Matumizi Yangu ya Facebook

facebook inavuta

Ninaogopa sina habari mpya ya kushiriki na wasomaji wa Martech Zone, ombi tu la msaada wako. Baada ya kutazama video hapa chini, tafadhali ama:

  1. Niambie ikiwa kuna kazi ya kuzunguka hii ambayo nimekosa, au…
  2. Retweet sasisho hili la hali mpaka vidole vyako vimetokwa na damu ili iweze kumvutia mtu kwenye Facebook.
[youtube: http: //www.youtube.com/watch? v = 5G-90bZXVjw]

3 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Najua moto umevunjika, lakini unachohitajika kufanya ni kuondoa paneli ya dashi na unganisha waya hizi mbili na injini itaanza. Ikiwa hiyo ni shida sana, unaweza kununua swichi ya umeme kwenye duka lako la vifaa na kuiweka ili kujiokoa wakati wako…

    … Au, mtengenezaji anaweza kuweka swichi ya kuwasha moto kwenye gari !!!

    C'mon, Facebook, acha kulazimisha watu kufanya kazi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.