John Chow: Bloomentor

John ChowMimi ni shabiki wa John Chow Dot Com, Njia Mbalimbali za Dot Com Mogul. Kwenye ulimwengu wa blogi, kuna mlolongo wa chakula ikiwa utataka, wa wanablogu. Ningetenga John Chow kama mmoja wa wale walio juu ya mlolongo wa chakula. John alianzisha TechZone mnamo 1999 na zingine zote zilikuwa historia. John ana mamlaka kwa sababu ya historia yake ya mtandao, utapeli wake wa kuburudisha, na ujuzi wake wa teknolojia. Blogi yake ni moja ambayo mimi huiangalia kwa sababu John ni wazi na wa kibinafsi kwenye blogi yake.

John ni kubadilishana mamlaka yake kwenye wavuti kwa kutaja wale wanaoandika chapisho kupitia blogi yake. Hiyo ndiyo sababu nyuma yangu kuandika juu yake hapa.

Blogi ya John pia inafanya vizuri katika njia ya uchumaji mapato - sababu muhimu kwa nini ninafuatilia lishe yake. Ikiwa unashangaa jinsi ya kuchuma mapato kwenye blogi yako, inaweza kuwa bora kuanza nayo. John amejaribu kidogo sana na muundo wa blogi, mahali pa matangazo, vyanzo vya matangazo, nk na kwa huruma anaripoti juu yake yote. Sehemu nzuri ya mapato yake ya matangazo pia huenda moja kwa moja kwa misaada… hiyo ni nzuri sana. Ya hivi karibuni, John anafanya matangazo ya moja kwa moja kwenye wavuti yake badala ya mtu wa tatu. Natarajia kusoma zaidi juu ya jinsi hiyo inavyokwenda.

Ikiwa unataka kupata ladha wazi ya John, ucheshi wake, na yaliyomo kwenye wavuti yake, ningeangalia zifuatazo:

John anakuja bila hofu, lakini sio mwenye kiburi. Ni uaminifu wa chini-chini ambao unathaminiwa. Sijaona chapisho moja ambapo alitumia faida ya 'mimbari yake ya uonevu' na kuitumia kumponda mtu yeyote. Badala yake, ni kupindukia na zaidi ya kuchekesha. Nadhani John labda ni aina ya mtu ambaye ungependa kunywa bia. Nimealika kumnunua wakati mwingine nikiwa Vancouver.

Nilikwenda Shule ya Upili huko Vancouver kwa hivyo ninafurahiya kusoma machapisho yake juu ya kuwa ndani na karibu na moja ya miji ninayopenda zaidi kwenye sayari. Kwa hivyo hapo unayo - hakiki yangu ya John Chow Dot Com, Njia Mbalimbali za Dot Com Mogul. Kofia imekwenda kwako John… mmoja wa wanablogu zangu!

John pia ni heka mmoja wa mfanyakazi na densi…. bonyeza hapa kumuona akifanya kazi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.