Moja ya maoni

  1. 1

    Nadhani facebook inasaidia katika kuanzisha biashara na inaacha a
    athari kubwa linapokuja faida. Nadhani ni muhimu kwa biashara
    kuwa na ukurasa wa shabiki wa facebook ikiwa wanataka biashara zao kukua zaidi ni a
    suala la kuongeza faida na ikiwa unataka kupata zaidi lazima uende
    ambapo umati wa watu uko na sehemu moja unaweza kuipata kupitia media ya kijamii kama
    Picha za

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.