Nimeghairi Akaunti Yangu ya Basecamp Leo

msingi

BasecampHapo zamani, nilikuwa shabiki wa Ishara 37. Ninaamini kwamba walikuwa mbele ya siku yao katika muundo wa kiolesura cha mtumiaji na unyenyekevu. Kitabu chao, Kupata Halisi, bado ina athari katika jinsi ninavyoendeleza, kubuni, na kujenga mahitaji ya bidhaa. Nimetumia faili ya Basecamp akaunti na kufuatilia miradi yangu kadhaa na wateja huko tangu msimu wa joto uliopita.

Wakati wa kusoma Ishara 37 blogi zaidi ya mwaka jana, nimeona kuwa sauti ya blogi imebadilika sana, inakuwa ya kuhukumu na ya kumaliza badala ya kudadisi na kuchunguza. Kesi kwa uhakika, hii post. Ishara 37 hukataa kabisa matumizi ya mkondoni / nje ya mtandao kwa kudhani kuwa unganisho ni kitu ambacho tutakuwa nacho kila mahali. Hapa kuna maoni yangu ambayo niliandika kwenye blogi:

Mtazamo unaouangalia huu ni mwembamba sana kwamba nimeshtuka kweli kama shabiki wa ishara 37. Unachanganya utendaji wa mkondoni na nje ya mtandao na Muunganisho wa Mtandaoni.

Hili sio swali la kushikamana, ni swali la usimamizi wa rasilimali. Ikiwa ninaweza kuwa na programu inayotumia rasilimali za kompyuta mbali kwa ufanisi kama ile ya seva, na pia kusawazisha utumiaji wa upelekaji kati ya hizo mbili, inaweza kuunda uzoefu mzuri wa mtumiaji kwa wote wanaohusika.

Niliongeza pia barua kwamba matumizi ya bomu la f-hayakuwa ya lazima kabisa. Kwenye kura ya maoni niliyoifanya kwenye blogi yangu, karibu 40% ya majibu yalisema kwamba hawapendi matumizi ya kubishana kwenye wavuti. Katika machapisho mengi, nimeona ikitumika kwa mtindo wa kuchekesha… lakini katika blogi ya ishara 37 ilikuwa ya kupingana… kwangu, msomaji anayeweza kutokubaliana nao. Ilikuwa ni kukosa heshima. Usinikosee, ninajadili (sana). Lakini sifanyi kwenye blogi yangu ambapo ninajaribu kuungana na wasomaji wangu badala ya kuwatenganisha.

Kuapa sio sababu mimi kughairi yangu Basecamp Akaunti leo, ingawa. Kati ya watumiaji 12 ambao nilikuwa nao, ndiye nilikuwa ndiye pekee ambaye kwa kweli alitumia Basecamp. Nadhani rafiki yangu mwingine ameongeza kitu kimoja cha Kufanya, zaidi ya kuwa mimi ndiye nilikuwa mtumiaji wa pekee kwa mwaka jana (na nililipia akaunti). IMHO, jaribio halisi la matumizi ya programu ni ikiwa watu hutumia au la. Wateja wangu na wafanyikazi wenzangu hawakufanya hivyo. Kwa kweli, nadhani waliepuka kuitumia kwa sababu haikuwa rahisi kutumia.

Hiyo pia sio sababu mimi kufutwa, ingawa. Siku chache zilizopita, blogi yao ilianzisha kipande kingine cha ujinga: Watu hawatembezi… barua pepe. Labda wangepaswa kuzungumza na wateja 6,000 ambao tunawahudumia ambao hupata uongofu mzuri na viwango vya bonyeza-kwenye barua pepe iliyoundwa vizuri ambazo zinahitaji kusogea. Juu ya zizi nadharia bado imesimama - habari ambayo wasomaji wanaona wakati wa kufungua barua pepe kwa mara ya kwanza ndiyo inayowashirikisha. Hiyo haimaanishi kuwa hawatembezi, ingawa! Kwa hivyo - bila data yoyote kuunga mkono taarifa yao ya ujinga, wasomaji wa Ishara dhidi ya blogi ya kelele sasa watawaamini na wataandika barua pepe ambazo hazina habari, zinafaa, iliyoundwa vizuri, nk… yote kwa sababu blogi fulani iliwaambia kuwa hii ilikuwa dhahiri jibu.

Sababu kwanini nimeghairi akaunti yangu ya Basecamp ni kwamba nimepoteza imani na Ishara 37. Sina hakika ikiwa ni kiburi kutoka kwa ukuaji na mafanikio ya kampuni yao, lakini mwangaza wao umejaa. Bado mimi ni shabiki wa utendakazi rahisi wa programu zao… lakini programu kwa ujumla hazionekani kubadilisha mandhari kama walivyokuwa wamefanya zamani. Tutaona baadaye, 37! Ilikuwa ya kufurahisha wakati ilidumu.

Kwa kushangaza, nilibadilisha iGTD, programu ya eneo-kazi.

88 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Ninakubali kuwa sio lazima kuapa kwenye blogi, ikiwa huwezi kupata maoni yako bila kuapa, basi hiyo sio hoja kali.

    Inaonekana kuwekwa hapo ili kupata majibu, kwani niligundua kuwa kulikuwa na maoni karibu 200 katika blogi ya ishara 37.

    • 3

      Stephen - alikubali. Kuhusiana na kuapa, ni sehemu ya heshima ambayo sielewi. Ukiwa na talanta kidogo, bado unaweza kumshtua mtu, kuwa mwaminifu na uwazi, lakini bado ubaki kuwa mwenye heshima. Sielewi jinsi kuapa kunaweza kunufaisha blogi ya kampuni.

