo.
  7. Wanablogu wanajali wasikilizaji wao.

Kwa hivyo, unaweza kunicheka na kucheka na blogi yangu. Ninapenda kazi yangu ya uuzaji na teknolojia na napenda kublogi juu ya kila kitu ambacho nimejifunza. Nina utaftaji usio na kifani wa maarifa na upendo wakati ninapata au kupitisha habari ndogo ambayo husuluhisha shida ya mtu.

Nina wasiwasi na watu ambao hawapendi ufundi wao. Mara tu saa 5:XNUMX zinapopigwa, watu hawa hurekebisha tu, zima na warudi nyumbani. Ulimwengu unabadilika karibu nao, ushindani unakua, teknolojia mpya zinafunguliwa kwa ulimwengu lakini hawavutiwi. Wanaenda nyumbani kana kwamba walikuwa wakichimba shimo ardhini na mtu akachukua koleo lake. Unawezaje kuzima udadisi na ubunifu kama swichi ya taa?

Usimamizi, uongozi, maendeleo, picha, muundo wa kiolesura cha mtumiaji, matumizi, uuzaji - hizi zote ni kazi ambazo zinahitaji ujifunzaji ili kujenga mafanikio. Ikiwa huna shauku juu ya ufundi wako au tasnia yako, hauna kazi - unayo kazi tu. Sitaki kufanya kazi na watu ambao wana kazi. Nataka kufanya kazi na watu ambao wanataka kubadilisha ulimwengu.

Nimebaini kuwa viongozi wanaopenda kuongoza pia huongoza katika Kanisa lao, nyumba yao, na familia zao. Waendelezaji wanaopenda ufundi wao hutengeneza suluhisho kwa wakati wao wa ziada. Wasanii wa picha huunda wavuti nzuri na hufanya kazi ya kujitegemea. Waumbaji wa Muunganisho wa Mtumiaji wanajaribu matumizi na kusoma machapisho ya hivi karibuni. Wataalam wa utumiaji wanasoma kila wakati na kuangalia matokeo ya hivi karibuni ya kisayansi. Wauzaji mara nyingi husaidia marafiki wao na biashara zao. Sio kazi kwa yeyote wa watu hawa, ni upendo wao na maisha yao.

Hiyo sio kusema kwamba inachukua mbali na familia au furaha. Hawa watu wana kila kitu wanachotaka na wanafurahi na maisha yao. Ninaposoma blogi, ninaweza kuona shauku ambayo wanablogu hawa huweka kwenye ufundi wao na ninawaheshimu. Naweza kutokubaliana! Lakini ninawaheshimu.

Leo nilipokea barua kutoka Mark Cuban kwa kujibu maoni niliyoweka kwenye blogi yake. Ilikuwa fupi - majibu madhubuti juu ya maoni ambayo nilichapisha kwenye wavuti yake. Ninachukia kumpenda mtu huyu, lakini siwezi kuondoa macho yangu kwenye machapisho yake. Yeye ni mkali, mkweli, na labda sikubaliani na kila kitu anasema. Lakini napenda shauku yake na nadhani itakuwa nzuri kufanya kazi na mtu kama huyo.

Sawa, falsafa ya kutosha… wacha tumalizie hii kwa barua njema. Ikiwa ningeunda t-shati, hii ndivyo ingeonekana:

Apple + Blog = Hakuna Mpenzi wa kike

11 Maoni

  1. 1

    Umesema vizuri. Niko katikati ya kukusanya maombi ya kufungua kazi na nimegundua kuwa moja ya maswali ya 1 ambayo nimekuwa nikiuliza ni, "je! Mtu huyu ana blogi au wavuti?" Wale ambao hufanya na kuonyesha aina fulani ya shauku ya kile wanachofanya wanasimama juu ya wale ambao hawana uwepo wowote wa wavuti.

    Lakini basi, mimi ni mpendeleo sana 🙂

  2. 2

    Ingawa watu wengine hawangeelewa, itakuwa ya kuchekesha ikiwa shati ilisema: -Alama ya Apple hapa- + Blog! = Mpenzi wa kike. 🙂

  3. 4
  4. 5
  5. 6
  6. 7
  7. 8

    Natumai kweli kwamba utatengeneza shati na wazo lako (unaweza kutumia kahawa au tepe?).

    Na wakati uko kwenye hiyo, tafadhali toleo la mpenzi hakuna pia!

    Ninachoweza kusema ni kwamba ni fikra safi!

    Hivi karibuni kuwa blogger wa wakati wote, kuhamisha yaliyomo yote kwenye maandishi…

  8. 9
  9. 10

    Doug, mimi ni mpya kwenye ulimwengu wa blogi, lakini nimepata muunganiko mwingi na ushiriki wazi kwa muda mfupi na ninashangaa.
    Uchunguzi mzuri juu ya mapenzi.

    Shukrani.
    Stuart Baker
    ushirikiano

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.