Je, Kublogu Bado Ni Muhimu? Au Teknolojia na Mkakati wa Kizamani?

Je, Kublogu Bado Ni Muhimu?

Mara nyingi mimi hukagua utendaji wa utafutaji wa tovuti hii na makala za zamani ambazo hazivutii trafiki. Moja ya makala yangu ilikuwa kuhusu kuipa blogu yako jina. Tusahau kwamba nimekuwa nikiandika chapisho hili kwa muda mrefu… nilipokuwa nasoma chapisho la zamani nilijiuliza ikiwa neno blog hata kweli muhimu tena. Baada ya yote, ilikuwa miaka 16 tangu niandike chapisho la kutaja blogi yako na miaka 12 tangu nilipoandika barua yangu. kitabu juu ya blogu ya ushirika.

Na tovuti yangu imepitia marudio kadhaa... kutoka hati iliyotengenezwa nyumbani, hadi kupangisha kwenye Blogger, hadi inayopangishwa binafsi, na mabadiliko kadhaa ya chapa. Kila wakati, mabadiliko yalifanywa nilipotazama wakati ujao. Martech Zone ilikuwa ya kimkakati. Muhula Ushairi ilikuwa imeongezeka katika kukubalika kwa ujumla na ilikuwa lengo langu kuu… kwa hivyo nilitaka kushinda utafutaji unaohusiana na neno hilo Martech Blog pamoja na wenzangu.

Lakini ninapoelezea Martech Zone leo, situmii masharti baada ya or blog tena. Ninarejelea haya kama makala na tovuti kama chapisho. Kinyume chake - ninaposaidia makampuni - bado ninazifanyia utafiti kuhusu kutekeleza mkakati bora wa maudhui na takriban kila biashara ninayosaidia bado inatumia blogu ili kuchapisha habari muhimu, jinsi ya kufanya makala, utafiti na maelezo mengine ili kusaidia wateja watarajiwa na waliopo. tafiti uamuzi wao wa ununuzi unaofuata.

Je, Blogu Ni Muda Uliopitwa na Wakati?

Ukiangalia Mitindo ya Google kwa miaka mingi, pengine utafikiri tumeruka papa kwenye neno blogu, ambalo lilifikia kilele mwaka wa 2009 kwa utafutaji:

Mitindo ya Google: Neno kuu "Blogu"

Ikiwa umekuwa karibu na kublogi kwa miaka hii yote, unaweza kufikia hitimisho kwamba kublogi sio muhimu leo ​​kama ilivyokuwa zaidi ya muongo mmoja uliopita. Unaweza kujaribiwa kuepuka neno blog unapotumia mkakati wako wa maudhui ya shirika.

Lakini… hili linaweza kuwa kosa kubwa kwa upande wako na nitaeleza kwa nini.

Ingawa utafutaji wa blogu ulishika kasi mwaka wa 2009, miaka 13 baadaye na bado ni wingi wa utafutaji. Kwa sisi katika tasnia tunayohisi kana kwamba ni mkakati wa zamani, kilichotokea ni kwamba ni neno ambalo limetatuliwa katika kamusi yetu ya kila siku.

Utafutaji wa Maneno Muhimu Yanayohusiana na Blogu

Kama umewahi kutumika Zana ya Uchawi ya Neno kuu la Semrush, umeshangazwa na wingi wa data inayotoa kuhusiana na maneno muhimu na vifungu vinavyohusiana. Nilipokuwa nikitafiti neno blogu, nilishangaa kuona kwamba bado kuna zaidi ya utafutaji milioni 9.5 katika utafutaji milioni 1.7 unaohusiana na blogu kila mwezi nchini Marekani.

Semrush Keyword Magic Tool kwa Blog

Hapa kuna baadhi ya maneno yanayohusiana na juu:

  • Kuhusiana na blogi ya kusafiri utafutaji hutoa zaidi ya utafutaji 299,000 kila mwezi.
  • Maisha yanayohusiana na blogi utafutaji hutoa zaidi ya utafutaji 186,000 kila mwezi.
  • Kuhusiana na blogi ya chakula utafutaji hutoa zaidi ya utafutaji 167,000 kila mwezi.
  • Kuhusiana na blogi ya mbwa utafutaji hutoa zaidi ya utafutaji 143,000 kila mwezi.
  • Mitindo inayohusiana na blogi utafutaji hutoa zaidi ya utafutaji 133,000 kila mwezi. Dokezo la kando… hii ndiyo sababu tulitengeneza na kutengeneza a blog ya mtindo kwa mteja wetu ambaye ana tovuti ambapo unaweza nunua nguo mtandaoni.

Hata majuzuu yanayohusiana na kuanzisha blogu bado ni muhimu, yanazalisha zaidi ya utafutaji 137,000 kwa mwezi. Blogi ni nini? bado ina zaidi ya utafutaji 18,000 kila mwezi. Bila kutaja kwamba kila mfumo mkuu wa biashara ya kielektroniki au usimamizi wa yaliyomo (CMS) sasa inashirikisha blogu.