  3. 4

    Nilikuwa nikisoma blogi ya 37Signals mara kwa mara, lakini nilifadhaika sana nayo na watu walio nyuma yake. Jamaa mahiri, na nimependa mtazamo wao juu ya unyenyekevu na kulenga mtumiaji. Lakini - sawa na kile ulichobaini - msisitizo kwenye blogi ulizidi kuwa wa kipekee na ukweli ("tuko sawa, kila mtu ni mjinga tu"), na nikaona inajidhalilisha na inakera.

    IMHO, watu nyuma ya 37Signali walishindwa na kitu ambacho kinaonekana kuwa kawaida sana leo… dhana kwamba, vizuri, kwa sababu kampuni YETU ilifanikiwa, basi njia yetu ya kufanya mambo ni njia sahihi NA kila mtu anaweza kuiga mafanikio yetu kwa kujifunza njia zetu.

    Hogwash. Kuna watu wengi wa kushangaza wenye busara na kampuni za kushangaza ambazo ziliwaka moto kwa sababu ya bahati mbaya au wakati mbaya na vile vile watu wenye tabia nzuri na kampuni za kuchukiza ambazo zilifaulu kwa sababu ya bahati nzuri na wakati mzuri. Watu wengi tu kwa jumla wakidhani uhusiano na sababu ambapo hakuna mantiki ipo.

    Napendelea njia ya unyenyekevu zaidi: Hapa ndio tulifanya, hii ndio kampuni yetu ilifanya… chukua kutoka kwako kile utakachotaka. Labda ingekufaa sana, labda ni chaguo mbaya kwa kampuni yako… unajua bora.

    • 5

      Pointi nzuri, Adam.

      Nadhani moja ya masomo ya hii ni kwamba blogi inaweza kuwa baraka au laana kwa kampuni yako. Ikiwa wewe ni mjinga… basi blogi yako labda itafunua hilo. Watu hawapendi kufanya kazi na jerks. Toni ya blogi yao imeniondoa kwa kampuni yao yote.

      Kinachofurahisha ni kusoma mwezi wa mwisho wa maingizo na ulinganishe na kitabu, Kupata Halisi. Toni ni tofauti sana katika mwanzo wao mnyenyekevu.

  4. 6
  5. 7

    @Adam:

    Ni kama ulisoma mawazo yangu, kisha ukaiandika kwa njia fupi zaidi kuliko vile ningeweza.

    Mimi pia, sijasajiliwa kutoka 37s miezi michache iliyopita kwa sababu ya 'tuko sawa, kila mtu mwingine amekosea - tuangalie, sio sisi wazuri' tabia. Inasikitisha, kweli. Bila shaka ni watu wenye talanta.

  6. 8

    Pia kumbuka kuwa wamemtaja Mark Hurst / Uzoefu Mzuri hapo zamani, na ninaamini wamezungumza kwenye Mkutano wake wa Gel. Jarida la Uzoefu Mzuri ni mojawapo ya barua pepe ndefu zaidi ninazopokea… na mimi hutembea kwa kila neno lake.

  7. 9

    Baadhi ya hoja: Ninakubaliana kabisa na mabadiliko ya toni, na nimekasirika nayo pia. Kwa kweli sisomi SvN kila siku na shauku niliyokuwa nikifanya. Walakini, ningependa kutoa alama za kukanusha:

    1. Husikiki kama mteja wa Basecamp lengwa, haswa ikiwa unaweza kubadilisha utendaji wake na programu ya desktop iliyosimama pekee. Na ikiwa wateja wako hawaingii, labda wanapata mahitaji yao ya PM kujazwa mahali pengine.

    2. Re: kuapa, ni blogi yao. Kwa kadiri ninavyohusika, ningependa kuwa na yaliyomo wazi ya uaminifu kuliko ujinga uliopakwa chokaa unayosoma kila mahali.

    3. Walidhani hawakuwa wazi, nadhani wanataja barua pepe za usajili / utangulizi, sio uuzaji wa barua pepe kwa ujumla. Kumbuka moja ya malengo yao ni kuwa na faida iwezekanavyo na kupunguza kufadhaika kwa mtumiaji kwa kuondoa mahitaji ya msaada kila inapobidi. Ikiwa wanachapisha hii, labda wameona maombi mengi ya msaada kutoka kwa watu ambao hawakusoma kabisa barua pepe walizotumwa. Sina hakika wana motisha gani ya kusema uongo hapa. Na majibu yako yananiumiza kama kujihami kidogo * na kutoka kwa POV ya mtangazaji wa barua pepe (nisahihishe ikiwa nimekosea).

    - SirZ

    • 10

      Habari SirZ! Pointi zote nzuri, wacha nijibu:

      1. Labda. Nilienda tu kwenye programu ya eneo-kazi hadi niweze kupata zana nyingine ya usimamizi wa mradi / zana ya usimamizi wa bidhaa. Ninaamini lazima kuwe na programu nzuri huko kushiriki na wateja - nina imani kwamba Basecamp sio kuhukumu majibu ya wateja wangu. Barua pepe bado ilikuwa njia kuu ya kuwasiliana na mambo ya kufanya, malengo ya mradi, hati, nk.

      2. Mimi niko kwa uwazi, lakini unaweza kupata maoni yako bila kuapa. Hoja yangu juu ya hii ni kwamba haifai na mapenzi tenganisha watu ambao wanaweza kupenda bidhaa zako na kampuni yako. Ni adabu tu kwa heshima.

      3. Wewe uko sahihi kabisa, majibu yangu ni ya kujitetea kama muuzaji wa barua pepe. Ulimwengu wa IT huwa unagawanya mawasiliano ya barua pepe katika vikundi viwili: utendaji na uuzaji. Ikiwa maoni yao ni kwamba Barua pepe za Uendeshaji hazipaswi kufutwa, basi wanapaswa kutoa msingi wa maoni hayo. Kusema tu haifanyi kuwa kweli.

