Mosh ya Mbegu za Sukari

Ninachukua pumziko linalohitajika usiku wa leo. Nimekuwa nikifanya kazi kwa wiki moja kwa moja na inanipata.

Sipendi kutokuandika sasisho kwenye blogi yangu, kila wakati kuna kitu ambacho nimejifunza kila siku ambacho ninafurahiya kushiriki. Tayari niliandika maoni yangu juu ya Youtube kuuza, inaonekana kama hiyo ilitimia!

Lazima niseme ilikuwa kukata tamaa kuona zaidi ya nusu ya milisho yangu ikiwa na ujumbe wa uuzaji leo. Je! Ni muhimu sana? Hakika ni pesa nyingi… lakini kwanini oohs na aahs?

Kwa vyovyote vile, mwanangu alikuwa na raha na Ngoma ya squash ya Sukari na nilitaka kushiriki nawe! Kwa kweli, hakuandika hii… lakini aliifanya kuwa yake mwenyewe, akicheza kila safu na akajichanganya mwenyewe. Furahiya!

[audio:http://www.billkarr.com/mp3s/The%20Dance%20of%20the%20Sugar%20Plums.mp3]

Tembelea Bill's tovuti kusikiliza 'Classics' zake zingine!

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Habari Sean!

    Sikuzungumza juu ya blogi yako… labda ilikuwa 100 kati ya milisho 160 ambayo nilisoma ilikuwa na Google News. Mbaya sana mtu hangeweza kuunda 'deduplicator' ya Wasomaji wa Habari kulingana na Kiingereza!

    Natarajia wewe, na viungo vyako kwenye Google. Ilikuwa tovuti zote za teknolojia ambazo zilichapisha ambazo zilikuwa zikinipigia karanga!

    Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.