MBP: Mtoaji na Itifaki ya Kublogi ndogo

Ni wakati!ishara

Enyi watu labda mmesoma juu ya tiff wakati wa nyuma kati Robert Scoble na Twitter. Scoble alikutana na Twitter na kutatua hali hiyo. Watu wengine wanazungumza juu ya mtindo wa biashara na huduma hizi ndogo za kublogi ambapo watumiaji maarufu hulipia huduma hiyo.

Ningependa sana kuwasilisha pendekezo bora na hiyo ni kwa majukwaa madogo ya blogi (Urafiki, Tumblr, Jaiku, Twitter, Nguvu, Kukasirika, Brightkite, Plurk, Maswali, nk) kuamua juu ya Itifaki ya Kublogi ndogo. Huduma hizi zote zinaweza kuwa Watoaji wa Kublogi Micro.

Simu ya rununu, video, sauti, viungo, viambatisho, picha, na ujumbe zinaweza kuwa katika itifaki moja safi. Uwezo wa 'kufuata' unaweza kutekelezwa kwenye majukwaa yote. Kila jukwaa linaweza kutofautisha na lingine katika zana na vifaa vyao vya watumiaji, lakini mzigo na umaarufu wa wengine juu ya nyingine zinaweza kuanza kutawanywa. Sio kila mtoaji hata anapaswa kuunga mkono media tofauti. Hii itatoa muda wa juu zaidi na watumiaji wanaweza kushawishi matumizi ya mteja wanaopenda zaidi.

Sio njia ya riwaya - itakuwa kama watoa huduma wa mtandao wamefanya na barua pepe. Ninaweza kutumia mteja yeyote ningependa na uwasiliane na mtu yeyote kwenye orodha yangu ya mawasiliano.

Kwa hivyo hapo unayo - wakati wa Itifaki ya Kublogi ndogo katika tasnia! Na wacha tuwapigie watoa huduma Watoaji wa Kublogi Micro. Wacha tufanye iwe rahisi kwa mtumiaji!

6 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Kublogi ndogo inapaswa kuwa huduma iliyojumuishwa ambapo watumiaji wataweza kuitumia kama ujumbe mfupi wa maandishi (kusasisha marafiki wote), bar ya hali kwenye mitandao ya kijamii (kama kazi ya hadhi ya FaceBook), na hata saini ya barua pepe.

  4. 4

    Inaonekana kama wazo nzuri, isipokuwa angalau watu mmoja kila mmoja kati ya kadhaa ya kampuni hizo italazimika kuchukua uongozi kuifanya iweze kutokea. Huenda nikapata wasiwasi, lakini nimeona vitu vingi vinavyohusiana ambavyo vinaweza kutokea lakini sivyo sioni hii ikitokea, angalau hadi behemoth kama Google ianzishe itifaki na kusema "kila mtu hufuata, au sivyo. ” Samahani kwa kuwa hasi, lakini mara moja kuumwa mara mbili aibu.

    BTW, sio hakika ikiwa umeona lakini mwishowe nilibadilisha blogu yangu kwa WordPress baada ya hiatus ya kujitolea ya karibu mwaka. nilikuwa kusubiri kwa wakati (na motisha) hatimaye kubadilika kutoka kwa programu yangu ya zamani ambayo ilikuwa imekuwa shida zaidi kuwa inafaa. Sasa naweza kufanya zaidi ya kutoa maoni kwenye blogi yako na wengine; Kwa kweli naweza kuanza kublogi tena!

    FYI, yako ni moja tu ya blogi tatu (3) nilizoorodhesha kufuata kikamilifu sasa hivi. Nadhani ni lazima niongeze aina nyingine ya blogroll ya "Blogi ningefuata ikiwa ningekuwa na wakati tu!”Kwa blogi zingine zote kubwa huko nje. '-)

    • 5

      Ukweli kuambiwa, sikuwa nikifanya usomaji mwingi wa blogi (ninapenda) kama vile ninavyopaswa. Wakati mwingine kazi huzuia;).

      Nashukuru msaada na karibu tena kwenye ulimwengu wa blogi, Mike!

      Doug

      • 6

        Kusema kweli sioni jinsi mtu yeyote ana wakati wa kusoma blogi nyingi. Ninapojiruhusu kwenda kwa kipindi ambacho sipati chochote na kisha ninajisikia vibaya juu yangu kwa kufanya hivyo. Halafu ikiwa nitaweza kujiruhusu nipate kuingia kwenye "mazungumzo" (soma "mjadala") ndipo inakuwa wakati wa kweli. Sijui ni kwa vipi watu ambao wameajiriwa kwa faida wanapata muda wa kufanya hivyo.

        Lakini sababu moja kwa nini ninaendelea kusoma yako ni kwamba, kwa mada ambazo zinanivutia, yako iko juu zaidi kwenye "ishara" kuliko kwa uwiano wa "kelele" kuliko blogi nyingi. Kudos.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.