Nina Hatia ya Media ya Jamii

douglas karr hatia

douglas karr hatiaNina hatia. Hapana - sio hatia kwamba ningepaswa kutumia pesa kadhaa kwenye picha ya hisa badala ya kujipiga picha. Ni hatia kwamba sikuwa nikishiriki katika mitandao yangu ya kijamii.

Google+ haijasaidia. Inaonekana sasa lazima niendelee na mazungumzo katika ulimwengu 5 badala ya nne '… blogi yangu, Facebook, LinkedIn na Twitter. Nilijisajili tu kwa Spotify… na nikasikia Pandora anazindua mtandao wa kijamii hivi karibuni. Mimi pia kusimamia mtandao wa kijamii kwa Vets ya Jeshi la Wanamaji.

Ugh.

Mchanganyiko wa kazi nyingi na kuwa mgonjwa wiki chache zilizopita imenitia hatia… siongei na wewe. Sio kushikamana na wewe. Sifanyi sehemu yangu kukusaidia kuweka masilahi kwangu. Ah hakika… nimetupa mzigo wa infographics kukufanya upendezwe… na viungo kadhaa vya kustahili hapa na pale kutoa maoni. Lakini najua sifanyi vya kutosha kukuweka.

The hatia ananiua.

Mimi kwa kweli si utani. Nataka ujue kwa sababu unaweza kuwa unapitia jambo lile lile. Nasikia watu wakati wote wakiniuliza, "Unaupataje wakati?". Sio rahisi. Kwa kweli - kati ya kuwa mgonjwa, kwenda nje ya nchi, kuhamia nyumbani, kuwa baba, kuzungumza kwa umma, kuendesha kipindi cha redio, kufanya maendeleo, kwenda kwenye simu za uuzaji, kuandika kwa machapisho na kutekeleza kwa kweli mikataba ambayo tunayo na wateja… mimi niko kutofuatilia. Asante wema nina wafanyakazi wenzangu, marafiki na wateja wanaoelewa na matarajio ambao wananivumilia.

Meh.

Kwa hivyo jambo la kwanza kwenda ilikuwa mkakati sana ambao ulinileta nilipo… uwepo wangu wa kijamii. Kwa sasa, najua ninaweza kuchukua hit kidogo na nitarudi nyuma. Lakini ikiwa nitaendelea kudumisha upotezaji huu wa kasi, itakuwa na athari mbaya kwa kila kitu ninachofanya. Nitafanya vizuri zaidi. Ninaahidi. Usiniache bado - haujaona bora yangu hivi karibuni na ninaweza kukuhakikishia kuwa mambo kadhaa mazuri yanakuja hivi karibuni! Shika karibu.

Kulia.

Kwa mara nyingine… samahani kuhusu picha hiyo. Sikuwa na wakati wa kutafuta kupitia tovuti za picha za hisa. Ni saa 10:40 alasiri ...... naenda nyumbani sasa.

7 Maoni

  1. 1

    Nilijisikia vibaya kwako kwa hivyo nilipakua picha yako kisha nikapakia kwenye iStockPhoto. Kwa hivyo sasa ni * picha ya hisa! (utani bila shaka)

  2. 2

    Nilijisikia vibaya kwako kwa hivyo nilipakua picha yako kisha nikapakia kwenye iStockPhoto. Kwa hivyo sasa ni * picha ya hisa! (utani bila shaka)

  3. 6

    Nilijisikia vibaya kwako kwa hivyo nilipakua picha yako kisha nikapakia kwenye iStockPhoto. Kwa hivyo sasa ni * picha ya hisa! (utani bila shaka)

  4. 7

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.