Jinsi ya Kuingiza Ushawishi, Blogger, au Mwandishi wa Habari

Jinsi ya kuweka mshawishi, blogger, au mwandishi wa habari

Hapo zamani, niliandika juu jinsi ya KUTOKUWEKA blogger. Sakata linaendelea kwani ninapata mtiririko mwingi wa taaluma za mahusiano ya umma ambazo hazijajiandaa ambazo hazina habari ninayohitaji kukuza bidhaa au huduma za mteja wao.

Ilichukua muda kupata uwanja ambao ulistahili kuonyeshwa. Nilipokea barua pepe kutoka kwa mkakati wa media ya kijamii na Ubunifu wa Supercool. Supercool ni wakala wa ubunifu aliyebobea ubunifu wa video mkondoni na utengenezaji, uuzaji wa virusi, mbegu za video, kampeni za media ya kijamii, video za virusi, burudani ya asili na vipindi vya wavuti. Hii ni barua pepe nzuri!

jinsi ya kuweka blogger

Makala ya Kubwa Kubwa ya Blogi

  1. Uwanja ulikuwa Msako. Mimi hupokea blanketi iliyokatwa na kubandika. Ninafuta viwanja hivyo mara moja. Ikiwa huwezi kujifunza mimi ni nani, kwa nini nikusikilize?
  2. Sifa kwa ufupi ananiambia habari. Watu wengi wa PR hukata tu na kubandika maandishi ya ujinga kwenye mwili wa barua pepe.
  3. Uwanja unanipa quote kuingia moja kwa moja kwenye chapisho langu la blogi!
  4. Lami inajumuisha kiunga cha hadithi halisi (na mahali ninaweza kutaja na kuelekeza wageni wangu).
  5. Uwanja unaniambia njia tofauti Ningeweza kutumia habari! Huu ndio wakati nilitokwa na machozi… nusa. Fikiria kwamba… kuniokoa wakati, Darci alikuwa tayari amewaza juu ya jinsi ningeweza kuchukua hatua juu ya habari hiyo… na anaongeza barua kuwasiliana naye ikiwa nina maswali yoyote.
  6. Uwanja hutoa background juu ya mtaalam na kwa nini yeye ni muhimu vya kutosha kusikiliza.
  7. Uwanja unafungwa na wa Darci jina halisi, jina, na kampuni (ambayo mimi hata akatazama juu!)
  8. Uwanja una alama ya chagua! Watu wa PR mara nyingi hutuma barua pepe zilizokatwa na kubandika nje ya Mtazamo - moja kwa moja ukiukaji wa kitendo cha CAN-SPAM.

Hii ni barua pepe iliyo kamilifu kabisa… ningeipima B + thabiti. Sehemu ndogo tu ya habari iliyokosekana ni kuruka ambayo sidhani watu wengi wa PR wangejali kuchukua - lakini ingekuwa nzuri kusikia ni kwanini ingefaa watazamaji wangu. Maneno machache rahisi kwenye barua pepe kama

Niliona Martech Zone amezungumza juu ya video na media ya kijamii hapo zamani, kwa hivyo nilidhani hii itakuwa ya kupendeza kwako…

5 Maoni

  1. 1

    Hujambo Douglas

    Asante kwa kushiriki hii - inavutia sana. Kama mtu ambaye anakaa kwenye uzio wa PR, na kama blogger mwenyewe (ingawa sio muhimu kutosha kupigwa!), Inasaidia sana kuona aina ya viwanja vinavyofanya kazi. Nafasi nzuri ya kujifunza, kwa hivyo asante!

