Baada ya Jarida langu kubwa la Kisiasa

Barack obama 2008

Wakati mwingine nadhani wasomaji wa blogi yangu kweli wamenijua zaidi ya miaka. Jana nilichapisha chapisho la blogi kuuliza ikiwa Obama alikuwa Vista aliyefuata. Wow, ni dhoruba gani ya moto iliyoibua! Mfululizo wa maoni yalikuwa mabaya kutoka kushoto na kulia hadi nikakataa kutuma maoni mengi.

Blogi yangu ni blogi ya Uuzaji na Teknolojia, sio blogi ya kisiasa. Yangu ucheshi ilikuwa ya makusudi na hakika nilikuwa nikitumia umaarufu wa uchaguzi huu. Kama nilivyoamka asubuhi ya leo na kugundua kuwa Barack Obama ndiye Rais-Mteule wetu, ninasimama kwenye chapisho na, sio tu natumai, bali namuombea Obama alitangaza juu ya mabadiliko ambayo ameahidi. (Kama mtu huru, hata hivyo, sina matumaini.)

Kwa wale kutoka kushoto ambayo ilinishambulia kwa wadhifa huo, kwa kweli unahitaji kumaliza chuki na mashambulio mabaya kwa mtu yeyote anayewauliza viongozi wako. Mamlaka ya kuuliza ni sehemu ya uhuru ambao mimi na wengine tulipigania katika nchi hii na ni jukumu letu kama raia wa nchi huru kuuliza uongozi na kuwawajibisha. Nimesikitishwa sana na maoni ambayo niliandikiwa. Sijawahi kupenda siasa na nadhani ni kiini cha kwanini tuna mgawanyiko kama huu katika nchi hii.

Ajabu ya mwisho, kwa kweli, ni kwamba mimi mkono Obama kupitia kura ya mchujo na nimekuwa nikiwaambia watoto wangu jinsi siku moja katika historia ingekuwa ikiwa angechaguliwa kuwa rais. Ilikuwa tu baada ya uchaguzi wa Obama wa Biden kama Makamu wa Rais, niliacha kuunga mkono kampeni yake.

Kwa wale walio kwenye haki, ni wakati wa kuangalia kwa kina jinsi ulivyotumia nguvu zako. Wakati ulipata nafasi ya kuongoza nchi hii, pata fursa za kufikia safu zote za chama, na kuongoza KILA MTU kwenye ndoto ya Amerika, wewe badala yake uliongoza na hubris na ukawapuuza wale ambao walikuwa wanakuhitaji sana.

Ilikuwa mbaya kutazama kile ulichokifanya kwa Chama cha Republican na hasara yako ni kosa lako tu. Usiwalaumu kwa media - ulitoa lishe kwa wale ambao walikuwa wakipigana nawe kila wakati.

Ni Siku Njema kwa Amerika

Siku zote nimekuwa Mmarekani mwenye kiburi, lakini leo ni siku nzuri. Bila kujali jinsi miaka minne ijayo inakwenda, ni hatua nzuri sana katika mwelekeo sahihi wa kuponya maswala ya mbio zinazoendelea ambazo zimegawanya nchi hii kwa muda mrefu. Mwezi ambao nilizaliwa, ghasia zilienea nchini, Sheria ya Haki za Kiraia ilisainiwa na Martin Luther King akazikwa.

Inasikitisha kwamba ilichukua miaka 40, lakini ni bado ni siku nzuri huko Amerika. Kwa kweli ni siku ya kwanza katika miaka 40 kwamba nchi hii imekuwa na hafla muhimu ambayo ilisukuma ubaguzi wa rangi ndani ya birika. Bila kujali unatoka upande gani wa aisle, ni siku nzuri kuwa Mmarekani.

6 Maoni

  1. 1

    Ninakubali, asante kwa chapisho la ufuatiliaji. Sikuunga mkono Obama na sikumpigia kura. Nadhani alileta mambo mengi mazuri kwa Congress na ni aina ya mtu ninayetaka kushiriki katika mfumo, sikumuunga mkono kama kiongozi wa nchi nzima. Walakini, hiyo haibadilishi ukweli kwamba sasa ni rais wangu na anahusika na nchi yangu. Natumaini pia kwamba anaweza kutoa mabadiliko ambayo alifanya kampeni kupitia haya yote. Lakini, kama wewe, kwa kweli sitarajii mengi kutolewa juu ya kile kilichoahidiwa katika kampeni na wanasiasa kila upande wa ais.

  2. 2
  3. 3

    FWIW, nilifurahiya sana chapisho lako la Obama-Vista na nilihisi milinganisho ilikuwa mizuri na mioyo myepesi. Hata niliiweka kwenye Twitter.

    Watu wanahitaji kupunguzwa na kupitisha mazungumzo yote ya uchaguzi. Uchaguzi ni mashindano. Mashindano ni ya ushindani na wakati mwingine huonyesha makosa ya wagombea na pia tofauti. Kuna njia zaidi ambayo hutufunga pamoja kuliko kututenganisha. Sisi sote tuko katika hii pamoja. Bwana Obama ni KILA MTU katika Rais-Mteule wa Amerika sasa, sio Wademokrasia tu.

    Wacha wote tusonge mbele na kwa kasi ya Mungu na tutatue shida zetu.

  4. 5

    Doug, mashambulio mabaya kutoka kushoto yalikuwa ujanja ujanja kutoka kulia. Kwa mara ya kwanza katika maisha yangu ya watu wazima najivunia kuwa Mmarekani na kujivunia nchi yangu. Ni wakati wa sisi kukutana pamoja kama taifa kwa faida ya wote, uchumi, nguvu, kuleta majeshi nyumbani, kutoa tumaini kwa kiwango cha chini, na kuomba kwamba sisi sote tujitokeze kama kikosi cha Umoja nyuma ya uongozi wetu. watoto wetu watataka kuwa kama Barack badala ya kama Mike au 50 cent. Ikiwa elimu itakuwa kipaumbele kwa vijana wa Amerika kuliko uchaguzi wa Obama itakuwa sababu kubwa yake. Katika miji mingine ya Amerika tuna kiwango cha kuacha nyeusi cha zaidi ya 75% inakuwezesha kuweka matumaini hai. Doug angalia chapisho langu, wakati wetu umefika http://www.blackinbusiness.org

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.