Sio Jitihada inayowashangaza watu

BusyMsanidi programu mwandamizi katika kazi yangu leo ​​amefunua ripoti mpya ambayo alikuwa ameandika mwishoni mwa wiki. Ni ripoti ya kuvutia, iliyojengwa na huduma za kuripoti za SQL, inafanya kazi nzuri, ni sahihi, na imepangwa vizuri.

Tunapofikisha hii kwa watu wetu wa ndani, msanidi programu alisema kuwa watu katika kampuni watashangaa, lakini watengenezaji wengine watapata kicheko kwa sababu wanajua jinsi ilivyokuwa rahisi kupanga ripoti hiyo. Watengenezaji wengine wanaweza kucheka, lakini sio wale wanaopata umakini.

Nilimjibu msanidi programu kuwa sio juhudi inayowashangaza wateja wetu au wafanyikazi wetu. Hawajui kinachochukua nyuma ya pazia kufanya mambo yaweze kufanya kazi. Na hawajali (kama wasipaswi) kwa muda mrefu kama inafanya kazi. Ni maoni, mpango, na zaidi ya athari zote zinazowashangaza watu. Kazi ngumu ina nafasi yake, usinikosee. Kama ninavyozeeka, hata hivyo, ninaona watu wengi ambao wamepandishwa vyeo, ​​kufanikiwa, au tajiri - sio kwa sababu walifanya kazi kwa bidii, lakini kwa sababu walikuwa na maoni mazuri, mpango mzuri, au athari kubwa.

Ni MAWAZO, INITIATIVE, na zaidi ya yote, IMPACT ambayo inashangaza watu - sio juhudi.

Hiyo haimaanishi kwamba sifanyi bidii. Ninafanya kazi kila wakati - blogi yangu ni mapumziko ya kila siku kwangu. Kwa chakula cha mchana na kutembea mchana, wakati wangu wote unafanya kazi, kitandani, kusoma, au wakati na watoto wangu. Ninapenda kazi, ndiyo sababu ninaifanya. Sifikirii kuwa ni kama siku njema za ol ambapo 'kazi ngumu inalipa'. Siku hizo ni nyuma yetu! Kufanya kazi kwa bidii kunaweza kulipa bili, lakini hakulipi mwishowe. Yote utakayokuwa nayo mwishoni mwa maisha yako ni lundo zima la kazi iliyofanywa.

Kazi ya msanidi programu hii inaweza kuwa haikuchukua juhudi nyingi - lakini wazo lake, mpango wake wa kutekeleza, na athari itakayokuwa nayo kwa wateja wetu itakuwa kitu ambacho kampuni nzima inafaidika nayo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.