    Jambo moja ambalo nimeshangazwa nalo ingawa ni nukta 5. Ninaendesha timu ndogo lakini yenye ufanisi ya PR / Marketing kama kazi yangu ya siku, na mara kwa mara hupokea aina hii ya lami (na mara chache, huwafanya pia).
    Katika viwanja ambavyo nimetengeneza, sijawahi kujumuisha aina ya habari iliyo kwenye nambari 5, kwa sababu nadhani kuwa watu ambao nimepiga wanaweza kufikiria vitu hivi kwao wenyewe - na sitaki kuwaambia jinsi kufanya kazi zao (kwa usawa mimi hukasirika kidogo watu wanaponifanyia hivyo).
    Walakini, chapisho lako linanifanya nifikirie tena msimamo huo!

    Ninakubali kabisa juu ya ubinafsishaji ingawa - muhimu sana haswa ukizingatia hali iliyounganishwa ya kazi ya mawasiliano ya "kisasa".

    Kwa hivyo, asante tena!
    Neil

  2. 2

    Ninachukua maoni yanayopingana hapa. Je! Video ya kisiasa na uuzaji wa kijamii wa kisiasa una uhusiano gani na wewe au blogi ya Uuzaji ya Uuzaji? # 1 sio "ya kibinafsi" hakika ina jina lako lakini ni nani anayeweza kuifikia na kuiingiza kiotomatiki kwenye barua pepe (nadhani mwajiri wako wa zamani ni mzuri kwa hiyo) # 5 Ninakubaliana na mwingiliano kabisa juu ya kutokuweka habari hiyo ndani, unapaswa kujua njia bora ya kutumia maelezo kwa hadhira yako lakini kiunga cha tweet ni wazo nzuri. Kimsingi kwa sababu tu viwanja vingine vya PR hunyonya haifanyi hii kuwa nzuri, inafanya tu iwe ya ujinga kuliko wengine. Wimbo huu ungehudumiwa vizuri kwenda kwa mtu katika eneo la kisiasa kwa maoni yangu.

    Kama kando mtu yeyote anayejiuza kama virusi chochote hupoteza uaminifu na mimi (lakini labda anapata utaftaji na mboni za macho za kutumia neno hilo)

    • 3

      Siasa na uuzaji ni mkono kwa mkono, Chris. Napenda kusema kuwa ni uuzaji ambao ulimpeleka Obama ofisini. "Kampeni" yake ya matumaini na mabadiliko ililiwa na wapiga kura. Matumizi yake ya wafuasi na washawishi yalikuwa ya kushangaza sana, harakati ya mizizi ya nyasi. RE: # 1, ninakubaliana nawe. Hoja yangu ilikuwa kwamba Darci alikuja kutuangalia kabla ya kuweka alama… kitu ambacho kampuni nyingi za kundi na mlipuko hazifanyi.

  3. 4

    Doug, unawezaje kupendekeza mtu kuunda kiunga cha kuchagua kutoka kwa barua pepe wakati imeandikwa kwa mtu mmoja tu (mwanablogu au mwandishi wa habari) na kutumwa kwa mtu huyo mmoja na haijaunganishwa kwenye orodha kwenye jukwaa la uuzaji la barua pepe?

    Watu wengi wa PR halitumii viwanja vingi vya barua pepe kwa hivyo sijui ni vipi chaguo la kuchagua lingewezekana. Kwa wazi, ikiwa kampuni inakuandikisha kwa barua pepe zake za uuzaji (bila chaguo lako), hiyo ni hadithi tofauti.

    • 5

      Habari Carri! Kweli watu wengi wa PR wanaotuma barua pepe nyingi. Wengi wa majukwaa ya PR hukuruhusu kuchagua waandishi wako wote wa habari na wanablogu na kisha tuma. Wengine, kama Meltwater (mdhamini) wana huduma za Kujisajili kwenye jukwaa lao lakini zingine nyingi hazina. Ikiwa huna uhusiano wa kibiashara, unahitaji programu ambayo itaondoa chaguo. Mtazamo na Gmail haukata tu. Nadhani njia moja itakuwa kutumia zana kama Formstack na tu watu wajaze fomu (au Fomu ya Google kwenye lahajedwali)… lakini hiyo ni ngumu kuifuatilia.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.