Kujiua kwa Callcenter

kituo cha simu

Jumamosi, tulifanya kazi na kituo cha simu na mmoja wa wateja wetu. Nilikuwa na fuzzy, gut nikisikia kuwa haitaenda vizuri. Utumbo wangu ulikuwa sahihi.

Wakati tulikuwa tumekamilisha maombi yetu na rasilimali zikikaa bila kazi kwa miezi, kituo cha kupigia simu hakikugusa chochote. Tulikuwa na onyesho na msanidi wao tu ndiye aliyejitokeza. Mteja aliita kituo cha kupigia simu na kuuliza ni nini kinachohitajika ili kujiandaa. Tuliita kwa kituo cha kupigia simu kuona ikiwa wako tayari. Kila wakati wafanyikazi wa kituo cha kutuhakikishia walituhakikishia kwamba walihitaji wiki chache tu.

Unapopewa wakati na rasilimali, chukua.

Siku chache kabla ya kuishi moja kwa moja, walihitaji mabadiliko katika programu ambayo tulilazimika kutengeneza uzalishaji. Siku moja kabla ya kwenda kuishi, walijaribu na tukagundua maswala na slam. Tuliwaweka ndani ya mchana.

Kwa macho ya mteja wetu, kwa kweli, pande hizo mbili zilifungamana. Mpango huo ulikuwa kituo chao cha kupiga simu + programu yetu. Jumamosi tulizindua siku chache kuchelewa - hii ndio wakati raha ya kweli ilianza. Maoni ya haraka juu ya kituo hicho yalikuwa mabaya, yasiyo ya kitaalam na ya polepole - kutoka kwa wateja, sio sisi.

Mara moja tukaita mikutano ya triage na kampuni hiyo na uchafu ukaanza kuruka. Miezi ambayo ilisonga mbele baada ya ombi baada ya ombi la sasisho ilipuuzwa, na lengo kutoka kituo cha simu ni kwamba mtindo wa mapato haukufanya kazi. Walikuwa wakichaji $ x / simu - lakini kwa kuwa simu zilichukua muda mrefu sana, wangepoteza pesa. Walionesha ujinga juu ya ujazo uliotabiriwa, walilalamika juu ya ugumu wa simu hiyo, na wakazungumza juu ya mahitaji yasiyofaa ya mteja.

Walakini, walikubaliana na biashara hiyo, wakakubali fidia na wakakubaliana na ratiba ya nyakati.

Usilalamike baada ya unasema unaweza kutekeleza!

Waliamua kujaribu kutupa wote chini ya basi na kutetea kutoweza kwao. Ilikuwa ni ya kusumbua kukaa kwa njia ya simu ambapo waliilaumu kwa kila kitu chini ya jua. Mbali na ukosefu wa uaminifu unaoendelea kuhusu shida halisi (sio kuchambua kazi mbele na kuandaa wafanyikazi wao vizuri) walichagua barabara ya chini. Mbaya zaidi ya yote, waliamua kutoa hadharani malalamiko yao baada ya kutofaulu, badala ya kabla ya kuanza. Ulinzi wao wa mwisho ulikuwa rahisi, uchumi haukuongeza. Hawakuwa wakitengeneza faida ya kutosha kutoka kwa kila simu.

Kituo cha kupigia simu kilionekana kusahau hilo gharama kwa kila simu sio lengo la mteja, mapato kwa kila simu ni.

Ni suluhisho rahisi sana, sivyo? Kadri unavyowaandaa wafanyikazi wako, ndivyo watakavyokuwa na ufanisi zaidi katika kudhibiti simu. Kadiri wanavyoweza kusimamia simu, watamuongezea mteja vizuri, watawakilisha biashara wanayofanya kwa niaba yake, na zaidi ya uwezekano wataweza kutoka haraka kwenye simu. Ikiwa simu zinachukua muda mrefu, mteja anaweza kuwa tayari kuilipia ikiwa kuna mapato ya jamaa. Gharama ni shida ya kituo cha kupigia simu, tiba ni mapato zaidi.

Tuliuliza ni nini tunaweza kufanya kusaidia. Pendekezo moja lilikuwa kuongeza utendaji wa ziada kwenye programu. Kwa bahati mbaya, wakati wa maendeleo ulikuwa umepita wakati maombi yalikaa bila kufanya kazi.

Leo, tumezima kituo cha simu ili kuwapa timu muda wa ziada wa mazoezi. Bado wanasisitiza pesa zaidi kwa kila simu. Wanapaswa kutambua kuwa inaweza kuwa na faida kuthibitisha unaweza kufanya kazi hiyo kwanza kabla ya kuomba pesa zaidi. Mteja anawapa nafasi ya pili, sina matumaini watatumia vizuri.

Tayari tunafanya kazi kwa njia mbadala.

2 Maoni

  1. 1

    Unaipenda hiyo. Siwezi kukuambia ni mara ngapi hali kama hiyo imetokea kwangu. Unajaribu na kujaribu kusaidia, lakini mwishowe hawataki msaada mpaka kuchelewa na kupita kwa wakati.

  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.