Kufunga Facebook

facebook haipendi

Aibu kwangu, lakini kwa kweli sijali vitu kama mipangilio ya faragha, sheria na matumizi, au chapa nyingine yoyote nzuri ninapojiongeza kwenye huduma. Kwa kawaida mimi husubiri kuona ikiwa kuna kukasirika kutoka kwa jamii kisha nitatenda ipasavyo. Suala hili lilinivamia, ingawa, na hata sikugundua kile nilichokuwa nimefanya.

My Profaili ya Facebook ni wazi kwa kila mtu ambaye angependa kuungana. Mimi ni mtu wa kijamii na sina siri yoyote (au pesa kwa nyinyi nyinyi nyote huko nje), kwa hivyo ninaungana na kila mtu. Kuhusu ubaguzi pekee kwa hii ni zana za geolocation. Nadhani ni aina ya kutisha kwamba watu ambao sijui na kuishi katika utunzaji mwingine wa serikali juu ya mahali ninapoingia.

Kwa hali yoyote, katika kesi hii, mtu alichapisha kitu kwenye ukuta wangu ambacho kilikuwa kikiudhi kwa idadi kubwa ya watu. Sitakwenda kwa undani… haikuwa ponografia, shambulio tu lisilo na ladha kwa imani yao. Mimi sio mtu wa dini, lakini nina adabu ya kutowatukana watu ambao ni. Imani ni kitu ambacho sio kitakatifu tu, tayari tumegundua kuwa watu hawajali kujiua juu yake. Kwa watu wengi, imani yao ndiyo waliyonayo. Kwa maoni yangu, haina adabu yoyote kama mwanadamu mwenzako na ni mbaya tu.

Kilichotokea ndani ya dakika chache ni kwamba watu hawakunifurahisha… pamoja na mafuriko ya maoni juu ya jinsi nilikuwa mjinga. (Ajabu ni kwamba nilimjulisha mtu aliyefanya hivyo kuwa nimekatishwa tamaa nao). Kwa hivyo, kwa sababu ya mtu mmoja katika mtandao wangu kukosa adabu ya aina yoyote, imenilazimu kuziba ruhusa zangu. Bado ninaruhusu marafiki kuchapisha kwenye ratiba yangu ya muda… lakini hakuna mtu mwingine atakayeona habari hiyo. Ili kufikia skrini hii, bonyeza kitufe cha chini kwenye Facebook (juu kulia wakati huu) kisha uchague Jinsi Unavyounganisha. Nimezunguka mipangilio miwili niliyoisasisha.

ruhusa za facebook s

Kwa wewe Facebook gurus huko nje, je! Hii pia inazuia yaliyomo yoyote kuifanya iwe kwenye ukuta wangu kutoka kwa ukuta wa watu wengine ambao ninatoa maoni yangu? Au hii itafanya hivyo?

7 Maoni

  1. 1

    Mabadiliko hayo ya ruhusa hayatabadilisha chochote katika mambo haya. Marafiki zako bado wataona wakati unatoa maoni au unapenda kitu. Chaguo lako pekee ni kutotoa maoni juu ya vitu hivyo. Picha za hivi karibuni kwenye Facebook ni unyonyaji wa makusudi wa jinsi Facebook inavyofanya kazi.

    Kimsingi, Anonymous aliunda akaunti kadhaa bandia, akaunganisha zote pamoja, akaongeza kundi la watu halisi, akapakia tani ya picha za jumla, kisha akazipenda na kutoa maoni juu yao wote. Wakati ulitoa maoni kwenye picha hiyo, ilikuwa imewekwa kwenye kuta za marafiki wako kwa sababu tayari ilikuwa na maoni mengine mengi na kupenda. Facebook inafanya kazi haswa jinsi inavyotakiwa: onyesha yaliyomo maarufu zaidi (ikiwa marafiki wako wamehusika nayo).

    Njia pekee ya kuzunguka ni kupuuza au kuficha yaliyomo, na ikiwa wewe ni kama mimi, wajulishe marafiki wako wengine juu yake ili nao wajue.

    -Jack

  2. 3

    Kweli, ninazungumzia kile watu wengi wanaona: kipengee kwenye malisho yao ya habari. Ikiwa mtu alichapisha kipengee moja kwa moja kwenye ukuta wako, hiyo ni hadithi tofauti. Nadhani yangu ni kwamba unazungumzia mlisho wako wa habari, ingawa. Ndio?

  3. 5

    Nimekuwa nikifanya hatua kufunga mipangilio yangu ya Facebook. Mimi sio mtu wa kupingana na kijamii kuliko wewe, lakini nilianza hii mara moja nilipoanza kupata maombi ya urafiki kutoka kwa watu wengine wanaoshukiwa sana. Ni kweli, sina uwekezaji katika mitandao ya kijamii kama wewe na kazi yako na kujulikana, kwa hivyo sina nia ya kufuatwa au urafiki na maelfu ya watu ambao hawanijui kutoka kwa Adamu.

    Kwa kuongezea, siitaji msaada wa mtu yeyote kuweka mguu wangu kinywani mwangu, ninaweza kufanya hivyo vizuri peke yangu.

  4. 7

    Chaguo-msingi inapaswa kuwa katika kuzima kiatomati na kufanya huduma zote za faragha zipatikane. Kisha mwachie mtumiaji binafsi afungue huduma anazotaka. Hiyo ndivyo mmiliki wa wavuti mwenye busara angefanya.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.