Pengo katika Teknolojia ya Uuzaji?

Kushuka kwa Relay ya OlimpikiMiaka mingi, mingi iliyopita nilikuwa mchambuzi katika Gazeti. Kila wiki nilikusanya data kutoka kwa mifumo yetu yote ya uzalishaji na usambazaji na nilifanya kazi kupata mahali ambapo kuna wakati au pesa ya kuokolewa. Ilikuwa kazi ngumu lakini nilikuwa na uongozi mzuri na kwa muongo mmoja niliofanya kazi huko, tulipunguza bajeti yetu ya uendeshaji kila mwaka.

Ilikuwa kazi ya kuthawabisha sana. Mimi mwenyewe nilikuwa na jukumu la bajeti ya mamilioni ya pesa - kwa hivyo kupata taka hakuruhusu tu kampuni kuokoa pesa, pia iliniruhusu kutumia pesa mahali inahitajika zaidi. Ilikuwa kutimiza kuwapa wafanyikazi zana na teknolojia wanazohitaji kufanya maisha yao kuwa rahisi.

Kupata nafasi katika mfumo karibu kila wakati kulituongoza connections katika mfumo, lakini sio katika michakato tofauti yenyewe. Mara nyingi usiku, mashinikizo yalifanya kazi vizuri, vifaa vya kuingiza vilikuwa visivyo na makosa, malori yalitembea vizuri, na wabebaji walifanya kazi kwa bidii kupata karatasi hiyo kwa mlango wako. Katikati, ingawa, wasafirishaji walibanwa, mistari ilishindwa, pallets zikaanguka, wapakiaji wa lori walishindwa, na trafiki ikasimamisha wabebaji.

Na miongo kadhaa ya masoko uchambuzi sasa nyuma yangu, fursa hazijabadilika. Kwenye kazi yangu, tovuti hufanya kazi vizuri, majarida yanatoka sawa, the analytics ni sawa, blogi inafanya kazi nzuri, wito wa kuchukua hatua unabonyeza, na uongozi unaongezwa kwa Salesforce.

Hata hivyo, vidokezo vyote vya unganisho katikati inakosekana. Jarida halijasawazishwa na wavuti au tovuti ya analytics. The analytics upatikanaji wa samaki zaidi ya takwimu, lakini sio habari muhimu kutoka kwa wavuti au blogi. Blogi huvutia trafiki nyingi, lakini ufuatiliaji wa watu kutoka kwa blogi kwenda kwenye tovuti ya ushirika hupotea. Na ndani ya Salesforce, hatufuatilii maneno ambayo yamewaleta, nakala walizosoma, wala CTA waliyobofya. Viunganisho vimevunjika.

Na sio rahisi kurekebisha!

Timu yetu ya Uuzaji inajua ni nini mahitaji yamefanywa, wanakosa tu rasilimali ili kufanya yote iweze kufanya kazi kwa sasa. Siamini hii ni tofauti na kampuni nyingine yoyote… sisi sote tunajitahidi kutofaulu kwa sababu ya mifumo yetu kujumuisha na kujiendesha. Imekuwa shauku yangu kwa miaka mingi, lakini sina hakika kuwa maendeleo yoyote makubwa yameingia sokoni.

Ninapoangalia kwa siku zijazo za Teknolojia ya Uuzaji, siamini fursa hizo ziko kwa mawakili wenyewe… Naamini wanalala katika uhusiano kati yao.

2 Maoni

  1. 1

    Ok umenikwaza, kwa makosa mawili. Kwanza, ni muhimu kuhesabu? Je! Ikiwa ungefanya tu kile ulichofanya na haukupima, ingeendelea kuhesabu? Pili, nimeshikwa na "Salesforce" kwa hivyo nitaenda kufikiria hiyo…

    • 2

      Hujambo Penny!

      Ikiwa hatuhesabu, tunajuaje kuwa kazi yetu inalipa? Re: Salesforce - ni programu kama huduma (mkondoni) meneja uhusiano wa wateja (CRM). Kimsingi, unaweza kufuatilia miongozo na wateja, kila mahali pa kugusa nao, fursa, n.k Kwa shirika lenye idara nyingi au wateja wengi huwezi kuwakumbuka, CRM ni muhimu ili uweze kuwa na wateja wote historia kwenye vidole vyako.

      Nafurahi umeuliza! Wakati mwingine napata ujinga sana hapa 🙂
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.