Pumzika kwa Amani, Rafiki yangu Mike

Wakati mimi kwanza nilihamia kutoka Virginia Beach kwenda Denver, ilikuwa mimi tu na watoto wangu wawili. Ilikuwa ya kutisha sana… kazi mpya, jiji jipya, ndoa yangu ilimalizika, na akiba yangu ikapita. Ili kuokoa pesa, nilichukua reli ndogo kufanya kazi kila siku. Baada ya wiki chache, nikapata mazungumzo madogo na mvulana kwenye reli ndogo inayoitwa Mike.

Hii ni picha niliyoipata kwenye tovuti ya mtoto wa Mike.

Hii ni picha niliyoipata kwenye wavuti ya mtoto wa Mike.

Mike alikuwa mtu mrefu. Mimi ni mtu mzuri sana, kwa hivyo labda ndio sababu tuligonga. Baada ya kumjua Mike, niligundua alikuwa akifanya kazi kama Marshall ambayo ililinda majaji wa shirikisho katikati mwa jiji. Na 9/11, Mike alikuwa na kazi nzito na alipenda jukumu hilo. Roho yake ya kinga haikuishia kwenye hatua za korti, pia. Mara nyingi nilimkuta Mike akipata kiti kwenye reli nyepesi kati ya mlevi na abiria wengine. Katikati ya mazungumzo yetu, ningeona kwamba nilipoteza umakini wakati alikuwa akiangalia watu wengine. Hawakujua hata alikuwepo akiwalinda.

Huu ulikuwa wakati katika maisha yangu ambapo nilikuwa na maswali mengi na sio majibu mengi. Nilianza kwenda Kanisani na moja ya siku zangu za kwanza niliangalia kwenye Kanisa na kulikuwa na Mike na Kathy. Siamini ilikuwa bahati mbaya.

Mike alinichukua chini ya mrengo wake na kufungua nyumba yake kwangu na watoto wangu. Tulitumia likizo kadhaa na Mike, Kathy na watoto wao (watu wazima). Mazungumzo yetu kwenye gari moshi yalikuwa ya kupendeza na kumbukumbu zingine za kupendeza ninazo za Denver. Mike aliipenda familia yake kuliko kitu chochote duniani. Sio mara nyingi unamuona mtu wa kimo chake akibomoka, lakini unachotakiwa kufanya ni kuanza kuzungumza juu ya familia yake.

Zaidi ya familia yake, Mike pia alikuwa na uhusiano mkali na Yesu Kristo. Haikuwa kitu alichovaa kwenye mkono wake, lakini pia haikuwa mbali na mazungumzo. Mike alikuwa mmoja wa Wakristo wale ambao kwa kweli walishukuru kwa yote aliyopewa. Niliona furaha na ujasiri kwa Mike ambayo haupatikani kwa watu wazima wengi, haswa kutokana na imani yake na familia yake. Mike hakuhubiri, alijaribu kuishi maisha yake kulingana na jinsi alifikiri Mungu angemtaka. Mike alishiriki tu furaha yake na uzoefu wake katika upendo wake kwa Mungu na wewe. Haikuwa ya kushinikiza kamwe, wala haikuhukumu kamwe.

Nilipata barua kutoka kwa Kathy, mke wa Mike, usiku wa leo ambayo ilisema kwamba alikuwa amekufa akiwa amelala. Nimeshtuka. Nimesikitishwa kwamba sikuwahi kurudi kumtembelea Mike na huzuni zaidi kwamba sikuwasiliana kwa simu. Kathy na familia yake wanapaswa kujua kwamba alikuwa sehemu muhimu ya maisha yangu. Sina shaka kwamba Mungu alimweka Mike kwenye gari moshi mara nyingi kama alivyofanya kunisaidia kutafuta njia yangu.

Ninamshukuru milele Mike, upendo wa familia yake, na kumbukumbu nzuri ambazo walinipa mimi na familia yangu. Mungu akubariki, Mike. Pumzika kwa amani. Tunajua uko nyumbani.

8 Maoni

  1. 1

    Doug, ni ushuhuda gani kwa maisha ya rafiki yako Mike. Inaonekana kama mtu wa kushangaza ambaye alikuwa na athari kwa kila mtu aliyewasiliana naye. Asante kwa kushiriki hadithi yako ya kibinafsi na kwa kushiriki juu ya shahidi mpole wa Mike. Samahani kwa kumpoteza rafiki yako.

  2. 3
  3. 4
  4. 6

    Hujambo Doug,

    Kipande cha kugusa kweli juu ya Mike, samahani juu ya upotezaji wa rafiki mzuri kama huyo. Nimefurahi kushiriki hii, ni hadithi nzuri na nadhani ni ukumbusho muhimu wa jinsi wakati mwingine mambo ya kushangaza zaidi hufanyika kwa njia za kushangaza.

  5. 7

    mbwa,

    Asante sana kwa chapisho lako kuhusu baba yangu, ninafurahi kusikia kutoka kwa watu wengi sana ambao walimheshimu baba yangu sana, sisi sote tutamkosa sana, lakini kumbuka kila wakati yuko mahali pazuri zaidi sasa na bado anaangalia juu ya kila mtu, mwenye furaha kama vile anaweza kusubiri kuona familia yake na marafiki tena. tuweke wote katika maombi yako hasa mama.

    tena asante sana !!!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.