Orodha Yangu ya Kubloga…

Picha za Amana 20218971 m 2015

Wiki iliyopita nilikuwa na kahawa na Brandon McGee, VP na benki ya Huntington ambayo ina utaalam Mkono Banking. Blogi ya Brandon ina nafasi nzuri ya injini ya utaftaji - shukrani kwa yaliyomo ndani yake na niche kali anayoblogu kuhusu.

Tuliongea juu ya blogi yake na hata tukazungumza kwa rununu kwa muda, amenipa ufahamu mzuri kuhusu tasnia inaenda wapi na inafurahisha sana. Hapa kuna muhtasari wa mazungumzo yetu - nilitaka kuishiriki na kila mtu.

  • Niche, niche, niche... ndogo, ndogo, ndogo. Nina wivu kwa chaguo la Brandon katika kublogi. Nilikuwa daima ingawa kutupa wavu pana kuninunulia samaki zaidi; lakini ukweli ni kinyume kabisa. Kwa sababu sina niche inayobana sana, nashindana na tovuti zingine nyingi. Brandon haifai kushindana (bado). Kwa wale ambao unafikiria juu ya kublogi, kuna kelele nyingi hapa kwa hivyo jaribu kupata masafa yako mwenyewe!
  • Kuchagua jina la kikoa. Brandon kwa sasa amekaribishwa na Blogger. Hapa ndipo 'bado' inapozingatiwa katika hatua yangu ya awali. Ikiwa mtu anaamua kublogi juu ya benki ya rununu na wanapata jina kubwa la kikoa, Brandon anaweza kusukumwa chini ukurasa wa matokeo wa Injini ya Utafutaji wakati watu wengine wanainuka na majina ya walengwa.
  • Mwenyeji dhidi ya mwenyeji. Chaguo la Brandon katika Blogger ilikuwa nzuri sana kumfanya afanye kazi. Ana niche yake na anaendelea kublogu kwenye masomo mazuri. Blogi hakika ni mshindi na inamshawishi. Walakini, sidhani kama inamkuza kama vile umakini kama inaweza kuwa ikiwa angeikaribisha mwenyewe. Kukaribisha kwenye jukwaa kama WordPress itamruhusu kuweka mandhari mpangilio wake, fanya uboreshaji wa kina wa injini za utaftaji, na vile vile 'umiliki' watazamaji wanaoingia kwenye wavuti yake (badala ya usumbufu wa Blogger).

Hapa kuna mfano mmoja ambao nimempa Brandon, jinsi yaliyomo yanaonyeshwa kwenye faili ya SERP. Ukiangalia jinsi machapisho yake na viungo vimeorodheshwa na kuonyeshwa kwenye Google, kuna kitu muhimu kinachokosekana:

Brandon SERP

Angalia maelezo yote ya chapisho? Sio ya kulazimisha sana, sivyo? Na WordPress, programu-jalizi kama vile Yote katika moja SEO Pack hukuruhusu kubadilisha dondoo zinazohusiana na viungo vyako kwenye Google. Hii hukuruhusu kuandika yaliyomo kulengwa, maneno-tajiri, na ya kulazimisha ambayo itasababisha kubofya zaidi kupitia wavuti yako.

Hivi ndivyo viungo vyangu vinavyoonekana:
Teknolojia ya Uuzaji SERP

Sitangazi kuwa mkuu wa SEO, lakini uwezo wa kurekebisha yaliyomo kwenye matokeo ya Injini ya Utafutaji ni muhimu - injini za utaftaji, na watu wanaozitumia.

Kwa kuwa ecommerce na benki zinashiriki maswala sawa ya kufuata na zinaonekana kubadilika kwa rununu, ninatarajia kuchimba blogi ya Brandon kwa undani kidogo. Tayari amenielekeza kwa rasilimali kubwa za tasnia ya rununu.

9 Maoni

  1. 1

    Wakati ninakubali niche ndio njia ya kwenda, kutoka kwa mtazamo wa kuanzisha blogi nadhani ni hatari kidogo.

    Ningependa zaidi kutega wavu wangu kwa upana kidogo na kuupunguza wakati blogi yangu inaendelea… nakata niche yangu. Kama njia salama ya mafanikio.

    • 2

      Hujambo Kelly,

      Ikiwa ningeweza kuifanya kote, ningekuwa na blogi 4 hadi 6 - moja na kila eneo la mada. Nadhani watu wananunua malisho jinsi wanavyonunua mazao ... hawanyakua begi iliyochanganywa, wananyakua begi wanalotaka. 🙂

      Hii itaniruhusu kuzingatia yaliyomo yangu na kukuza tovuti. Shida ya kwenda na wavu mpana ni kwamba unafanya kazi kweli dhidi ya niches zote tayari huko nje. Sidhani unawapa yaliyomo yako nafasi nzuri.

      Doug

  2. 3
  3. 4

    Douglass,

    Asante kwa ukumbusho wa Yote katika Ufungashaji mmoja wa SEO - Nadhani ninaandika nakala katika Sehemu ya Kichwa kwenye chapisho chini ya Vitambulisho?

    Matakwa mema kutoka England!

    Jon Moss

  4. 6
  5. 8

    Ningependa kuchukua sifa, lakini programu-jalizi yangu ya Seesmic kweli ni programu-jalizi ya Sidebar kuonyesha video zako za mwisho. Ninakubali - ni nani aliyewahi kuandika programu-jalizi ya maoni ya Seesmic ni genius!

    Habari Ray!

    Doug

  6. 9

    Makala nzuri, fupi.

    Mimi ni mpya kwa kublogi na nimebadilisha tu mandhari ya WordPress inayomiliki mwenyewe inayoitwa Suffusion ambayo YOTE KWA MOJA imejengwa ndani yake. Ajabu.

    Pia asante kwa machapisho.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.