Je! Mtandao Utaonekanaje Katika Karne Inayofuata?

Hisa 2120

Kufikiria kwamba watoto wangu wanakua katika umri ambao mtandao ulikuwa hapa kila wakati ni jambo la kushangaza sana. Ukweli kwamba tumehama kutoka kwa kupiga simu rahisi kuwa na vifaa kadhaa katika nyumba zetu ambazo zimeunganishwa, kurekodi, na kutusaidia kusafiri kila siku ni jambo la kushangaza. Kufikiria miaka 100 kutoka sasa ni zaidi ya maono yangu. Pamoja na mlipuko wa vifaa vya rununu na vifaa vyetu kupata nguvu na nguvu zaidi, siwezi kudhani kuwa maonyesho yatakuwa kila mahali na vifaa vyetu vya rununu vitakuwa vyote tunavyo kando na wingu.

Bila shaka kila kitu kitaunganishwa na kuboreshwa. Friji zetu zitatupa chakula chetu moja kwa moja na kupata kila kitu, kwa mapishi, kwa chakula chetu kilichopangwa. Magari yetu yatakuwa yakiendesha wenyewe. Ninaweza tu kufikiria wengine wetu hata watajitolea kupigwa waya mara zote - labda na vifaa vilivyowekwa kwa kurekodi kuona na sauti yetu kama inahitajika. Tutakuwa na aina fulani ya kifaa cha makadirio kuleta programu tumizi au ujumbe mahali popote tulipo - na utiririshaji wa sauti na video bila shida. Labda maonyesho ya kukunjwa au kukunjwa yatakuwa kwenye mkoba wetu.

Nadhani tutakuwa pia na mbaya, pia. A mtandao mweusi hiyo ni ya kutisha sana ya ubinadamu usiyojulikana ikisubiri kukupa chochote unachohitaji kwa kupepesa halisi kwa jicho. Sawa… Sitaki kufikiria juu ya hili tena.

magazeti

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.