Ngozi yangu ya Wimpy kwenye MyJonesSoda.com

Jones SodaNilikuwa nikiangalia http://www.myjonesmusic.com wiki iliyopita na kuona kuwa walikuwa wakitumia Kicheza MP3 cha Wimpy Flash-based. Huyu ndiye mchezaji huyo huyo ambaye nilikuwa nimemtengenezea ngozi ya kawaida kwenye wavuti ya mtoto wangu, http://www.billkarr.com. Kwa hivyo niliacha watu wakubwa kwa Jones mstari na nikauliza ikiwa ningeweza kuwajengea ngozi. Nilifanya, na 'voila', sasa wanatumia ngozi kwenye wavuti yao.

Wanatoa hata mawazo ya kufungua tovuti ili kupata miundo mingine na mashabiki wengine. Nadhani hiyo ni wazo nzuri.

Hapa ndipo kampuni nyingi hupoteza wavuti. Je! Kujenga ngozi kwa kicheza MP3 kwenye tovuti ya Muziki wa Soda kunahusiana nini na kuuza soda? KILA JAMBO !!! Wavuti ni njia yako ya kuungana na hadhira yako kupitia ujumbe unaofaa ambao huzungumza nao. Kampuni nyingi sana zinaendelea kutumia wavuti kama ishara ya bei rahisi ya uuzaji wa Garage ya yadi ya mbele.

Kile ambacho Jones alifanya kwa kuweka kwanza tovuti ya Muziki walikuwa wakiongeza chapa yao zaidi yangu kwa mtoto wangu, ambaye anapenda muziki (na ameorodheshwa katika mkundu). Na zaidi ya mwanangu, kwa marafiki zake wote. Na kadhalika, na kadhalika, na kadhalika. Hii ni chapa nzuri na Jones Soda. Na yaliyomo yanasukumwa kabisa na sisi, wateja wao waaminifu.

Waliijenga. Tulikuja. Tunaendelea kununua!

PS: Bia ya Mizizi isiyo na sukari ndio ninayopenda.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.