Nachukia Bloggards

yell

Seti ana baada ya kwenye wavuti yake ambayo ilinikumbusha kuandika hii.

Ninapenda kublogi. Lakini nachukia bloggards. Ni neno jipya ambalo nimeandika kwa wanablogu ambao ni wavivu sana kublogi - lakini wangeweza tu kurudisha blogi nyingine, wakati mwingine neno kwa neno. Ni wavivu na ni uwizi mzuri sana kwani viboko vinaweza kuifanya tu kwenye ukurasa wao badala ya blogi ya asili. Sasa, ikiwa una taarifa inayopinga au inayounga mkono ambayo ungependa kuongeza kwenye mazungumzo - ndivyo Blogging ilivyo! Hayo ndiyo mazungumzo katika ulimwengu wa blogi.

Ikiwa unataka kuelekeza wasomaji wa blogi yako kwenye blogi nyingine, kisha tumia Google Reader na usakinishe javascript yao kuonyesha nakala za "nyota" (angalia mwamba wa pembeni kwenye ukurasa wangu wa nyumbani). Hizo ni viungo vya nakala ambazo nadhani ni muhimu - lakini niliamua sikuwa na chochote cha kuongeza kwenye mazungumzo.

Ni rahisi sana kwa blogger kujaribu kuwa kama wanablogu wengine, kwa sababu tu kuna pembejeo nyingi zinazopatikana. Pinga! - Seth Godin

Ngazi inayofuata iko chini kuliko bloggards ni wale wanaokusanya. Hizi ni tovuti ambazo zinafuta tu yaliyomo yako na kuiweka kwenye wavuti yao. Hawa wanaonyonya utapeli ni ujinga. Nadhani sio fupi ya wizi. Hakika - wana kiunga cha kurudi kwenye ukurasa wako ambapo umechapisha, lakini tayari wamepata pesa kwenye yaliyomo. Huo ni wizi, wazi na rahisi.

Ikiwa watu mnajua jinsi tunaweza kupigana na hii, tafadhali toa maoni yako juu ya hili. Nataka iishe!

Update: Copyblogger imetambua Bloggard. Hili lilikuwa kosa katika mchakato wa uwasilishaji kulingana na tovuti ya Telegraph.
Update: Yaliyomo ya Ajay D'Souza yameibiwa

8 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Bloggards, itabidi nikumbuke hiyo.

    Ninashughulika sana na maswala ya hakimiliki na wizi wa yaliyomo katika ulimwengu wa blogi, sasa ni moja ya maeneo yangu ya msingi ya kuzingatia.

    Ni ulimwengu wa kushangaza hata hivyo. Kushiriki na kurudia tena kunatarajiwa lakini ikiwa mtu haongezei uhalisi kwake, kawaida kuna kilio. Mtu anatarajiwa kujenga, sio kurudia tu.

    Ugawaji, kwa kweli, daima ni hitaji.

    Huo ndio mpango tu ninaouona. Jisikie huru kutokubaliana.

  3. 3
  4. 4

    Sijui inawezekanaje kupigana na wanablogu au mkusanyiko wa barua taka.

    Jumla inaweza kusimamishwa ikiwa unatumia .htaccess. Walakini, hizi zinahitajika kufanywa kwa kila mkusanyiko mmoja.

    bloggards, nina shaka, kwa sababu tu ni watu wavivu wasio na heshima kuiba yaliyomo kwa wengine! X (

  5. 5

    Ah mtu, chapisho lingine kubwa great

    Hivi karibuni, nimepata wavuti ambayo ilikuwa ikinakili sana machapisho ya Problogger.net neno kwa neno. Halafu niliporudi, angeifuta yote, akiomba msamaha kwa kutumia mkusanyiko wa malisho - kisha akarudi kunakili tovuti zingine tena! Scum bastards = (

  6. 6

    Unasema, "Ni neno jipya ambalo nimeandika…"

    Lakini, ole, hapana!

    'Bloggard' ni alama ya biashara ya Arthur Cronos, inayotumika kwa miaka mingi. Kwa * asili *, * ya kweli *, na Adventures * pekee ya Bloggard, tembelea bloggard.com na ujipatie moja kwa moja.

    Kwa habari ya madai haya uliyosema, kwa nini, lazima yawe ni kashfa mbaya, utapeli wa kutisha, na uwongo mbaya, bila shaka. Lakini nina hakika ulimaanisha kwa njia nzuri.

  7. 7

    Nilimaanisha kwa njia nzuri, Arthur! Nafurahi sana kuwa:

    1. Neno hilo halikuenda-mvuke kamili!
    2. Wewe ni mzuri sana juu ya alama yako ya biashara!

    Ikiwa wewe ndiye Bloggard rasmi, naweza kukuhakikishia kuwa sikuchuki!

    PS: Ninaweza kupata wapi video ya mtu anayecheza Mobius Megatar?

  8. 8

    Hmmm… bloggards ay?

    Vizuri basi wajumlizi wa blogi lazima wawe… (ngoma ya roll) blogi (fireworks, pandemonium, fade haraka)!

    Hmmm, ni machapisho saba tu ya bloggator, sio mbaya, sio mbaya, kupata widdit wa asili

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.