Naapa! Au lazima mimi?

Paula Mooney aliandika hivi karibuni kuingia kuhusu wanablogu wakibishana. Nina shauku ya maoni yako:

Kusema kweli, kuna blogi kadhaa ambazo ninatembelea ambapo nilisoma kupitia hiyo… zote zinaonekana kuwa za kuchekesha. Ninajitahidi kushikamana kwenye blogi ambazo zinajadili au kuapa bila sababu yoyote, hata hivyo. Ikiwa inasemwa kwa hasira, hakika sitarudi kwa ziara ya pili.

Sababu tatu kwa nini hupaswi kujadili kwenye blogi yako:

  1. Maneno yako kwenye wavu yanaweza kuwa karibu kwa muda mrefu kuliko utakavyokuwa. Itakuwa bahati mbaya kukumbukwa kwa kubishana.
  2. Kuna maneno mengi ambayo labda haujawahi kusikia ... jaribu mengine mapya nje.
  3. Kubishana kunaweza kumkosea mtu, sio kubishana hakumkosea mtu yeyote.

Shiriki maoni yako. Je! Mimi ninakuwa tu curmudgeon? Kumbuka: Hakuna ubishi!

13 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Moja ya blogu ninazofuata ni pamoja na idadi kubwa ya kuapa. Mtu huyo ameumizwa wazi juu ya mwelekeo ambao tasnia yake inachukua, na inaonekana ndio njia pekee ya hisia zake zinaweza kuonyeshwa kweli. Yeye haonekani kuapa katika machapisho yasiyohusiana na tasnia. Ingawa sidhani kuwa lugha yake inafaa, ni dhahiri hisia zake zimeumia, na ninaweza kuchukua kutoka kwa chaguo lake la lugha.

    Sitakula kwenye blogi yangu. Ninataka wale wanaotafuta yaliyomo yangu wazingatie yaliyomo, sio lugha inayotumiwa kuipeleka.

  4. 4

    Kujadili ni kuzima kwangu, na ninaona wanawake zaidi na zaidi wakitumia maneno ya kuapa au maneno vinginevyo ingekupata kinywa kilichojaa sabuni katika siku yangu. Inaonekana wanafikiria inawafanya waonekane wako sawa, au lazima wahisi kweli huru kiasi cha kutokuwa na wasiwasi juu ya maoni ya watu. Watu wengi hawatakuambia; wanaepuka tu blogi yako! Ikiwa mtu hawezi kujizuia kutumia maneno ya laana kwenye blogi yao, basi hawana haja ya kublogi. Kama ilivyotajwa, itakuwa karibu kwenye injini za utaftaji kwa muda mrefu zaidi ya vile tunataka kufikiria!

  5. 5
  6. 6

    Asante kwa kuanza majadiliano, Doug. Sijali kusikia au kusoma lugha chafu, na sitafanya hivyo mwenyewe. Hakika kuna njia fasaha zaidi za kujieleza, hata kwa hasira. Ikiwa ninasoma blogger ambayo hufanya mara moja, haitanizuia kurudi. Ikiwa inakuwa tabia, ningeepuka tovuti hiyo.

  7. 7
  8. 8

    Sterling, nadhani kutumia maneno ya kuapa kwa athari maalum inaonyesha tu jinsi amri ndogo tunayo ya ulimi wetu au labda lugha ya Kiingereza. Kwangu mimi, hakuna njia 'sahihi' ya kulaani au kuapa. Inaniumiza kusikia watu wakitumia maneno kama vile yalikuwa ya kawaida, kila siku maneno (yanakuwa hivyo kwa vijana), wakati wanaumiza tabia zao

  9. 9

    Na kwa nini maneno haya ni ya kukera? Kwa sababu zinatokana na lugha za Saxon au Celtic. Ikiwa nasema "chukua!" au "haja kubwa!" hakuna anayekasirika. Mwishowe, ni ubaguzi wa rangi ambao umehifadhiwa kwa milenia.

  10. 10

    Mimi kwenye mjadala wa occassion, sijali kuifanya kwenye blogi yangu na kwa macho ya macho karibu na kingo za kijana masikini, siapi sana. Nilikuwa kwenye tavern huko Baltimore hivi majuzi na wanawake 2 walikuwa na maneno ya f na maneno ya mf sana nilikerwa. Sikutoa maoni lakini ilinisumbua. Nimepata busara na ukweli wa Paula kuwa swali la msingi. Ikiwa Paula anasema sio sawa, hapo unayo

  11. 11

    JD, mume wangu anasema, anapomsikia mwanamke akiongea kama hiyo, inamfanya asikike kama ... Ni mazungumzo ya bure kwangu, na sio lazima ufanye. Lakini, inaonekana hiyo ndio 'mwenendo' sasa siku kati ya wengi, na sidhani inawasaidia hata kidogo.

  12. 13

    Ninakubali kwamba 99% ya wakati, kulaani sio lazima kabisa. Kuna hata hivyo, kuna matukio machache wakati ni njia bora kabisa ya kuelezea jinsi unavyohisi juu ya kitu. Binafsi, siwezi kukumbuka kulaani kamwe kwenye chapisho la blogi, lakini pia sikuiamua.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.