      Kulingana na wateja wetu, ukweli unaonekana kuwa tofauti sana. Sina data thabiti ya kuunga mkono upinzani wangu, lakini uzoefu wangu wa kibinafsi ni kinyume kabisa. Barua pepe ya utendaji juu ya jinsi ya kujiandikisha ni kamili mahali pa kutumia nakala ndefu ya HTML na viwambo vya skrini, maelezo, na njia zingine nzuri za kubuni. Naweza kusema kuwa barua pepe inayofanya kazi ni mahali pazuri zaidi kwa kutembeza kuliko barua pepe ya uuzaji kwani mteja anatarajia kupata mawasiliano!

      Pia ni fursa nzuri kwa fursa za kuuza na kuuza. Una mteja aliyejishughulisha ambaye anaweza kufahamu matoleo ya ziada ya bidhaa au huduma kulingana na yaliyomo kwenye barua pepe unayotuma.

      Asante kwa kutoa maoni!

      • 11

        Suluhisho nzuri mkondoni ambayo unaweza kujikaribisha mwenyewe (au kutumia huduma yao inayoshikiliwa) ni Mradi wa Shaba. Ina ladha tatu ambazo hupata gharama kubwa zaidi kulingana na mahitaji yako. Ninaona kuwa katika kesi zangu 90% toleo la kawaida hufanya kazi vizuri.

        Nilifanya jaribio la Basecamp na kusema ukweli kabisa halikutimiza ahadi ya kwamba hype yote iliniongoza kuamini ingekuwa. Bado nina shida kuwafanya waache kulipia kadi yangu ya mkopo pia na hawasaidia sana kutoka mwisho wao.

        Huduma ya Wateja sio sehemu ya lekson ya 37Signals ambayo naona ni ya kusikitisha kwa sababu walikuwa wakipanda wimbi kubwa la PR kubwa na nia njema ya jumla. Katika kusoma blogi hii na zingine inaonekana wameanza kuharibu maoni yao sokoni. huzuni tu.

        • 12

          Sasisho tu. David Heinemeier Hansson alirudisha kwa neema sana miezi miwili ya mashtaka ya kadi ya mkopo ambayo nilikuwa nikibishana. Nadhani tu mchakato huo ulikuwa mgumu zaidi kuliko ilivyohitajika.

          Natumai wanaelewa wanachowakilisha kwetu. Ishara kweli ikawa moja ya watoto / kampuni za bango kwa harakati ya wavuti37 na itakuwa aibu kuona picha hiyo imechafuliwa.

          Hizi hapa ni nadharia chache kutoka Ilani ya Cluetrain ambazo zinaonekana kuwa muhimu sana…

          Makampuni ambayo hayatambui masoko yao sasa yameunganishwa na mtu kwa mtu, kupata akili zaidi kama matokeo na kujiunga sana katika mazungumzo yanakosa fursa yao nzuri.

          21 Kampuni zinahitaji kujipunguza na kujichukulia chini sana. Wanahitaji kupata ucheshi.

          89 Tuna nguvu halisi na tunaijua. Ikiwa hauoni nuru kabisa, mavazi mengine yatakuja ambayo ni ya uangalifu zaidi, ya kupendeza zaidi, na ya kufurahisha zaidi kucheza nayo.

          95 Tunaamka na tunaunganisha. Tunaangalia. Lakini hatungojei.

          … Na kutoka Nordstroms…

          Fanya mambo sawa na wateja au utaachwa

    • 13
  8. 14

    Nimekuwa muumini mkubwa wa 37Signals tangu kitabu chao na nilidhani kuwa hotuba yao kuu katika SXSW mwaka jana ilikuwa bora. Hiyo ilisema, nilifikiri kwamba ni mimi tu ambaye nilipata Basecamp chini ya mkamilifu. Bado ninatumia kila siku lakini ninaanza kuogopa badala ya kuhisi faraja kuwa nimevunja pingu za programu zangu za eneo-kazi. Kwa kadiri sauti ya blogi yao inavyokwenda, siwezi kutoa maoni kwani mimi ni msomaji wa kawaida tu, lakini nahisi sana kwamba mtu yeyote anayelaani katika mazingira ya "mtaalamu" anajaribu kucheza kwa bidii na baridi watoto.

  9. 15

    Mimi mwenyewe nilishangaa kuwaona wakitumia bomu la F kwenye chapisho lao. Kama ulivyosema kwa usahihi, sio lazima, na mwishowe ni mtoto tu. Sababu ya "baridi" ya kupinga uanzishwaji ilianza kuvaa nyembamba muda mrefu uliopita. Kwa ubatili huo huo kwamba ni blogi yao, kama SirZ alivyosema, kwa njia zote, sidhani kama mtu yeyote anasema kwamba hana haki ya kufanya hivyo, lakini hiyo haifanyi kuwa ya busara, wala haina Lazima nikubali kibinafsi.

    Kitabu chao kilikuwa utani kwangu. Maneno kutoka kwa watu ambao walikuwa na ujasiri kwa sababu ya kuwa na ujasiri. Kwa kweli waanzilishi wengi katika tasnia zote hawaendeshi na wa kawaida, lakini tabia ya kuzima ni ujinga. Hapana, kuwa rahisi kwa sababu ya kuwa rahisi SI WEMA siku zote wazo nzuri.

