Kazi zangu bora zaidi

Rafiki zangu wa karibu wanaelewa jinsi ninavyopenda sana ufundi wangu. Lazima nikuambie kuwa hata nijitahidi vipi kujiboresha katika mradi, ajira, taaluma… ni ndogo ikilinganishwa na niliyo nayo nyumbani, mwanangu Muswada wa Sheria ya na binti Katie. Ikiwa ningekutana na hatima yangu kesho, ningeacha ulimwengu huu nikijua kuwa nimemwacha kijana na msichana mchanga ambaye ana talanta, mwenye furaha, asiye na ubinafsi, mwenye upendo, mwaminifu na mchapakazi.

Bill-Man

Mwanangu ananishangaza kila wakati anachukua gita, kipaza sauti, au anachanganya muziki wake mwenyewe kwenye PC yake. Anaanzia saa IUPUI, kuchukua digrii ya Fizikia na anaweza kuwa mdogo katika maeneo yoyote, pamoja na Kifaransa, Uhandisi wa Sauti, au Sayansi ya Siasa. Utahitaji kusikiliza baadhi ya muziki wake kwenye wavuti yake kusikia talanta yake, lakini nadhani utakubali.

Kila wikendi au hivyo, watoto hutumia wakati wa kupendeza na Mama yao. Ingawa tumeachana kwa zaidi ya miaka 5, ni uhusiano mzuri ambao sisi sote tunao na kila mmoja wetu anamheshimu mwenzake. Watoto hawatakiwi kutusikia tukipigana, kwani lengo letu lote ni wao kuwa na furaha na kufanya kila tuwezalo ili iwe hivyo.

Mfano mmoja, niliamuru kadi za kuhitimu kwa Bill ili amsadishie pesa kwa chuo kikuu. Anahitaji gari na atahitaji pesa kwa vitabu, nadhani atakuwa sawa kwenye masomo lakini inaweza kuchukua mkopo bado. Tutaona. Kwa vyovyote vile, Mama yake alituma matangazo yote kwa familia yake na marafiki na familia yangu na marafiki. Hiyo ni nzuri sana. (Kwa wazazi wowote wanaopewa talaka au waliotalikiwa… ni KUHUSU WATOTO!)

Tunatumia gari la dakika 45 kuimba akili zetu nje. Watu wanaoendesha lazima wafikiri sisi ni wazimu na mgeni adimu kwenye gari kawaida anaruka kwenye onyesho nasi. Tunayopenda ni Bat nje ya Kuzimu na Meatloaf… lakini tunasikiliza na kuimba kwa kila kitu. Kuna vituo kadhaa vya 70s na 80s njiani kwa hivyo hakuna kizuizi.

Na tunapoimba, tunaweka kila kitu ndani yake… theatrics zaidi na maombolezo ya kutoboa masikio, ni bora zaidi. (Hatukatazi uimbaji mara moja kwa wakati kwa mchezo ninaoupenda, "Nadhani hiyo barabara ya barabarani"). Wakati tunafika Toka 50B, kawaida huwa tunakosa pumzi, sauti, na kucheka kama wazimu.

Suga-Buga

Miezi michache iliyopita, binti yangu alishiriki katika shindano la kuimba la Indiana huko Bloomington. Ilikuwa karibu janga - ufunguo wa kwanza ulifika na Katie alisahau wimbo mzima. Alilia, akajitengeneza, na akaanza kuimba tena. Sikumsaidia - nilijua lazima ajivute nyuma (lakini kijana tulikumbatiana baada ya kumaliza). Katie alijifunga kufanya kazi nzuri na akapata Dhahabu.

