Sio kwa Ajili Yako…

RedCurry

Kuna mgahawa wa Thai karibu ambao hufanya kazi nzuri kwenye sahani kadhaa. Mojawapo ya vipendwa vyangu ni Red Curry yao. Sahani imejaa mboga za Thai na ina viungo sana. Sidhani kuwa ni moja ya sahani zao maarufu… Pad Thai yao na Mchele wa Mananasi Fried wanaonekana kuuza kama wazimu.

RedCurrySijawahi kuona rafiki yangu yeyote akiamuru Red Curry… na najua familia yangu haithamini kama mimi. Sijalipa akili yoyote, hata hivyo. Sisi sote tuna ladha tofauti. Heck, marafiki wangu wengi hawatakuja hata nami kwenye mgahawa… Chakula cha Thai ni tofauti sana kwao hata kujaribu.

Kwa hivyo… ikiwa ningefungua mgahawa, labda haingekuwa mkahawa wa Red Curry. Kwa kweli, ninaweza kujaribu sahani ili kuona ikiwa mtu anapenda, lakini ikiwa ninataka mgahawa uwe maarufu, nitaweka vitu kwenye menyu ambayo huvutia wateja. Maoni yangu hayana maana kwa kuwa mimi sio mlinzi.

Migahawa makuu wasikilize walinzi wao. Wanaweka sahani maarufu, hujaribu sahani mpya, na huondoa chakula ambacho hakuna mtu anayekula.

Je! Hii inahusiana nini na uuzaji? Kweli, ni hadithi kama hiyo kuwa wakala. Tuna wateja wengine ambao wanapenda tovuti zao, wanapenda yaliyomo, wanapenda picha zao… lakini hawapati biashara yoyote kutoka kwa wavuti. Tumeanzisha pia infographics chache kwa kampuni ambazo hazijawahi kuangaza mchana, licha ya ukweli kwamba zote ni nzuri na zinaelimisha sana. Kwa nini? Kwa sababu mteja hakuwapenda… au hakupenda kitu juu yao.

Ninaposikia mteja akisema, "Sipendi!", Inasikitisha kidogo. Hakika, kuna hali ya kuridhika kwa mteja ambayo tunapaswa kukutana ... lakini wakati uuzaji wako ulioingia hauzalishi mwelekeo wowote, je! Utaendelea kutegemea maoni yako? Sidhani hivyo, kwa hivyo ninawaambia kama ilivyo… “Lakini sivyo kwa wewe. ”.

Nitakuambia, pia. Tovuti yako ni sio kwako. Blogi yako ni sio kwako. Infographic yako ni sio kwako. Ukurasa wako wa kutua ni sio kwako. Tangazo lako ni sio kwako. Haununui kipande cha sanaa ambacho utaning'inia ofisini kwako. Tovuti yako ni lango la wageni kugundua bidhaa na huduma zako na ambayo inawaongoza… kutoka kwa matarajio hadi mteja.

Ikiwa unataka kuboresha uuzaji wako unaoingia na kutumia kikamilifu media ya mkondoni, lazima uanze kukuza mikakati yako na mteja akilini. Ni nini huwavutia? Ni nini kitawafanya wabonyeze? Je! Ni nini kitazalisha miongozo zaidi? Maoni yako hayatakufikisha mbali na uuzaji mkondoni. Kupima na kusikiliza wageni wako, hata hivyo. Kumbuka…

Sio kwako.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    POST KUBWA. Nadhani wakati mwingine tunafurahi sana kufanya mradi ambao tunaweza kuufanya kuhusu sisi wenyewe, ambayo ni kinyume kabisa na kile tunapaswa kufanya. Niliandika chapisho kama hilo la blogi kuhusu hii karibu wiki 2 zilizopita. Inayo ujumbe mzuri kwake kwamba sisi sote tunahitaji kusikia mara nyingi zaidi stuff Mambo mazuri!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.