    Pia nimekuwa nikisumbuliwa na matakwa yao kwa Reli, au ukosefu wa jambo hilo. Ishara za 37 zimesema mara kadhaa kwamba hawataki Reli kuwa za kawaida au "kufanikiwa sana", na wapenzi hula. Hakika… kwa kiwango kikuu ambacho kinaweza kuwa kizuri… lakini wacha tuwe wenye busara. Moja ya changamoto kubwa ambayo Ruby na watengenezaji wa Reli wanakabiliwa nayo ni nadra ya mazingira ya usanidi kwa urahisi ili watumie. Ruby hana tu ubiquity ambayo PHP, au hata Python haina. Ingawa maendeleo inaweza kuwa hobby, mimi hufanya hivyo hasa kupata pesa. Nina bahati kuwa ninafanya kile ninachopenda kupata pesa, lakini bado ninahitaji kulipa bili na kulisha watoto. Kuwauliza watu kuweka imani kama hiyo, juhudi na rasilimali katika kitu fulani, na kisha kuwaambia kuwa hutaki iwe na mafanikio kama inavyoweza kuwa… na hivyo kuongeza faida ya matumizi yake… inaonekana kwangu.

    Ishara za 37 zamani zilikuwa na sumu na hubris. Ninashangaa imechukua watu muda mrefu kuanza kuiona. Zipo kama mashine ya uuzaji haswa kwao.

  10. 16

    Jambo moja zaidi nilitaka kuonyesha SirZ. Bila kujali uwezo wa Karr kama muuzaji wa barua pepe, singedharau maoni yake moja kwa moja. Pia tambua kuwa hiyo inamruhusu ufahamu na maarifa ya tasnia na ni nini kinachofaa zaidi kuliko wengine, pamoja na wewe mwenyewe, na labda Ishara 37. Maoni peke yake hayakufanyi pesa, matokeo yanakuingizia pesa… na ikiwa mbinu za Bwana Karr zinaleta matokeo, wewe ni nani kupuuza?

  11. 17

    Ninakubali juu ya sauti ya blogi yao kuwa pia 'kujua yote' na kupoteza hamu hiyo ya kupata sawa. Nilihisi pia kuwa katika kuanzishwa kwa Highrise ambayo ilikuwa imejaa sana, na imepimwa zaidi sasa kwa kuwa tumeiona. Bado nina akaunti yangu ya Basecamp, lakini ninaangalia kwa uangalifu.

  12. 18

    Jambo moja ambalo lilinikera sana juu ya saini 37 ni kampeni yao ya uuzaji wa watumiaji wa Basecamp 1,000,000. Sio waaminifu sana, kwani nina asilimia kubwa ya hiyo sio watumiaji hai.

    Nina angalau akaunti 4 tofauti za Basecamp, na nimetumia moja tu katika miezi michache iliyopita. Kama wewe Doug, naona kwamba kwa kila mradi kulikuwa na watumiaji wachache ambao hawajawahi kuingia, au wameingia tu mara moja au mbili kuiangalia.

    Na kwa kuwa hakuna onyesho la moja kwa moja, nina hakika watu wengi hujiandikisha kwa akaunti ya bure ili tu kuangalia programu, na kuishia kutotumia kitu halisi.

    • 19

      Ade,

      Hiyo ni hatua ya kupendeza sana, inanikumbusha hesabu za wanaofuatilia magazeti;). Nimeshangazwa sana na athari kubwa kwa chapisho hili! Inaonekana kama watu wachache walikuwa wakingoja jukwaa kutoa kutoridhika kwao.

      BTW… huyo mtu mwingine ambaye nilizungumza ni wewe. 😉

  13. 20

    Pointi za kuvutia. Asante kwa nakala hiyo. Inavutia kila wakati kuona mtazamo mbadala (mambo mengi ambayo mtu anasoma juu ya ishara 37 mkondoni ni sifa inayong'aa).

    Hatimaye nilighairi akaunti yangu ya Basecamp pia, lakini zaidi ni kufanya na ukweli kwamba utendaji sio tu niliyohitaji.

    Unaweza kupata nakala hii ya kufurahisha:

    Ishara: Bloat ya Biashara dhidi ya Bloat ya Kipengele

  14. 21
  15. 22
  16. 23

    Umeighairi pia sasa hivi.

    Mara chache nilitumia, na wateja wangu pia (kama inavyothibitishwa na tarehe za mwisho za kuingia). Niliwaita asubuhi ya leo, nauliza ikiwa ni lazima niendelee nayo. Kwa mshangao wangu (?) Kila mmoja wao (4) alisema HAPANA!

    Yohana.

    PS, barua pepe yangu kwao:

    "Haina uhusiano wowote na ubishi wote wa 'f-word',
    unaweza kulaani yote unayopenda, na mimi pia…

    Shida ni kwamba nilijipata nikilaani WAKATI nikitumia
    zana zako na nimeona ni ngumu sana kupata / kuweka
    wateja wangu kutumia BackPack.

    Hivi karibuni nimepoteza mradi / mteja katikati ya njia kwa sababu ya mbaya
    mawasiliano (na BackPack ilicheza jukumu kubwa katika hii).

    Mahojiano yasiyo rasmi leo asubuhi yalifunua wateja wangu wengine wote walikuwa wakiilaani pia, kwa hivyo uamuzi huo ulikuwa rahisi…

    FYI, baadhi ya wasiwasi wangu / wao:

    - Ushirikiano na barua pepe na mtiririko wa mradi wa "kawaida" ni mbaya /
    haipo (inaonekana kama barua pepe ya HighRise ya cc inaweza kuwa
    suluhisho)

    - Tovuti ni polepole sana

    - Kutoa faili hakutoshi na kwa msingi sana

    - Zana hazijaunganishwa vizuri (maandishi ya maandishi, mwaka 1 baadaye, bado ni 'meta-refresh' ya Friggin?