Usiku wa leo ilikuwa Tamasha la Spring katika Shule ya Kati ya Greenwood kwa kwaya za darasa la 6, 7, na 8. Katie alikuwa na solo, "Picha ya Bluu" na amekuwa akiimba kwa mwezi mmoja karibu na nyumba. Nilimpa ushauri mdogo kabla ya kuendelea usiku wa leo - tafuta mahali na uangalie. Kulikuwa na wazazi na wanafunzi mia kadhaa kwenye tamasha usiku wa leo kwa hivyo nilijua atakuwa na wasiwasi. Kabla hajaendelea, aliniambia kuwa alikuwa akiniimbia wimbo huo.

Wow

Nimekuwa nikifikiria juu ya Katie siku nzima leo na jinsi atakavyofanya vizuri. Na kijana, je! Solo yake ilipiga kelele kwenye mazoezi na vichwa vya watu vikageuka. Sina kamera nzuri sana ya video lakini nilitoa simu yangu ya kamera ya PDA na kurekodi tukio hilo. Ninaomba radhi kwa jinsi ubora ulivyo mbaya na sauti sio kubwa sana, lakini unaweza kuhakikisha kusikia Katie akiimba raha.

Ningekuwa nikidanganya ikiwa ningesema kwamba sikuwa na machozi machoni mwangu. Siwezi kuelezea kwa maneno jinsi ilivyokuwa ya kushangaza. Watu karibu nami waligeuka na kusema, “Huyo ni binti yako? Alikuwa mzuri! ”. Kuangalia moja kwa mimi na Katie tuliona jinsi alivyokuwa na furaha. Watoto wangu ni kazi zangu bora zaidi.

Hakuna kitakachokaribia.

7 Maoni

  1. 1
  2. 3

    Ni ajabu tu jinsi watoto wanavyokua haraka.

    Na kama nukuu ya siku hiyo: "Urithi ndio wazazi wa watoto wenye akili wanaamini."

    Na, hey, sio wewe uliye blogu juu ya mwenyeji wa yaliyomo mwenyewe? Walakini video mbili za mwisho ambapo YouTubeGoogled?

  3. 4

    Ujumbe mzuri Doug. Nina mtoto njiani, na ninaweza tu kutumaini kuwa nitaweza kuwa mzazi mzuri kwake.

    Nadhani pia ni nzuri kwamba una uwezo wa kudumisha uhusiano mzuri kama huo na mke wako wa zamani. Kama unavyosema, ni ya watoto, na haisaidii ikiwa unapigana kila wakati na kucheza watoto kama kila aina ya mchezo wa akili uliopotoka. Nilikuwa na marafiki wakikua na wazazi kama hiyo, na inasikitisha sana kuona.

    • 5

      Hongera Brandon! Nimefanya makosa mengi njiani, niamini. Nimesema watoto wangu vitu ambavyo najua viliwaumiza wakati nilikuwa na hasira na wakati mwingine sitoi uangalifu stahiki. Lakini kila wakati tutakuwa mbali na kila mmoja tunaambiana tunapendana - hata wakati tuna hasira. Na tunakumbatiana… sana!

      Nimekuwa mkweli pia kwa watoto wangu juu ya makosa ambayo nimefanya na ninaomba msamaha wakati nimekosea nao. Kwa kadiri niwezavyo, ninawaruhusu kufanya maamuzi yao wenyewe na kisha tunajadili matokeo ya maamuzi hayo.

      Mwanangu anatania kuhusu jinsi urafiki wetu uko karibu. Tunashirikiana kama marafiki wake wengine. Kwa IUPUI, kweli ataishi nyumbani! Bado mimi ni bosi (kwa sasa).

      • 6
      • 7

        Asante Doug - ninatarajia sana kuwa mzazi, lakini najikuta nikihangaika juu ya kufanya kazi nzuri na sio kuwachanganya watoto wangu.

        Nadhani unachosema juu ya kuwa mkweli kwao juu ya makosa ambayo umefanya katika maisha yako mwenyewe, na kuwaacha wafanye maamuzi yao ni njia ya kwenda. Kuna masomo kadhaa ambayo lazima ujifunze mwenyewe, hata ikiwa ni njia ngumu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.