Killing Me (Blog) Laini

RIPWageni: Chini 33%
Maoni ya kurasa: Chini 18%
Usajili wa RSS: Juu 5%
Adsense: Chini 70%
Kiwango cha Technorati: Chini 4%.

Hizi ni baadhi ya takwimu zangu kwa wiki mbili zilizopita kwenye blogi yangu! Kwa wageni wangu wa kawaida, utagundua kuwa sikukuwa nikiblogu mfululizo - mojawapo ya sheria kuu za kardinali ambazo hupaswi kuvunja kamwe. Kublogi kunahusu kasi. Mara tu unapopoteza kasi, hakuna njia za haraka za kurudi nyuma.

Nimeona wanablogu wengine wanafanya kazi nzuri ya kujaza nafasi iliyokufa na:

  1. Kurudisha machapisho maarufu zaidi ya blogi.
  2. Kuwa na wanablogu wa Mgeni.
  3. Kuvuta video za media titika (video au sauti) ambazo ziko kwenye mada na zinapatikana kupitia Youtube na njia zingine.

Mbinu pekee ambayo nimekuwa nikichukua ni kuendelea kutuma Del.icio.us viungo. Niliacha kuandika kimsingi, kufikiria juu ya kuandika na kuacha kushiriki katika mazungumzo mengine ya blogi. Moja ya sababu sikuweka njia mbadala kubakiza wasomaji ni kwamba mimi alifanya wanataka kuona nini kingetokea.

Kuwa na RSS malisho inaonekana kuwa njia moja ya kuchapisha ambayo inaweza kubakiza (na hata kuongeza) wanachama. Sina maoni mazuri, lakini ningekuwa tayari kubet kwamba ni wageni ambao walikuja hapa kwa injini ya utaftaji, nikaona nina wateja wangapi, na nilifikiri inastahili kushiriki. Viungo vya kila siku kutoka Del.icio.us angalau vinapeana dhamana kwa wanachama hawa wapya.

Ikiwa wewe ni msajili mpya, tarajia zaidi kutoka kwangu! Mimi niko katikati ya mabadiliko ya ajira na ninatoa ombi la ramani kwa mteja. Ukweli kuambiwa, mimi pia ninakula bia au mbili kila jioni wiki hii na wafanyikazi wenzangu kutoka kwa mwajiri wangu wa sasa. Wao ni kampuni inayokua kwa kasi Inc 500 na sitaki wafanyikazi wafikirie ninaacha kampuni hiyo kwa sababu hasi… Ninahamia tu kwa changamoto mpya na fursa nzuri.

Jumatatu itakuwa siku yangu ya kwanza na mwajiri wangu mpya na ninangojea mbele. Mwisho wa wiki ijayo, mambo yanapaswa kutulia na nitarudi katika hatua. Pamoja na kazi hii, nitakuwa na mfiduo wa kampuni za maendeleo zilizotolewa nje, tasnia mpya ya mkondoni (uuzaji wa mgahawa na uangalizi), teknolojia mpya (ujumuishaji wa Uuzaji wa Point) na e-biashara. Jitayarishe kwa yaliyomo mazuri ninapoingia!

Martech Zone ufufuo unakuja!

8 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Nilitaka kukujulisha hiyo
    Bado ninasoma. Hivi karibuni, nje ya
    mji mnamo Julai mengi kwenye Likizo.
    Walakini, alifanya sumaku ya gari na
    tovuti yangu. Pata picha kwenye blogi yangu.
    Je! Utafurahi kuona nini
    fikiria?

    Alijiunga na Technorati baada ya kusoma kuhusu
    wewe kwenye tovuti yao.
    Sasa ninahitaji Fav zaidi.
    Je! Una vidokezo vyovyote kwangu?

    Bahati nzuri na wewe kazi mpya.

    Shukrani,
    Elizabeth G.
    http://BookTestOnline.com
    http://BookTestonlinecom.blogspot.com
    http://asktheteenager.blogspot.com

  3. 3

    Nadhani sishangai. Nina muda kidogo wa kutosha kukagua milisho ya RSS achilia mbali kutembelea wavuti za blogi. (Kulaumu suala zima juu yangu!) Kufanya mambo kuwa mabaya zaidi, ikiwa blogger haitoi chakula kamili kwa ujumla siwezi kumudu kusoma blurb na _then_ lazima niende kwenye wavuti kumaliza kutoa. (Samahani, unilaumu tena, yote ni makosa yangu.)

  4. 4

    Kuwa na mapumziko ni sawa na bahati nzuri na hoja ya kazi.

    Usijali kuhusu nambari. Blogi yangu mwenyewe ina nambari nzuri za trafiki, maoni ya ukurasa na wanachama wa RSS. Ninapata kuongezeka mara kwa mara kutoka kwa StumbleUpon lakini hiyo ni juu yake. Lakini basi nina muda tu wa kublogi mara mbili kwa wiki kwa hivyo sitarajii msingi wangu wa usomaji kukua haraka.

    Nitajaribu mbinu mpya ya kujaza mpya hivi karibuni ili kuniletea machapisho 3 kwa wiki. Nitaona jinsi inakwenda.

  5. 5
  6. 6

    Doug,

    Thamini chapisho - bahati nzuri na mabadiliko ya kazi! Haihifadhi mawazo yako juu ya kasi, kama ulivyosema kwa usahihi. Mtu yeyote anajua ya masaa 2 ya ziada katika wijeti ya siku ?! 😉

    Jon

  7. 7
    • 8

      Nimekuwa na javascript yao iliyoingia kwenye mguu wangu kwa muda mrefu. Asante kwa kuweka chapisho hili, ingawa! Sijaenda na kukagua takwimu.

      Ninashukuru sana kwa marafiki, kama wewe, ambao wanaendelea kurudi na kujiunga na mazungumzo. Kwa njia nyingi, mimi ni mwangalizi… nikiangalia mazungumzo kati ya watu wengine.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.