Hujambo Mike! Uuzaji pia ni juu ya Make-Up

Jana, nilipokea barua pepe kutoka kwa msomaji, Mike, ambaye aliuliza kwanini nitaweka picha kwenye blogi yangu ambayo inanionyesha kuwa nina nywele nyeusi, niko sawa na nimepunguza wakati - kwa kweli - nina mvi na mzito. Kwa kushangaza, picha unayoona kwenye blogi yangu ni mimi kama miaka 5 iliyopita. Nimepata pauni chache na nywele zangu ni kijivu zaidi, lakini ni mimi hapo.

doug sethJuu yangu kuhusu ukurasa, utapata picha nikikutana na Seth Godin. Picha kwenye kichwa changu ina mimi katika suti sawa na suti niliyovaa kwenye picha na Seth. Ni suti yangu pendwa na bado naivaa. Sijawahi kuilenga, lakini naona tumbo langu linaegemea ukanda wangu zaidi kuliko ilivyowahi kuwa nayo.

Katika mwezi uliopita nimetiwa moyo kushuka kwa pauni kadhaa na nimepungua paundi 10. Kwa uaminifu wote, ningeweza kusimama kupoteza pauni 100. Mimi ni mnene kabisa - matokeo ya mtindo wa maisha wa kutofanya mazoezi na chakula kingi.

Hata hivyo, nilishtushwa na barua pepe ya Mike lakini nilihisi ninalazimika kuijibu. Kusudi la picha yangu kwenye kichwa changu sio kupata picha mbaya zaidi ambayo ninaweza kupata na kuiweka hapo ili kuogopa watu. Ni picha ambayo napenda. Kwa kweli, ninatambulika kwenye picha (sio HIYO zamani sana) na watu hunijia kila mara kunijulisha kwamba wanasoma blogi yangu.

Picha inafanya kazi yake… inaweka uso wa kukaribisha blogi yangu na inaonyesha watu kuwa kuna mtu halisi nyuma yake.

Pamela Anderson bila Babies Je! Umewahi kuona Pamela Anderson bila mapambo? Je! Kuna mtu yeyote anayeenda kwa Pamela na kumwambia kwamba "anadanganya" kwa watu kwa sababu anaonekana bora zaidi na paundi za kujipodoa? Bila shaka hapana! Na ustadi wake tu is kuonekana mzuri.

Kazi yangu sio kuwa mwanamitindo wa kiume au muigizaji. Kazi yangu ni kufanya kazi katika uwanja wa uuzaji na teknolojia na kushiriki habari hiyo na wasomaji wa blogi yangu. Ikiwa unafikiri kwa namna fulani namfanya mtu yeyote vibaya au kuwa mwaminifu kwa kuchukua picha nzuri ya ushirika mwenyewe na kuiweka kwenye kichwa changu… pata maisha.

Mike, lazima uwe yule yule anayetuma hamburger yake nyuma kwa sababu haionekani kama ya kibiashara. Je! Umeandika Tom Cruise bado kumjulisha anapaswa kuonekana mfupi kama alivyo kwenye sinema zake? Wakati mwingine unapoamua kuwasiliana nami kupitia fomu yangu ya mawasiliano, jiunge na utumie anwani halisi ya barua pepe. Niliandika anwani ya barua pepe uliyonipitisha na ikaibuka.

PS: Sijavaa mapambo yoyote kwenye picha ya kichwa. 🙂

7 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Douglas,

    Baada ya kusoma kupitia chapisho hili nilihisi kulazimishwa kutoa maoni juu yake. Kusoma uhusiano wa umma kumenipa mtazamo wa kupendeza juu ya msemo wa zamani? Mtazamo ni ukweli na lazima usimamiwe.? Ninaona inafurahisha ni watu wangapi - kama msomaji Mike - ambao hawajui kuwa jambo hili lipo, au wamefadhaishwa kabisa nalo. Nadhani hoja yako inayounga mkono hii kama mazoezi yanayokubalika ilitengenezwa vizuri sana. Kwa kweli ni nzuri kuona uso wa kukaribisha juu ya blogi yako na sio mbali zaidi ya wigo wa sababu au maadili kuona ni kwanini utachagua mdogo, zaidi? Kukaribisha? uso unaoonekana kuwasilisha kwa umma. Kidogo cha Pamela Anderson kilikuwa cha kuvutia na cha kuchekesha. Hii ilikuwa mara yangu ya kwanza kumuona Pam bila mapambo yake? jamani, nahisi hivyo? kudanganywa! Nina hakika hakuna mtu (zaidi ya Mike kwa kweli) anayekuhuzunikia shukrani yako ya ushirika. Mimi kwa moja ninafurahi sana kuwa umechagua kuchapisha na hata zaidi kwamba Mike aliamua kukupigia simu, bila watu kama Mike, tusingekuwa na raha ya maoni yako ya ujanja. Baada ya yote, sio tu uuzaji? Pia juu ya mapambo,? pia ni juu ya uwezo wa kupotosha kuchoma mara kwa mara kwa uzembe kwa njia ambayo ni ya kitaalam na wakati huo huo ni mjanja na ubunifu wa kutosha kushawishi umma upande wako. Umefanya vizuri.