    - Bodi za kuandikia, sehemu ninayopenda ya wavuti yako, inakabiliwa na buggy, zana za kupangilia rahisi (mteja mmoja aliniambia alitumia masaa kujaribu kupata orodha zenye risasi zilizo sawa)

    - Mwisho lakini kwa hakika sio uchache, kama nilivyogundua, usafirishaji wa data ni mbaya sana. WTF inajali usafirishaji wa XML, lakini bado lazima nipakue faili zote kando, ila bodi zilizoandikwa kando, n.k.

    Ulikuwa mbele zaidi ya pembeni, lakini hizi ni nyakati za haraka na nadhani ni wakati wa kujitambua kwa uaminifu. "

  17. 24

    Kwa rekodi ambayo hatujawahi kusema "tuko sawa, kila mtu mwingine amekosea" na hatuamini "tuko sawa, kila mtu mwingine amekosea"

    Tunashiriki tu yale yaliyotufanyia kazi. Ikiwa yote inakufanyia kazi, nzuri. Ikiwa zingine zinakufanyia kazi, nzuri. Ikiwa hakuna kazi yoyote inayokufaa, ni nzuri. Chukua thamani yoyote unayopata na uache iliyobaki nyuma.

    Unaweza kutaka kukagua sura hii kutoka kwa kitabu chetu:
    http://gettingreal.37signals.com/ch01_Caveats_disclaimers_and_other_preemptive_strikes.php

    Hasa:

    "Unachukua maoni mengi nyeusi na nyeupe."
    Ikiwa sauti yetu inaonekana kuwa ya kujua sana, vumilia. Tunafikiri ni bora kuwasilisha maoni kwa mapigo mazito kuliko kuwa na wasiwasi juu yake. Ikiwa hiyo itatoka kama jogoo au kiburi, iwe hivyo. Tungependa kuwa wa kichochezi kuliko kumwagilia kila kitu chini na "inategemea ..." Kwa kweli kutakuwa na wakati ambapo sheria hizi zinahitaji kunyooshwa au kuvunjika. Na zingine za mbinu hizi haziwezi kutumika kwa hali yako. Tumia uamuzi wako na mawazo.

    • 25

      Jason,

      Kwanza - asante sana kwa kujibu. Sikuwahi kufikiria chapisho hili dogo lingeondoa kama lilivyofanya. Natumahi kuwa unaweza kutazama zaidi ya kitufe unachokirejelea katika kitabu chako na usikilize kile watu wachache wanasema katika chapisho hili.

      Kwa kuwa unanukuu kitabu chako, nitatuma marejeo kadhaa:

      1. Inaonekana kana kwamba haukufanya hivyo kuajiri wateja sahihi.
      2. Yako haiba ya bidhaa yako inaweza kuwa na kasoro ambazo zinahitaji kutazamwa.
      3. Kuendesha Wimbi la Blogi ina heka heka zake.

      Kama nilivyosema katika chapisho langu la asili - Kupata Real imesimama kwa muda na bado nina shabiki mkubwa. Napenda kutoa changamoto kwa timu yako kukagua mtazamo wa blogi yako, hata hivyo. Ni kali sana na nina hakika kwamba inaweza kupunguzwa ili kusaidia kufundisha wengine na sio kuwapigia kelele.

  18. 26

    Kwa mimi mwenyewe, niliacha kuwa mteja wa 37S kulingana na uzoefu wa msaada. Baada ya kuwa na shida na kuanzisha miradi ya Basecamp, niliandika kuuliza ni kwanini miradi hiyo ilionyeshwa kama inayomilikiwa na wateja wangu kuliko mimi. Jibu lilikuwa mjengo mmoja kwenye mstari wa "Hi Todd. Mradi huo unahusishwa na mteja kwa sababu huo ndio mradi unahusishwa na ”au kitu karibu na hilo. Mviringo, isiyo na msaada, na maili mbali na hitaji halisi, ambalo lilikuwa kujua jinsi ya kuibadilisha (duh).

    Ombi la pili la msaada lilipata matibabu kama hayo - haraka, kwa jibu la uhakika ambalo halikusaidia chochote, kwa njia ya "ni jinsi ilivyo kwa sababu ndivyo ilivyo." Ombi la kufanya mabadiliko katika programu kutoka kwa mawasiliano hayo ya msaada halikujibiwa.

    Kuchukuliwa kwangu ilikuwa hisia ya 'ikiwa una shida na muundo wetu, nenda mahali pengine,' au angalau usiziandike.

  19. 27

    Douglas, blogi yetu imekuwa hiyo hiyo tangu 1999. Blogi yetu inabeba sauti ile ile ambayo tunatumia kuzungumza kati yetu. Hatubuni mtindo wa kuvaa tai kwa mawasiliano yetu ya umma. Sisi ndio tulio - kwenye hatua na nje ya uwanja. Hatutoi visingizio. Tunajivunia hilo. Natamani watu na kampuni zaidi wangekuwa hivyo.

    Tunashiriki maoni yetu bila kichujio. Ndio jinsi tumekuwa tukifanya vitu kila wakati na tutaendelea kufanya vitu. Tunaamini ni bora kuwa wewe mwenyewe kuliko kuwa mtu mwingine - bila kujali hali. Wakati mwingine tunaapa. Mpango mkubwa. Wakati mwingine mnatuita "wajinga." Mpango mkubwa. Zote mbili zinaudhi sawa ikiwa unatafuta nafasi ya kukerwa.

    Hatujawahi kujaribu kumfanya kila mtu afurahi. Tunaelewa watu wengine hawapendi jinsi tunavyozungumza au jinsi tunavyofikiria au jinsi tunavyotenda. Ni sawa. Kuna watu wengi ambao hawapendi wewe pia. Ni sawa. Hayo ni maisha.

