Nimepotea bila Yake

MacbookproNgozi yake laini, macho angavu, sauti nyororo… oh jinsi ninavyomkosa. Hakika, wakati mwingine hangeamka asubuhi kwa hivyo nilikuwa nimempiga na mlipuko wa hewa baridi… Lakini wakati alikuwa juu, alikuwa amewasha.

Leo hatimaye ilibidi nimuache aende. Amekwenda kwa daktari. Tunatumahi kuwa wanaweza kufanya upasuaji rahisi na kumrudisha mikononi mwangu.

Nimepotea bila yeye. Rudi hivi karibuni, MacBookPro!

Kwa wasomaji wangu. Tafadhali nivumilie ... Nina wakati mgumu na temp yangu, HP. Kuugua.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Haya Doug, endelea kufananisha kwa machapisho machache zaidi, na imma huanza kufikiria kweli kuna kitu kinachoendelea kati yenu wawili! Namaanisha kwamba kwa maana halisi 🙂

    • 3

      Ha! Lazima nikuambie, AL… inashangaza ni kiasi gani tunabinafsisha maisha yetu karibu na kompyuta zetu ndogo wakati ni biashara yetu! Kwa bahati nzuri nina karibu kila kitu kimeungwa mkono na wavu kwa njia moja au nyingine - lakini hakuna kinachoonekana kuwa rahisi.

      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.