Mavericks Kazini: Nani Anaajiri?

Maverick kazini: Kwanini Akili za Asili zaidi katika Biashara ZashindaMwezi uliopita Klabu ya Vitabu ya Uuzaji ya Indianapolis ilichagua Mavericks Kazini kama kitabu cha kusoma. Ninapenda vitabu, na haswa vitabu vya biashara. Nyumba yangu imejaa wao. Nasoma hii na nimeanza tu Kamwe Usile Peke Yako: Na Siri Zingine za Kufanikiwa, Uhusiano Moja kwa Wakati.

Mavericks kazini ni moja wapo ya vitabu vya kutia moyo sana, lakini sina hakika ikiwa ninajazwa au la. Tom Peters, Guy Kawasaki, Seth Godin, na hata marafiki na familia yangu wanaendelea kuniambia niwe Maverick.

Mimi ni Maverick moyoni, lakini sina hakika ulimwengu unahitaji maverick mengi. Je! Sisi?

Maverick: mpinzani peke yake, kama msomi, msanii, au mwanasiasa, ambaye huchukua msimamo wa kujitegemea mbali na washirika wake.

Baada ya yote, je! Hatuhitaji wavulana watakaotengeneza magari yetu, kufagia sakafu, kuweka mabasi kukimbia, na kutazama duka? Je! Kila biashara inaweza kumudu kuendelea kukuza Maverick? Sio kwamba nina mashaka juu ya roho yangu ya ujasiriamali, nina mashaka tu kwamba kuna fursa nyingi za Mavericks huko nje.

Rafiki yangu mzuri aliuliza ni jinsi gani napenda kitabu hicho. Nilijibu, "Ninakipenda kitabu hicho!"

Kisha ilibidi nirudi kazini. Sio kwamba kazi yangu hairuhusu kuwa na ushawishi… ni hivyo tu biashara kwa ujumla sio lazima kufahamu maverick kazini. Hao ni wasiofuata kanuni, watu wa nje, waleta shida. Mara nyingi, nadhani ni Maverick anayeishia kutafuta fursa inayofuata - kwa sababu sio mahali walipoondoka tu.

Je! Nimekosea juu ya hili?

5 Maoni

  1. 1

    Nadhani watu wanaweza kuchukua msimamo wa kujitegemea kwa chochote wanachofanya .. hata wahudumu wa duka na fundi wa magari. Sidhani kama tunaweza kuwa na watu wengi sana ambao wanaacha kufanya mambo kwa sababu tu "ndivyo walivyo" na badala yake waulize maswali, wanaamua kwenda kinyume na nafaka, na kwa sababu hiyo, tuboreshe ulimwengu unaotuzunguka.

    • 2

      Ninakubali, hii ndio sababu tuna Jessie James ambaye huunda pikipiki, Orange County Choppers, huunda pikipiki. Na watu wote ambao watafanya kazi ya mkataba kwao. Je! Unafikiri watu hawa wote ni wafuasi, wacheze salama maishani. hii ni mifano. Mimi sio mtawaliwa. Mimi ni mwanamke mweupe wa Amerika aliyeenda shule ya tasnifu. ilikuwa miaka 3 ndefu. na mimi sio mwenye heshima. Napenda kusema hiyo ni kuwa wasiofuatana. Kwa kweli tunahitaji zaidi wasio kufuata

  2. 3

    Yese,

    Sikubaliani na usinichukue kwa njia mbaya, na sio muhimu zaidi kuliko nyingine. Ninaamini timu kubwa inahitaji 'wanaoinua na wasukuma'. Wale wanaofikiria na wale ambao wanaweza kutekeleza kwenye mpango huo.

    Nashangaa ni maverick ngapi tasnia inaweza kushughulikia na ikiwa kweli kuna uhaba wowote wao!

  3. 4

    Nilikuwa nikifikiria hii pia, lakini niligundua - kila mtu anaweza kuwa Maverick wakati mwingine, na 'anayenyanyua na kusukuma' nyakati zingine (hata ikiwa inahitaji kuuma ndimi zao). Haitakuwa nzuri ikiwa kila mtu anapendekeza kufanya kila kitu kwa njia mpya kila wakati. Lakini nadhani kuna nafasi kwa kila mtu kuuliza maswali ambayo yanahitaji kuulizwa, haswa "kwanini?". Na kwa uzoefu wangu, swali hili linaulizwa mara chache sana.

  4. 5

    Nakubali. Lazima tuwe na watu wa kushinikiza maoni mapya na kuota ambayo inaweza kuwa. La muhimu pia, tunahitaji watu ambao wanaweza kuzingatia kufanya kile kinachohitajika ili kutekeleza mwelekeo mpya mbele.

    Kuna wakati na mahali pa wote wawili. Vilio vinatokea wakati hakuna maoni mapya yanayotolewa. Walakini, kusimama kunaweza pia kutokea wakati maoni mengi yanatupwa kwenye mchanganyiko na hakuna mtu aliye tayari kufanya kazi na maoni ya mtu mwingine.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.