    Kwa kuwa una maoni kwetu, nina maoni kwako. Ulisema: "Siku kadhaa zilizopita, blogi yao ilianzisha sehemu nyingine ya ujinga." Kuhusu: http://www.37signals.com/svn/posts/357-people-dont-scrollemails

    Je! Watu wanaokubaliana nasi katika maoni hawajui pia? Je! Uko vizuri kuwaita watu hawa wote kuwa wajinga pia? Je! Richard Ndege hajui? Steven Bao ni mjinga? Je! Ben Richardson hajui? Je! Amie Gillingham hajui? Je! Dave Rosen hajui? Je! Scott Meade kutoka Dhana Shiriki hajui? Je! Anthony Casalena kutoka SquareSpace hajui pia? Je! Josh Williams kutoka BlinkSale hajui? Je! Ungetuma maoni kwenye blogi yako au yetu ukisema watu hawa wote hawajui pia? Au hautasimama nyuma ya maneno yako? Je! Unamaanisha kile unachosema?

    Je! Ryan hajui kwa kuchapisha hii?
    http://notrocketsurgery.com/articles/2007/04/02/the-mile-high-club-37signals-fuck-yeahs-and-productivity-stock-art

    Unaweza kutaka kuweka "wajinga" kwa maoni ambayo yanastahili kama ubaguzi wa rangi, ubaguzi, chuki dhidi ya wageni - sio maoni ya mtu juu ya urefu wa barua pepe.

    • 28

      Jason,

      Kwa kweli wale watu sio wajinga. Hawana mimbari ya uonevu ambayo blogi yako inayo. Wanatoa maoni na kuunga mkono tu kulingana na maoni yao ya kibinafsi. Ryan sio mjinga, pia. Anatoa maoni yake pia. Ninaiheshimu hiyo. Na kwa kweli, kwa wengine, maoni hayo ni ukweli. Labda wale watu wamejaribu na kupata mafanikio na njia hiyo.

      Chapisho lako halikuwasilishwa kama maoni, liliwasilishwa kama ukweli. Ninaamini kuwa ilikuwa ujinga. Ujinga hufafanuliwa kama kukosa maarifa au habari kuhusu mada au ukweli fulani. Haina uhusiano wowote na ubaguzi wa rangi au ubaguzi, n.k.

      Kwa uaminifu kabisa, kwa kweli hakuna haja ya kujibu, Jason. Kwa kuangalia majibu yako, madai yangu yote ni ya kweli. Sauti imebadilika. Hiyo ni mbaya sana. Bahati nzuri kwako na kampuni yako.

  20. 29

    Nadhani jambo la kuapa sio suala. Katika kesi hii, iliongeza msisitizo unaofaa. Sisi sio watoto. Tunazungumza hivyo. Au angalau mimi.

    Lakini blogi ya Ishara 37 inanigonga kama ya kujifanya. Aina ya hii "tumegundua ni jinsi gani makosa yote yapo juu ya vitu hivi".

  21. 30

    Douglas, sasa unasikika kama mwenye kupoteza sana. Jason anakuja kwenye blogi yako kuacha maoni yake na sasa unamwambia asijibu? Je! Ni tabia ya kitoto gani hiyo?

    Unafikia pia kwa kupendekeza kwamba chapisho la Jason lilisemwa kama ukweli. Ni maoni kulingana na uzoefu wake. Ni kipande cha op / ed (maoni / wahariri). Utafiti wa kisayansi ni ukweli. Sidhani kuwa Jason angeweza kufikiria machapisho yake kuwa ya kisayansi, au ukweli, au kitu kingine chochote isipokuwa maoni yake tu kulingana na uzoefu wake.

    Na kabla ya kukosoa, kwa nini usimuulize kwa fadhili ikiwa ni maoni yake au ukweli? Nina hakika atafurahi kukujibu. Basi utakuwa na habari zaidi juu ya nia yake. Unaweza kufanya mawazo au unaweza kujua ukweli.

    Mwishowe, sioni ni kwa jinsi gani unaweza kusema kuwa mtu mmoja ni mjinga lakini watu wengine ambao wanakubaliana naye hawajui. Haijalishi ni nani aliyesema kwanza au ni wapi walisema. Wote wanakubali. Wafafanuzi wanaunga mkono msimamo wa Jason. Kwa hivyo unaweza kuamini kuwa wote hawajui au hakuna hata mmoja wao ni mjinga. Huwezi kuchagua cherry wakati wote wanakubali.

    • 31

      Michael mwingine,

      1. Re: Kupoteza maumivu - Kuumiza? Ndio. Niliandika barua ili kuleta wasiwasi wangu kama mteja wa awali na mmiliki wa kampuni anakuja kwenye blogi yangu na kuwafukuza. Yeye pia anamfukuza kila mtu mwingine ambaye alitoa maoni mabaya. Hiyo ni bahati mbaya - nilikuwa na matumaini ya zaidi. Mshindwi? Ndio. Nilipoteza muda na pesa kuwekeza katika chombo ambacho siwezi kutumia tena.

      2. Jason alisema kuwa haya yalikuwa maoni, na akafuata kwamba Sura ya 1 ya kitabu chake inasema blogi hiyo ni maoni. Yangu mtazamo (hiyo ni maoni yangu) ilikuwa tofauti na niliielezea hivyo.

      3. Jason alisema ilikuwa maoni hapa, sikuhitaji kumuuliza. Vile vile, kumbuka sababu yangu ya kuondoka haikuwa tu chapisho hili - ilikuwa mabadiliko ya sauti na kupoteza heshima kwa SvN na vile vile kutotumia programu inayonisababisha niondoke. Haikuwa hafla yoyote, ilikuwa nyingi.

