Elimu kwa Kasi ya Teknolojia

elimu

Jana usiku nilipewa nafasi ya kuzungumza na Darasa la CIT 499 huko IUPUI kwa Dk Thomas Ho. Ilikuwa darasa lililoshirikishwa, lililojumuisha wanafunzi wengine ambao hawakuingia mahali pa kazi, wengine ambao walikuwa, na wengine ambao sasa walikuwa wakifanya kazi katika teknolojia.

Kuzungumza nao, niligawana tu uzoefu wangu juu ya jinsi biashara zinaanza kupitisha (au kulazimishwa kupitisha) media ya kijamii kwa uuzaji. Uuzaji huu unajumuisha aina zote za uhifadhi na ununuzi. Biashara zinajaribu kurekebisha, lakini tunajua jinsi kampuni zingine zinabadilika polepole.

Mfumo wetu wa elimu unalazimika kubadilika pia. Nilishiriki video hii ya ajabu ambayo Amy Stark imetumwa kwangu kwa darasa:

Natumai kwamba niliacha hisia na darasa juu ya vitu maalum sana:

  • Kwa wahitimu wetu wa CIT kuingia kwenye Miundombinu, hiki ni kipindi cha ajabu tunachoishi - wapi nguvu ya kompyuta inahama kutoka kwa vifaa vilivyonunuliwa kwenda kwa mawingu ya mbali. Inabadilisha jinsi tunavyojenga na kutoa programu, jinsi tunavyotumia programu hiyo, na jinsi tunavyoanzisha biashara mpya mkondoni. Niliwaambia kikundi kwamba wanapaswa kuchukua ziara ya BlueLock ya Indianapolis kutembelea mwenyeji uliosimamiwa. mazingira na vile vile Lifeline's Eastgate Mall kutembelea siku zijazo za utaftaji wa data.
  • Kwa wahitimu wetu wa CIT kuingia kwenye programu, Programu kama Huduma ndio baadaye tu. Mtindo wa zamani wa kujenga na kupeleka programu kwenye media ni mbovu, ghali, na haina uwezo wa kikomo ambao SaaS inafanya. Watu wengi bado wanapendelea mtindo wa zamani wa kupelekwa kwa programu - ningesema kwamba biashara ya SaaS ni mfano wa ajabu ambao unaruhusu biashara kufadhili ukuaji haraka, kuwa na faida mapema, na kuendelea kuongeza uzoefu wa mtumiaji na uwekezaji mdogo.
  • Kwa mwanafunzi yeyote wa chuo kikuu, siwezi kusisitiza usimamizi wa sifa ya kutosha. Kuelimisha wanafunzi wetu juu ya kujenga sifa mkondoni - ama kwa kujenga miradi na kuipeleka kwenye wavuti, kublogi juu yao, kujiunga na mitandao ya kijamii, na kujiunga mtaalamu mitandao ya kuanza kukuza uhusiano wa kitaalam ni hatua zote zinazohitajika kutoka chuo kikuu na kuingia katika mafanikio ya kazi. Nadhani sisi sote tutakubali kwamba, kwa wakati huu, siku za kuajiriwa na kampuni kubwa ili uingie mafuta kazi imepita muda mrefu. Kwa kuingia mkondoni mapema, kukuza uwepo wa kitaalam, na kuanza kukutana na kusalimiana na wataalamu wa mkoa - unaweza kuwa na risasi kwenye milango michache iliyo wazi.

Shukrani kwa Dk Thomas Ho na Mwenyekiti wa CILT Stephen Hundley katika IUPUI kwa fursa ya kushiriki kile nilichojifunza na darasa. Siwezi kusema ya kutosha juu ya jinsi wafanyikazi na vifaa viko katika IUPUI - na kuwafungulia wajasiriamali wa mkoa na watu wa media ya kijamii kama mimi inaonyesha jinsi walivyojitolea katika kusonga elimu kwa kasi ya teknolojia!

IUPUI pia ina nafasi maalum moyoni mwangu kwa sababu ni mahali ambapo mwanangu anaenda shule sasa. Bill ni mwanafunzi wa heshima katika IUPUI katika Math na Fizikia, mwalimu wa maabara ya Math na anaanza kufanya utafiti wa Fizikia hapo. IUPUI imekuwa taasisi ya kushangaza - inayomtolea na kumtia moyo mwanangu kupanuka kuwa fursa mpya na zenye changamoto kila siku. Hivi karibuni ameteuliwa na wafanyikazi wa Usomi wa Barry Goldwater!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.