Hakuna kuzunguka tena… lakini unaweza Yahoo!

YahoogleThe Seattle Times inaripoti kwamba Google inafuata watu wakitumia kitenzi chao bure. Mahujaji wa Uuzaji alipata kubwa blog post kutoka kwa Yahooer inayosema… huwezi Google lakini jisikie huru kwa Yahoo!

Kwa mwendo mmoja wa kufagia, Yahoo! imekuwa baridi na Google imekuwa kampuni ya ushirika. Niliteleza na sikuona maoni kutoka kwa Google juu ya kwanini wamechagua kuchukua hatua hii. Inaonekana kwangu kuwa ni mbinu nzuri ya uuzaji wa virusi… tambulisha kitenzi kipya kwa ulimwengu ambacho kina jina la biashara yako, na utalalamika? Jambo linalofuata unajua tasnia ya muziki itageuka kuwa vicheko na itaanza kushtaki watu juu ya kushiriki muziki mzuri! (Oh Ngoja…)

Nilipaswa kutembelea makao makuu ya Google wakati wa safari ya biashara mwaka jana. Nilikuwa naogopa chuo, scooter, jikoni, viti vya massage, nk mawazo machache yalipita kichwani mwangu… wow, poa, mahali hapa kuna pesa nyingi, na hawa watu wangeweza kutumia kanuni ya mavazi! Lakini sasa inaonekana kwamba 'mashirika' sasa yako rasmi kwenye chuo kikuu. Kidokezo kimoja cha hii ilikuwa lini Nyumba ya Cambrian aliondolewa chuo kikuu baada ya kujaribu kulisha Google na pizza elfu.

Kwa kampuni ambazo zimefaulu kweli kulingana na uuzaji wa virusi, ni jambo la kushangaza kwangu kwamba wakati nafasi inapojitokeza kuonyesha kweli jinsi wanavyosema kuwa ni baridi, huenda tu wajinga. Best Buy ilifanya hii mwaka jana wakati Improv Kila mahali kulikuwa na watu mia kadhaa walionekana kama wafanyikazi wa Best Buy na baadaye walisumbuliwa, polisi waliita, na walipewa buti.

Jambo la msingi, ikiwa utawaambia watu wewe ni mpya, kiboko, poa, bomu, ngumu, nk… basi sio bora uipoteze katika swoop moja ya kijinga. Google imeshuka tu digrii 10 kwenye kipima joto changu.

Mpendwa Bwana Google,

Tafadhali usifute gmail yangu, msomaji, analytics, ramani ya api, baraza la majadiliano, au akaunti za ukurasa wa nyumbani wa google. Bado nadhani uko sawa. Sio tu as baridi.

Salamu za Joto,
Doug

Yahoo! inapaswa kutumia fursa hii. Je, wewe ni yahooing?

2 Maoni

  1. 1

    Google inapaswa kulinda jina lake au itapoteza hakimiliki na wavuti yoyote ya ponografia inaweza kutumia neno kuvutia trafiki. Kwa kweli Yahoo inakutaka Yahoo! kama kitenzi. Kumbuka matangazo yao ya Runinga yaliyouliza "Je! Wewe ni Yahoo !?" Kwa bahati mbaya, hakuna mtu aliyefanya Yahoo. Lakini bila matangazo yoyote, watu walianza Googling. Ni unyanyasaji gani kwa Yahoo! Huwezi kutangaza au kuomba ubaridi, ambayo ndio inakugeuza kuwa kitenzi.

    Suala la Nyumba ya Cambrian linaonyesha Upande mkubwa wa Giza wa Google: Ni usiri. Kila mtu ambaye huchukua hatua kwenye mali ya Google ambaye hajaalikwa anapigwa kura. Nimeondolewa. Ilikuwa ya kufurahisha.

  2. 2

    Richard,

    Ningependa kukubaliana na wewe kuhusu Google inayohitaji kulinda hakimiliki yake; Walakini, mimi huona kuwa ya kufurahisha kila wakati kuwa kampuni hazilalamiki mpaka pesa ziende. Google hailalamiki kama kuanza wakati watu walianza kutumia neno 'googling'; walikuwa na njaa kubwa kwa umakini. Walakini, sasa kwa kuwa wanaweza kumudu idara ya sheria, inaonekana sio kweli kwamba sasa watajaribu kulinda jina lao zuri.

    Hii ni sawa na tasnia ya rekodi. Unapokuwa mwanamuziki aliyevunjika moyo, unawaomba watu wasikilize… wakati wewe ni mamilionea, lazima ujiunge na RIAA na uanze kushtaki.

    Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.