      4. Re: Ujinga: Unaunga mkono hoja yangu bila kujitambua. Ikiwa SvN itaweka taarifa ya blanketi kwamba hakuna mtu anayetembeza barua pepe, sasa watu wanaweza kuiangalia kama ukweli ikiwa imewasilishwa kwa njia hiyo. SvN haijui kwa uwasilishaji huo, wafuasi sio. Wanaweza kuwa na habari mbaya, lakini sio wajinga. Ndio sababu niliyopinga nadharia ya SvN - blogi zinahitaji kuchukuliwa hatua wakati 'maoni' yao yanawasilishwa kama ukweli.

      Asante kwa kutembelea!

  22. 32
    • 33

      Asante, Lupe. Ingawa siangalii Wikipedia kwa majibu yangu yote, napenda nukuu:

      Ufafanuzi mwingine unasema kwamba ujinga ni chaguo la kutotenda au kuishi kulingana na habari fulani ili kutosheleza mahitaji yako au imani zao.

      Hii ni, kwa maoni yangu, kwa nini Barua pepe ya Kutembeza barua pepe kwenye SvN ilikuwa haijui. Walichagua kutochunguza au kutoa data halali ili kuunga mkono nadharia yao. Na, kwa kweli, hiyo inafaa mahitaji yao kwani walikuwa wakiziba muundo wao mpya wa barua pepe.

  23. 34

    Hujambo Douglas,

    Ninaunga mkono maoni yako… na hii hapa hadithi nyingine kutoka siku zangu huko American Express - kujaribu nadharia ya "watumiaji hawatembezi". Nilikuwa na URL tofauti zilizosimbwa katika viungo juu ya barua pepe na zile zilizo chini, vizuri, vizuri, "chini ya zizi." Na zile zilizo chini zilibonyezwa sawa na zile zilizo juu. Inazungumzia ubora na ufafanuzi wa yaliyomo. Ikiwa yaliyomo yako hayafai, mtumiaji anajua ndani ya uchunguzi wa kwanza na kwa hivyo kuachana bila kulazimika kusoma zaidi. Barua pepe zangu ambazo zilikuwa na rasilimali, vidokezo, na jinsi ya wafanyabiashara wadogo wa biashara, badala ya matangazo ya matangazo au matangazo, kila wakati iliona kiwango kizuri (yaani hadi 70%) ya mibofyo hutoka kwa viungo chini ya barua pepe.

    Nimejaribu pia bascamp kwa mradi wa mteja, na wakati tulipoweka nyaraka nyingi kwenye maktaba / hifadhi, niliishia kumfanya mteja abadilishe hati za google badala yake. asante kwa maoni yako.

    bora,
    Augustine

  24. 35

    Kwa nini mpigie mtu UJINGA juu ya maoni yao juu ya urefu wa barua pepe? Maneno mazito hapa kwa maoni ya kibinafsi ya mtu. Ikiwa haupendi maoni ya mtu, kuna thamani gani katika kuandika chapisho refu juu yake na kuvuta maoni yako ya kutokuwa na kawaida na kuonyesha ujinga wa watu? JIPATIE tayari.

    Unafanya shida kubwa juu ya mtu mmoja kutoa hoja kutoka kwa uzoefu wake wa kibinafsi! Tafadhali, kuwa mtu mkubwa zaidi na usonge mbele.

  25. 37

    Je! Ninyi watu mmetoka akili ?! Ninawekeza nguvu nyingi katika kutafuta njia za wafanyikazi wangu kutumia muda mdogo kutumia barua pepe, badala ya zaidi. Ili kufikia hatua: Barua pepe kwa sasa ni usumbufu usioweza kudhibitiwa. Kwa nini, Duniani, mtu yeyote angependekeza kuwa kina cha barua pepe ni sifa inayofaa?

    • 38

      Richard,

      Wafanyakazi wanaotumia muda mfupi katika barua pepe na wakati mwingi kwenye simu au ana kwa ana ni tija zaidi, ninakubali.

      Ningependa kupunguza idadi ya barua pepe nilizonazo nusu, lakini urefu wa yaliyomo kwenye barua pepe hizo sio kama iliyokatwa na kavu. Nadhani kuna sababu halali za kuwa na nakala ndefu dhidi ya nakala fupi. html dhidi ya maandishi, nk.

      Ikiwa tunataka kuokoa wakati wa kusoma, wacha tuondoe mikataba na sheria zingine za kisheria. Hayo makaratasi yanapoteza wakati mwingi na yanatugharimu zaidi kwa saa kuwalipa mawakili ili waielewe!

      Asante kwa kuacha!

  26. 39

    Nilijaribu kutumia basecamp kwenye moja ya miradi na hakuna mwenzangu alinunua ndani yake. Labda ilikuwa hali ya ushirika wa mradi huo, lakini niligundua kuwa ingawa nilikuwa tayari kutumia wakati kuelewa kielelezo cha kushangaza, watu wengi katika timu yangu hawakuwa hivyo.

    Ilikuwa ngumu sana kubadilisha hatua kuu na ikiwa kazi fulani zilitegemeana, na ulikosa vitu kadhaa hakukuwa na njia ya kupanga tena kazi nk.

    Nafurahi nilitumia tu toleo lake la bure na sikujitolea kwa kununua toleo lililolipwa. BAADA ya muda, nilikuwa peke yangu nikitumia ubao mweupe n.k, na kutumia huduma zingine za mfumo wa IM (nyingine ya bidhaa zao). Jaribio letu na bascamp kama zana ya usimamizi wa mradi wa quasi ilikuwa kutofaulu vibaya. Kiolesura ni aina ya quirky na sio thabiti sana (kama miezi 8 iliyopita - sijaingia hivi karibuni nadhani)

    Nadhani wanaonja koolaid yao wenyewe na hii njia yangu yote au jambo la barabara kuu halitafanya kazi kwa muda mrefu. Namaanisha, ikiwa unakiri kuweka wateja wako mbele, basi unawezaje kuwadharau karibu kila zamu na kuweka alama juu ya kila kitu kana kwamba unajua ukweli wote na kila mtu ni moroni tu. ?

