Blogi yangu ni bora kuliko 99.86% ya blogi zingine zote!

OscarNilisoma kubwa baada ya kutoka kwa mwenzako mpya wa blogi leo kwenye Blogu ya Kuchoka. Ilinifanya nijiulize vitu hivi vyote vya kublogi vinanipata. Sio kwamba ninafikiria kumaliza blogi yangu, hakuna nafasi ya hiyo! Ninaipenda sana (na ninamaanisha sana!). Kwa bahati mbaya, naweza kuwa au sio nzuri - inategemea jinsi unavyoiangalia. Kwa hivyo siwezi kuacha kazi yangu ya siku bado (na sitaki kufanya hivyo, ama).

Technorati inashikilia blogi yangu kwa nambari 74,061. Kwa kuzingatia hilo, nadhani swali ni jinsi nzuri inatosha? Nina mashaka sana kwamba mtu yeyote aliye na akili timamu ameangalia Technorati na kujiuliza… Nashangaa ni nani aliye juu ya 75,000?

Nina viungo 67 kutoka kwa blogi 37. Kwa hivyo, katika ulimwengu ulio na blogi 52,900,000, wanablogu 37 wamepata habari yangu muhimu kwa kutosha kuungana nami! Hiyo ni karibu kukatisha tamaa!

Juu ya Ushawishi na Utengenezaji ni nafasi 74,061 ya blogi 52,900,000!

Kwa upande mwingine, nilikuwa na machapisho 200 tu kwenye blogi yangu. Seth Godin piga tu machapisho 1,000. Labda kuna nafasi kwamba baada ya machapisho 800 zaidi ambayo ninaweza kujileta kwenye Juu 100 ya Technorati. (Hakika… na nitakuwa nimechapisha vitabu 5 wakati huo, pia!)

Hii yote inaweza kusikika hasi, lakini sivyo. Wacha tuweke spin tofauti juu yake. Katika ulimwengu ulio na blogi 52,900,000, kuwa katika nafasi ya 74,061 sio mbaya sana! Heck, hiyo ni juu ya 0.14% ya blogi zote.

Kwa hivyo hapo unayo. Blogi yangu ni bora kuliko 99.86% ya blogi zingine zote! 😛

4 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Nusu ya vita katika viwango vya blogi ni mitandao na kupata niche yako, na mara tu unapokuwa na vitu viwili chini, basi mambo huanza kukuharakisha, haswa katika Technorati.

    Kujaribu kupasua kilabu cha Technorati 50K mwenyewe.
    MC

  3. 3

    Kiwango kizuri ulichopata huko doug, mimi niko kwenye 90, aina ya xxx mwenyewe, sio mbaya kwa blogi mpya ikiwa nitasema hivyo mwenyewe 🙂

    Napima mafanikio ya blogi na wasomaji, na maoni yao. Wasomaji wazuri kama Yvonne, Rico na wengine hufanya blogi kuwa mahali pazuri na kuipatia mazingira mazuri. Ninaandika kwa sababu nataka, kiwango cha technorai ni nyongeza nzuri tu.

  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.