Uaminifu Wako Uko Wapi?

handshake

Uaminifu hufafanuliwa kama ubora wa kuwa mwaminifu kwa mtu au kitu. Je! Umewahi kugundua jinsi uaminifu unajadiliwa, ingawa? Tunazungumza juu ya jinsi gani wateja ni waaminifu, vipi wafanyakazi ni waaminifu, vipi wateja ni waaminifu, vipi wapiga kura ni waaminifu…

  • Waajiri wanazungumza juu ya uaminifu wa mfanyakazi, lakini basi huajiri wa nje, hawaendeleza talanta yao ya ndani, au mbaya zaidi - wanaachisha talanta ya uaminifu. Kwa nini uaminifu wao tu kwa mstari wa chini au mbia?
  • Wanasiasa wanatarajia uaminifu wa wapiga kura, lakini basi tunachagua viongozi ambao wanapiga kura kwa njia ya vyama na kusahau ambao wanapaswa kuwa wanawakilisha. Kwa nini uaminifu wao kwa chama chao kubwa kuliko jimbo lao?
  • Kampuni huzungumza juu ya mteja uaminifu, lakini hutoa wateja wapya waliopewa kipaumbele zaidi na mpango bora kuliko wale waliopo. Iko wapi zao uaminifu kwa wateja waliopo? Ninapenda video kutoka Benki ya mshirika hiyo inachukua ucheshi katika upatikanaji wa wateja

Kwa hivyo kwanini kila wakati tunapima uaminifu kutoka chini kwenda juu?

Inaonekana wakati wowote mtu yeyote katika kiongozi anajadili uaminifu, hawazungumzii uaminifu wao, wanazungumza juu ya jinsi wateja au wafanyikazi ni waaminifu kwao. Kwa nini inafanya kazi kwa njia hiyo? Sidhani ni lazima.

Uaminifu ni muhimu kwangu. Wakati mtu ananiangalia machoni na ananipungia mkono, nathamini hilo kuliko hati yoyote ya kisheria au saini. Wakati mtu ana dhamana juu yake, kama muuzaji au mwenzi, mimi huwa mbaya kabisa. Ikiwa wako tayari kutoa uaminifu wao, hakuna kitu ambacho hawatafanya kwa pesa. Nitajitahidi kamwe kufanya biashara tena na kampuni kama hiyo.

tu wateja Ninatarajia uaminifu katika ndio ambao tumewekeza. Mara nyingi wafanyabiashara hupunguza ada au wanaruka kupitia hoops kwa kampuni ambazo wanataka kufanya biashara nazo - sisi sio tofauti. Hatupunguzi ununuzi, lakini mara nyingi tunatoa misaada kwa kampuni ambazo hazina chaguo zingine. Mara tu watakaposimama, ingawa, matumaini yangu ni kwamba watashukuru kwa uwekezaji tulioufanya na watabaki nasi. Ukweli ni kwamba, hatuioni mara nyingi sana. Inaonekana uaminifu umekufa.

Ikiwa mteja anatulipa vizuri kupata matokeo - na hatufanyi - sitatarajia uaminifu wowote kutoka kwa mteja huyo kwani hatukushikilia mwisho wa mpango huo.

Kwa uaminifu wote, nadhani mikutano ya kisiasa katika miaka michache iliyopita inahusu uaminifu. Nadhani watu wengi wanafurahi kuzama pesa zaidi kwenye mfuko wa tajiri ... lakini tunatarajia watakuwa waaminifu kwetu kama watumiaji. Steve Jobs alikuwa mfano thabiti wa hii. Tulisamehe mipaka ya faida na uzalishaji wa pwani kwa sababu sisi, wateja, tulitunzwa vizuri.

Je! Unatoa uaminifu sawa kwa wenzi wako na wateja kama unavyotarajia kutoka kwa wauzaji na wafanyikazi wako?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.