Kwanini Biashara Yako Lazima Iende Kijamii

Kwa nini Biashara yako Lazima iwe ya Kijamii

Sio siri kwamba uuzaji wa media ya kijamii uko kila mahali. Tunaona ikoni zinazojulikana za Twitter na Facebook kwenye skrini zetu za Runinga na kwenye barua pepe zetu. Tunasoma juu yake mkondoni na kwenye gazeti.

Tofauti na aina zingine za jadi za uuzaji, uuzaji wa media ya kijamii unapatikana kwa wafanyabiashara wadogo kama ilivyo Bahati 500 makampuni. Watu huko Wix umeweka infographic inayoonyesha athari za media ya kijamii kwenye biashara yako. Hapa kuna mambo muhimu:

  • Asilimia 80 ya Wamarekani au watu milioni 245 hutumia kukodisha mtandao mmoja wa kijamii. Tweet Hii
  • Asilimia 53 ya watu wanaofanya kazi kwenye mitandao ya kijamii hufuata angalau chapa moja. Tweet Hii
  • 48% ya wafanyabiashara ndogondogo na wajasiriamali waliongeza mauzo kwa kutumia mitandao ya kijamii. Tweet Hii
  • 58% ya biashara ndogo zimepungua gharama za uuzaji kwa kutumia media ya kijamii. Tweet Hii
  • Watumiaji wa Facebook wanashiriki vitu bilioni 4 kila siku. Tweet Hii

Kwa nini Biashara yako Lazima iwe ya Kijamii

9 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 4
    • 5

      @ twitter-100637060: disqus, unaleta hoja nzuri ya majadiliano. Walakini, sidhani kama ni, lakini ni lini. Teknolojia zote kubwa na mwenendo hupitiwa na "ya hivi karibuni na kubwa" inayofuata. Swali ni lini itatokea?

  4. 6

    Sikuweza kukubaliana na wewe zaidi juu ya hii infographic juu ya kwanini biashara lazima ziende kijamii. Sio tu mwenendo wa kwenda. Mitandao ya kijamii iko hapa kukaa. Mbali na fursa zaidi ya kujishughulisha na hadhira kubwa, inatoa mbadala wa gharama nafuu kwa shughuli za uuzaji za jadi.

    • 7

      @ twitter-302771660: disqus Asante kwa maoni na shauku yako! Kuwa mbadala wa gharama nafuu kwa uuzaji wa jadi hufanya media ya kijamii iwe mpaka mpya kabisa katika uuzaji. Ambapo katika siku za nyuma kampuni nyingi, haswa biashara ndogo ndogo, hazingeweza kushiriki katika matangazo ya Runinga au redio, media ya kijamii na blogi ni uwanja wa wazi.

  5. 8

    Habari Andrew! Kweli kabisa!

    Mitandao ya kijamii ina mengi ya kutoa. Jua ujanja na uendelee kujishughulisha na kuendesha maslahi kufikia matokeo yako yaliyolengwa. Jitihada zote hulipwa kwa wakati. Kuwa mvumilivu 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.