Ndiyo, Blogu Bado Ni Muhimu

Pengine utataka kufanya utafiti kwa niche yako mwenyewe ili kuelewa kama kujenga mkakati wa blogu ya shirika kutatoa faida ya uwekezaji kwa kampuni yako. Ninaamini wanunuzi wanaotafiti chapa, bidhaa au huduma wanatarajia mashirika kuwa na blogu. Wanataka kuelewa kama unawafaa au la, kama unaelewa tasnia yao, na kama unawekeza pesa ili kusaidia wateja wako.

Na ninaamini ni sawa kabisa kuiita a blog!

Kama dokezo la kando, ninaamini maendeleo ya maudhui yamebadilika sana kwa mwaka. Badala ya nakala nyingi fupi, sasa ninawahimiza wateja kuunda a maktaba ya maudhui na ufanye bidii kutengeneza makala ya kina ambayo hayaingiliani na kutoa tani ya thamani kwa wageni.

Je, unahitaji usaidizi wa kutengeneza blogu na mkakati wa maudhui ya chapa yako? Usisite kuwasiliana na kampuni yangu, Highbridge. Tumesaidia kampuni kadhaa kupeleka mikakati ya ushirika ya kublogi ambayo huingiza mapato. Ningefurahi hata kukuletea ripoti juu ya tasnia yako bila malipo.

Ufichuaji: Mimi ni mshirika wa Semrush (na mteja mwenye furaha) na ninatumia viungo vyangu vya ushirika kwa ajili yao. Chombo cha Uchawi cha Neno muhimu katika chapisho hili.

8 Maoni

  1. 1

    Mwiba haukuenda sawa na Seth Godin kutaja? (Hongera kwa hiyo BTW). Najua hakuunganisha na wavuti, lakini ningefikiria watu wachache wangetafuta jina lako. Je! Takwimu zinaonyesha hii kabisa? Kudadisi tu….

  2. 2

    Sikupata hits 27 kutoka kwa utaftaji wa doug + karr siku hiyo hiyo, lakini hakuna chochote tangu hapo. Ninatumia Google Analytics. Ningependekeza sana kujisajili, ni muhimu sana ikiwa unajaribu kufuatilia na kukuza usomaji wa blogi yako. Kama vile, ikiwa unayo WordPress, ni suala tu la kunakili hati hiyo kwenye kichwa chako cha mada. Rahisi sana kuamka na kukimbia!

  3. 3

    Hujambo Doug,
    Huwa ninavutiwa na utafiti wa kimsingi wa mabadiliko ya uuzaji. Hii sasa ina umri wa mwezi mmoja. Je! Imekuwa athari gani ya muda wa kati ya chapa yako mpya ya blogi?
    Ningependa kupendezwa na chati ya GoogleAnalytics iliyosasishwa (inaweza kuwa mbili na chanjo ya wiki sita), ili tu kuona ikiwa athari imechoka baada ya muda na pia, je! Wengine waliunganisha jina lako jipya na maandishi-hayo hayo ( allinurl:…).
    Natumahi utachapisha ufuatiliaji.
    K

  4. 4

    Habari Kaj,

    Hakika nitakuweka chapisho na nitachapisha ufuatiliaji. Nimeanzisha mabadiliko kadhaa kwenye wavuti mara kwa mara. Sikuweza kutegemea umaarufu wa ingizo hili la blogi, ingawa. Watu wema kutoka Mazungumzo Ya Uchi alichukua riba pia. Ninaogopa ambayo itasababisha nambari zangu kufikia wakati ambapo athari zingine zinaweza zisionekane kuleta mabadiliko. Ni shida nzuri kuwa nayo, ingawa!

    Doug

  5. 5

    Nitavutiwa na chati ya GoogleAnalytics iliyosasishwa (inaweza kuwa mbili na chanjo ya wiki sita), ili tu kuona ikiwa athari imechoka baada ya muda na pia, je! Wengine waliunganisha jina lako jipya na maandishi-hayo hayo ( allinurl :?).
    Natumai utachapisha ufuatiliaji.

    • 6

      Halo sohbet,

      Asante kwa kutoa maoni! Nimechapisha takwimu kadhaa zaidi tangu chapisho hili. Nimekuwa na ukuaji endelevu - kwa uhakika kwamba sasa blogi hupunguza trafiki wakati huo. Nambari hazijawahi kuzama chini mahali zilipokuwa kwa maoni unayoona kwa hivyo bado ninaamini kuwa kubadilisha jina kulikuwa na jukumu kubwa.

      Regards,
      Doug

  6. 7

    asante kwa maoni yako. Lakini katika Google Analytics kuna wakati umechelewa (kwa masaa 3 .. labda masaa 4) wakati mwingine siku 1 labda ..
    Je! Ninaweza kufanya chochote kwa hiyo? ni kuhusu eneo la saa? au ni shida ya kizazi na uchanganuzi wa Google?

    • 8

      nadhani sababu ya shida hii ni kiolesura kipya. Sasa unaweza kutumia kielelezo kipya cha google analytics .. inaonekana ni nzuri. na kuna masaa 3-4 tu ya kuchelewa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.