Makondakta wa Masoko… wapotevu .. Washauri

Music

Wakati nilianza DK New Media, moja ya maamuzi ya kufanya ilikuwa kweli jinsi ya kuipatia chapa kampuni hiyo. Ninapofikiria juu ya uuzaji na mageuzi yake, mara nyingi mimi hulinganisha na kondakta na symphony. Kama mshauri, ninahitaji kuwa kama kondakta, nisaidie kuchanganya njia tofauti na kuzinasa kupata maelezo sahihi kwa wakati unaofaa, ili mkakati utimizwe kikamilifu.

Sikutaka umri mwenyewe kwa kujitaja kama a mshauri wa uuzaji. Sikutaka kujizuia kwa kujiita a mshauri or mshauri wa mitandao ya kijamii. Hiyo ni kama kusema kuwa wewe ni mpiga kinanda, mpiga debe, au mpiga-ngoma. Badala yake, nilitaka kujiweka wazi zaidi.

Vyombo vya habari vipya haimaanishi kuwa ninapuuza media za zamani, na hainizuiii baadaye. Kutakuwa na daima kitu mpya. Ushauri mpya wa media unaweza kujumuisha utaftaji, kijamii, video, simu… au karibu kila kitu kinachokuja bomba. Hiyo haimaanishi kwamba nitajitangaza kama mtaalam katika uwanja huo wote. Tayari ninafanya kazi na kampuni za washirika na wakala ambazo zina utaalam katika mada hizo.

Orchestration ya Masoko

Kama mshauri mpya wa media, inaweka matarajio ambayo ninaweza kusaidia nayo Yoyote vyombo vya habari… na kuelimisha wateja wangu juu ya maendeleo ya hivi karibuni katika vyombo vya mawasiliano. Na ninajaribu kujifunza juu ya na kujenga utaalam katika hali zote mpya zaidi. Mara kwa mara, nasema kwamba mimi do ushauri wa media ya kijamii au ushauri wa utaftaji ... lakini sijiandiki peke yangu katika maeneo hayo.

Waendeshaji sio lazima wanamuziki wataalam na chombo chochote kimoja; Walakini, wanaelewa kabisa jinsi ya kutumia kila kifaa, kuwafanya wote wafanye kazi pamoja, na kufanya muziki mzuri. Hii ni uuzaji wa uuzaji.

Mbaya sana hatukujiita makondakta wa uuzaji!

Hapa ni kutengeneza muziki mzuri wa uuzaji!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.