  3. 3

    Ouch Doug, unaangukia kwenye troll ambazo hazitumii maoni? Nakutakia bahati nzuri kupoteza uzito. Mmoja wa wenzako wa zamani, Dan W., anaendelea kushuka kimya kimya na natumaini unaweza kufanya vivyo hivyo.

  4. 4

    Hongera kwa pauni 10, Doug, na bahati nzuri na serikali ya mazoezi ya baadaye. Mimi ni mmoja wa wale walio na bahati, nimebarikiwa na kimetaboliki ya hali ya juu, lakini nina hakika hiyo itashuka hivi karibuni, nitakapofikia miaka 30.

  5. 5

    Kazi nzuri Doug kwa kuacha uzito. Ni rahisi kuweka paundi na ni ngumu sana kuziondoa.

    Walakini, nina wasiwasi kuwa utamwita mtu kama huyu katika chapisho la umma.

    Mtu huyu Mike aliwasiliana na wewe, kwa faragha, kuleta kitu na kwa sababu "kilikushtua", hiyo inafanya kuwa inastahili chapisho?

    Je! Ni barua pepe gani zingine za kibinafsi unazopokea na kuzigeuza kuwa machapisho? labda unahitaji sera ya faragha kwenye tovuti yako?

    Moja ya maoni yako hapo juu kutoka kwa Patrick Farrell anasema "kuanguka mawindo kwa troll ambazo hazijachapisha maoni" lakini sioni jinsi barua pepe ya kibinafsi inachukuliwa kuwa troll.

    Kwa wazi Mike alileta hoja halali na uliihutubia katika chapisho hili.

    Ninakubali ni kupotosha kidogo kuwa na picha ya zamani kama kichwa chako. Ninakubali pia kwanini ulifanya hivyo.

    Walakini, vipi ikiwa mtu anataka kukuajiri kwa mazungumzo au uwasilishaji na anafikiria wanampata mtu huyo kutoka kwa kichwa chako, basi unapojitokeza na kuonekana tofauti?

    Kwa kiwango chochote, kazi nzuri juu ya kuacha uzito. Kufanya matembezi ya kila siku na kunywa maji mengi itasaidia.

    Pia, udhibiti wa sehemu pia. Najua ni ngumu lakini unaonekana kama mtu aliyejitolea. Unaweza kuifanya. Wasomaji wako wana imani na wewe.

    • 6

      Mh. Hii ndio chapisho ambalo nilikuwa najaribu kutoa maoni, lakini sikuweza. Sasa, ninafurahi kwa hilo kwa sababu inanipa nafasi ya kuona kile wengine walisema.

      Sidhani unaonekana tofauti sana kibinafsi kuliko kwenye picha yako ya kichwa. Ni "kichwa" baada ya yote, na kila wakati tunaonekana tofauti wakati unapoongeza kifurushi chote pamoja. Wanataka ufanye nini? Tuma picha kamili ya mwili wako kwenye kichwa? Sasa hiyo inaweza kuchangia maarifa na elimu tunayopata kutoka kwa wavuti yako, haufikiri? (weka macho ya macho na kejeli ya "julie" hapa) Daima mimi huchagua blogi za kusoma kulingana na ikiwa ninaweza kupata picha sahihi ya blogger.

      Sikubaliani kabisa na taarifa kwamba picha yako ya zamani inapotosha, haswa wakati wa kuajiriwa kuzungumza au kutoa mada. Kwa kweli unatoa huduma hizo kwa shirika langu na lazima niseme kwamba kila mtu huwa na hofu ya kiwango kikubwa anachojifunza kutoka kwako. Hakuna anayejali muonekano wako wa mwili (maadamu unaoga na kuvaa, nina hakika).

      Kama rafiki wa kibinafsi na mwenzangu wa biashara nasema weka picha yako kwenye kichwa kama ilivyo na usipe mawazo mengine. Inawakilisha tabasamu lako la furaha na wema wa dhati; maneno yako na machapisho yako yanawakilisha akili yako na ukusanyaji mkubwa wa habari na ujuzi wa kusambaza.

      Grr. Somo hili kweli "limepata wadukuzi wangu". Hongera kwa kupoteza uzito na uendelee nayo, ingawa! Tunataka uwe na afya nzuri kadri uwezavyo. Siwezi kufikiria ni aina gani ya dynamo ungetaka kuwa na nguvu zaidi… .. angalia ulimwengu ……

      Jules

  6. 7

    Wow - kila mtu ana maoni yake juu ya chapisho hili na ndivyo maoni yanavyofaa. Mimi binafsi nadhani kuwa ilikuwa wazo nzuri kuchapisha hii. Ilikuwa jicho-kufungua kwangu kutambua kwamba ni muhimu kuweka picha yako mwenyewe ambayo inaonekana nzuri. Kwa kweli, hutaki picha ambayo inakufanya utambulike, lakini katika kesi hii, haukutaka. Asante kwa kuonyesha wazo hili la uuzaji kwetu sote.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.