Cappuccino na Uongo wa Ufungaji

McCafe MochaWiki iliyopita nilisimama kwa burrito ya McSkillet njiani kwenda kazini. Labda ningeweza kuandika chapisho juu ya jinsi ninavyowapenda wale na burditos ya kiamsha kinywa ya Qdoba, lakini nitakuepusha. Wakati nilikuwa huko McDonalds, udadisi wangu ulinishinda na nikaamuru McCafe Mocha badala ya kusimama kwangu duka la kahawa pendwa.

Ishara za kupendeza, za kisasa na ufungaji na tani za dunia zinakuzunguka na kukufanya ujisikie kama unapita kwenye cafe ya Uropa. Wewe sio, hata hivyo. Niliangalia kwa uangalifu wakati mtu aliye nyuma ya kaunta akibonyeza vitufe vya kulia, akachochea yaliyomo, na kukifunga kinywaji hicho na cream iliyotiwa chokaa na chokoleti.

Nilifika kwenye gari, nikachukua sip yangu ya kwanza, na… blech. Sina hakika ni nini kilitokea, naamini kulikuwa na utendakazi na mashine au kitu chochote, lakini ilionja kama shots mbaya za expresso zilizofunikwa na cream iliyopigwa. Ninaweza karibu kula kahawa yoyote (nilikuwa katika Jeshi la Wanamaji kwa uzuri), lakini ilibidi niitupe nje. Kwa kweli, timu yao haingejua ikiwa kulikuwa na shida ama - chini ya vile wangejua nyama nzuri ya nyama. 😉

StarbucksTuna Starbucks chini kutoka kwa kazi yangu, kwa hivyo ni ngumu kwa hound ya kahawa kupita. Ninapenda sana dawa yao ya peppermint… kama vile babu zetu waligundua kuwa Coca-Cola alikuwa na kokeini, ninaogopa kwamba siku moja tutagundua kuwa Starbucks Peppermint ina kitu haramu ndani yake.

Starbucks ina nembo wazi kabisa, safi ambayo ilikuwa ikiambia watu karibu na wewe kwamba, "Nina pesa nyingi sana kwamba ninaweza kutumia $ 4 kwa maharagwe mengine yaliyowaka.”(Baadhi ya marafiki zangu wanaiita Nne). Ole, ikoni ya kitamaduni ambayo ilikuwa Starbucks imeanza kufifia. Mimi mara chache hupiga laini ndefu na ninaweza kupitisha Starbucks kwa urahisi kama Kituo cha Gesi na standi ya kahawa. Kikombe bado ni kifahari na kinaweza kutofautishwa, ingawa.

Kombe la kahawaKushoto ni, labda, kahawa ninayopenda kuliko zote. Rafiki zangu wazuri Jason na Chris wana duka kubwa la kahawa, Kombe la Maharagwe kuzunguka kona kutoka nyumbani kwangu.

Kahawa hiyo inaingizwa kutoka kwa kahawa kutoka Hamilton, Ontario. Kila sip, hata ikiwa imekatwa mafuta, bado ni laini, tajiri na laini. Ni ngumu kuelezea tofauti kwamba maharagwe yaliyokaangwa vizuri, ya ardhini, yaliyotiwa tamp na yaliyopikwa na mvuke yanaweza kutoa kioevu kizuri sana na uso mtamu wa povu. Baristas saa Duka bora la kahawa la Indianapolis pima kwa uangalifu na wakati kila risasi ili kuhakikisha ladha yake imeongezwa. Mara nyingi, ninawaona wakitupa na kurudisha maharagwe hadi watakapopata risasi inayofaa - wakati mwingine unyevu unaweza kucheza vibaya.

Hazina gharama nyingi kama Starbucks na ni bora zaidi (bora kuliko McCoffee), lakini kikombe ni wazi na nyeupe. Hakuna kitu maalum… isipokuwa kile kilicho ndani. Hiyo ndio nimekuja kununua, sivyo? Mimi do lipa uzoefu ambao duka inapaswa kutoa, pia! Sehemu nyingi, bure bila waya, na viti vya starehe.

Lo, uwongo wa ufungaji! Siwezi kufikiria ni pesa ngapi McDonalds ametumia kujaribu kufanya kile kilicho kwenye kikombe kuonekana bora kutoka nje ya kikombe.

