Chapa yako Inapaswa Kuwa Kwenye Mitandao ya Kijamii

daraja la media ya kijamii

mfanyabiashara_na_wa_mapelelezi_ya.jpgKila wakati na tena ninakutana na machapisho yanayozungumza juu ya jinsi watu hawataki "kujishughulisha" na chapa kwenye media ya kijamii na kwamba chapa yako haipaswi kuwapo, inapaswa kuwa watu, n.k. n.k.

Ya hivi karibuni ilikuwa barua kutoka kwa Mike Seidle, mwanablogu wa eneo hilo na mfanyabiashara. Nataka kutanguliza kwamba simjui Mike na sina chochote dhidi yake. Namfuata Twitter na nadhani kwa ujumla ana mawazo mazuri juu ya blogi za biashara na media ya kijamii, hata hivyo bado sikubaliani na Mike juu ya jambo hili.

Ni sawa kwa chapa yako kuwa kwenye Twitter - kuwa kwenye Facebook - kuwa hai katika media ya kijamii. Ni kweli, na kwa sababu kadhaa.

  1. Inawapa wateja wako hatua moja ya kukusanya habari na habari kuhusu kampuni yako.
  2. Inakuwezesha kufuatilia mazungumzo.
  3. Inakuruhusu kuungana na chapa zingine na uwezekano wa kuunda uhusiano na ujamaa kulingana na mwingiliano wao kwenye media ya kijamii.

Mike anaonyesha kuwa watu wanataka kushirikiana na watu wengine. Ndio, hii ni kweli, lakini haimaanishi kwamba huwezi kuchora nafasi ya chapa yako pia. Hapa kuna njia nzuri za kufanya hivi:

  1. Kukubali nani anayetumia tweets / sasisha Facebook nk kwa niaba ya kampuni yako: Kwa kutoa nyuso halisi inasaidia kuibadilisha chapa yako. Vitabu vipya hufanya kazi nzuri ya hii kwenye ukurasa wao wa Twitter.
  2. Ruhusu wafanyikazi wako kuingiliana kwenye media ya kijamii kwa kiwango cha kibinafsi NA kwa niaba ya kampuni yako: Ninasimamia akaunti yetu ya twitter kama vile yetu Facebook ukurasa lakini pia nina akaunti zangu za kibinafsi. Mengi yaFomu ya fomu Wateja hawataki kunifuata, kwa sababu vizuri, wakati mwingine napenda kuzungumza juu ya michezo, au watoto wangu au chochote kingine kinachoendelea. Kwa hivyo, mengi ya ninayosema sio mazuri kwao. Lakini mimi pia ni wakili na mwinjilisti wa wajenzi wa fomu mkondoniFomu ya fomu , na inapokuwa na maana, mimi huzungumza juu ya mambo mazuri tunayofanya kwenye akaunti zangu za kibinafsi. Inatoa ufahamu kwa watu wanaonifuata juu ya kile ninachofanya ili kupata pesa na husaidia kuwafunuaFomu ya fomu . Wezesha chapa yako na wafanyikazi na italipa.
  3. Kuwa na utu. Ikiwa utashiriki kama chapa yako kwenye media ya kijamii inaonyesha utu kidogo. Tunajua kuwa chapa sio wanadamu, lakini zaidi "maisha" unayoweza kutoa chapa yako kwenye media ya kijamii thamani zaidi utapata kutokana na kuingiliana kupitia njia nyingi.

Kubali? Hawakubaliani? Kuwa na maoni mengine juu ya jinsi ya kutumia chapa yako kwenye media ya kijamii, nijulishe katika maoni!

4 Maoni

  1. 1

    Ujumbe mzuri! Jambo lingine ambalo ningependa kusema ni kwamba watu hawatafuata, kuwa shabiki, nk ... ya chapa ambayo hawataki kushiriki nayo. Kwa hivyo ikiwa wanafuata au shabiki basi inasimama kwa sababu wanataka kuingiliana / kushiriki. Angalia ukurasa wa shabiki wa Facebook wa YATS! Wana maelfu ya mashabiki na mwingiliano mzuri na wateja wao.

  2. 2
  3. 3

    Tumefanikiwa sana kutumia media ya kijamii na chapa yetu Nyumba mbaya. Nadhani ujanja ni kuitumia kwa njia tofauti na ungependa aina zingine za media za jadi. Kwa mfano, Twitter ni njia nzuri ya kuingiliana kibinafsi na wateja - ikiwa mtu anaandika swali juu ya chapa yetu, tunawajibu moja kwa moja kibinafsi na kila wakati na ucheshi na utu wa shavu.

    Nyumba mbaya

  4. 4

    Nakubali.

    Angalia kwa njia hii. Sehemu ya kile unachofanya na Jamii ni kushiriki. Napenda kutoa mtu halisi wakati wa uchumba ikiwa unathamini uhusiano huo!

    Walakini, sehemu nyingine ya kile unachofanya ni kuvutia au kualika. Unataka kuwajulisha watu. Mengi ya hii ni nzuri sana. Sio uchumba wa kibinafsi. Ni Tweeting juu ya yaliyomo mapya unayoyafanya yapatikane, au kuTweet juu ya yaliyomo kwenye orodha ya watu wengine unayopenda kwa sababu inasikika na ujumbe wako mwenyewe. Vitu hivyo havihitaji mtu halisi.

    Mwishowe, kuna wakati ambapo unataka kuifanya chapa iwe wazi kwa sababu unahitaji kusema kitu kizuri kibiashara. Ikiwa mtu halisi anafanya hivyo, inaharibu uhalisi wao. Ikiwa chapa inafanya hivyo, inatarajiwa tabia.

    Hivi majuzi nimeandika chapisho la blogi kuhusu mikakati ya Uuzaji wa Jamii hapa:

    http://corpblog.helpstream.com/helpstream-blog/20...

    Cheers,

    Bob Warfield
    Mkurugenzi Mtendaji wa Msaada

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.