10 Maoni

  1. 1

    Ninaweza kukabiliana na kahawa mbaya pia, lakini nahisi kama Mama wa Motrin. Mimi hukaa huko Starbucks kwa sababu ndio mahali pekee ninaweza kwenda kupumzika kutoka kazini ambayo ni ya joto na ina viti vizuri wakati wa baridi. Mistari inanyonya, kahawa sio nzuri na anga inazidi kuwa mbaya na watoto wakizunguka kama wanyama wadogo wa kipenzi.

    Maduka mazuri, huru ya kahawa ni nadra sana karibu na sehemu hizi. Lakini, nina wachache na ninawajali sana. Ishi kikombe kisicho na alama!

  2. 3

    FYI: Katika Starbucks katika Broad Ripple, kahawa kubwa (venti) ni smidge zaidi ya $ 2.00. Menyu ya mkondoni ya Bean inasema hiyo hiyo ni $ 1.55. Nadhani hadithi za kikombe cha $ 4 zinatoka kwenye masoko kama NYC.

    Lakini, chapisho kubwa Doug!

  3. 4

    Mimi pia, nilijaribu kahawa ya McBlech. Haukupata utapiamlo. Ninajua hilo kwa sababu niliwapa nafasi tatu. Latte moja baridi ya caramel-ladha. Latte moja moto. Mocha moja moto. Nilishangazwa na jinsi walivyokuwa wabaya sana. Ikiwa ningepokea kahawa mbaya kwenye duka la kahawa, ningeirudisha na kuwaambia wajaribu tena.

    Ningeshangaa sana ikiwa mtu yeyote alikuwa akitumia kahawa ya duka la kahawa atabadilika. Suluhisho langu: Nilinunua ubora mzuri, lakini mashine ya espresso ya bei rahisi. Jambo hilo labda lililipa kwa mwezi mmoja au mbili. Sasa ninajifanya mwenyewe jinsi ninavyowataka kwa sehemu ya gharama. Unajua wanasema nini juu ya nguruwe katika mavazi.

  4. 5

    Nimekupata kwa sababu ya @ swoodruff's Tano Asubuhi.

    Mimi sio mnywaji wa kahawa lakini mimi ni mnywaji wa chai na kuna maeneo ambayo yana "chai" kwa jina lao lakini yananuka chai.

    Nina hamu, huhisi ni kosa la uuzaji kutokuwa na nembo kwenye kikombe chako cha kahawa?

    Tuseme mtu X anahitaji sana kahawa, wanampitisha mtu Y akiwa ameshika kikombe cha kahawa. Mtu X anauliza Mtu wa Y alipata wapi kahawa. Labda Mtu X ni mbaya katika kutoa mwelekeo, labda Mtu Y hana maana ya mwelekeo, labda Mtu Y haongei Kiingereza vizuri, kwa hivyo Mtu Y ana shida kupata duka la kahawa. Ikiwa kikombe tupu cha kahawa kwa kweli kilikuwa na nembo Mtu Y angejua cha kutafuta.

    Wacha tuhamishe mfano kwa divai. Nakumbuka majina ya vin lakini sio yote. Wakati ninakwenda kununua divai, mimi huwa na maoni ya lebo zilizozoeleka.

    Ninaamini nembo ni muhimu na ni makosa kutotia chapa bidhaa yako na nembo yako.

    • 6

      Kuwa marafiki wa Kombe la Maharagwe, nina hakika hawana nembo kwa sababu tu ya gharama ya vikombe. Afadhali watumie pesa kwenye maharagwe mazuri na ninashukuru kwa hilo!

      Asante kwa Steve kwa kutajwa na natumai utarudi hivi karibuni!

  5. 7
  6. 8

    Chapisho la kupendeza sana. Pia kuwa shabiki wa duka lako la kahawa upendao hufanya iwe ya kupendeza zaidi pia. Ninakubali, nadhani nembo ingeweza kusaidia Kombe la Maharagwe, lakini pia nadhani labda haifai gharama ya kuifanya. Katika mfano hapo juu, nadhani Mtu Y angeweza kwa urahisi na haraka kumjulisha Mtu X wapi walipata kikombe kikubwa cha kahawa na jinsi ya kufika huko. Ninasema hivyo kwa sababu jambo moja najua ni kwamba nimefanya hivyo mara kadhaa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.