  27. 40

    "F-bomu"? Nini tangazo ** che.

    Nina hakika ishara 37 zinajali kuwa turd yenye macho mkali katika suti haionekani kulamba *** yao tena.

    Usijali… nina hakika utapata mkondo mpya wa kuruka sasa kwa kuwa ishara 37 sio za mtindo tena.

  28. 42

    Nimetumia Basecamp kwa waajiri wangu wote wa mwisho. Nimekuwa nikikosoa sana, haswa kwa sababu Jason Fried & co ni wa -jinga sana na kwa kweli programu zao zote ni hifadhidata sawa ya hifadhidata na UI tofauti ya nyuma. Wakati nililalamika juu yao, pia nilikuwa mtumiaji mkubwa wa basecamp. Mara kwa mara ningeulizwa "nyaraka za hii iko wapi?" na ningejibu, "katika Basecamp… ambapo ni ya ... sawa?" Hatimaye ile ya pili ilinifanya nianzishe wiki ya hapa, ambayo ilipata mengi matumizi zaidi kwa sababu inaonekana ni ngumu kupata maarifa katika hazina ya habari iliyobuniwa na blogi. 🙂

    Tangu nilipoanza freelancing, ninaendelea kufikiria ni lazima nipate akaunti ya basecamp na kuiweka mbali, nikingojea iwe muhimu. Haijawa ya lazima bado… na sasa nadhani labda haitakuwa.

  29. 43

    Sina hakika kabisa juu ya hili, lakini matumizi ya neno-f inaweza kusukumwa na Nyoka za sinema kwenye Ndege ambayo ilitumia neno hili kupita kiasi. Sinema wakati mwingine hurejelewa kama "Nyoka kwenye ndege ya af ****** g" kwa sababu ya hii.

    Sijali watu kulaani kwenye wavuti maadamu iko ndani ya mipaka na kwa muktadha. Ikiwa sivyo, mimi hupuuza tu.

    • 44

      Mnamo tarehe 24, kuwa onyesho kwa familia nzima, hawaruhusiwi kulaani. Maneno pekee yanayoruhusiwa ya kuchanganyikiwa ni "Jilaumu" - ambayo ilipendekeza wanafunzi wengine wa vyuo vikuu kuanza mchezo wa kunywa risasi kila wakati Wakala Bauer anatumia kifungu hicho.
      Wakati waandishi walipogundua juu ya hii, walianza kulisha laini ambazo zilikuwa "jangwa la kijamaa" ili tu kuona watoto hao wakitoa risasi 3 mfululizo.

      Ili kurudisha ucheshi katika majadiliano haya.

  30. 45

    Mwitikio wangu kwa "Kupata Halisi" unaweza kuwa ulikuwa mapema lakini unakuwa mzuri: Mada yake ni jinsi ilivyo sawa kuwa alama 37 na kuuza $ 19 ya PDF kwa watu wengi ambao hawajaoshwa.

    Weka macho yako kwenye ORGware
    kwa tangazo, soooon. Itakuwa rasilimali unayotafuta.

    Hapa kuna Bodi yetu ya Washauri.

  31. 46
  32. 47

    F *** wewe Douglas Karr. Siamini kwa dakika kwamba 'f-bomu,' kama ulivyoiweka kwa ujinga, haikuwa sababu ya kuacha programu. Ulitumia nakala nyingi kujaribu kutuaminisha kuwa haikuwa hivyo na umeshindwa wazi. Nadhani mtu yeyote anayetamka kidogo, kamwe usijali mwanablogu wa "teknolojia ya uuzaji", angeweza kuwasiliana na kiini cha wasiwasi wake ikiwa kuna yeyote.

    Kama 'mtaalam wa teknolojia ya uuzaji', labda wewe ni mfanyabiashara wa mafuta ya nyoka. Kwa kadiri ninavyoweza kusema, lazima uwe mbaya sana.

    F *** wewe Douglas Karr. Unaonekana mzuri pia.

  33. 50

    @John Beeler: Unajua jambo hili la ujinga linavutia sana. Ninashangaa kwa nini programu zote za reli zinaonekana sawa zina shida kubwa za utumiaji. (Na unatakiwa tu "kuichukua" kwa sababu DHH au wanadamu wengine wa pontif walikuambia hivyo ..)

    @watetezi wa ibada: SvN na wengine wa ibada hii ya corpo wamekuwa wakiongea chini na watu. D.Karr ana hoja? data au hati inayounga mkono iko wapi? Ndio, naona ukweli kwamba kwa Barua pepe za Usajili, inasaidia kuwafanya mafupi na kwa uhakika, lakini unajua, barua pepe za usajili pia ni muhimu na watu wana akili ya kutosha kujua na kuweka vipaumbele kulingana na hiyo.

    Binafsi, ninapopokea barua pepe ya usajili kutoka, sema mtoa huduma, na ina kurasa 3 kwa muda mrefu, hakuna shida, sitaki barua pepe 4 tofauti ambazo zinaniambia akaunti ni kuanzisha, mwingine ananiambia kitambulisho changu ni mwingine ananiambia wapi kupata msaada na huduma kwa wateja na mwingine ananiambia url kwa wavuti kusimamia akaunti yangu. Hiyo ni njia mbaya sana.

    Kile nilichogundua juu ya 37S ni kwamba wanakiuka sheria zao na hii inaingia kupitia Reli na SvN na marafiki wengine wote wanaounga mkono (TextDrive na Textmate mtu yeyote?) Na kushinikiza bila kufichua uhusiano wao wa kifedha kwa biashara hizi.

    Reli inadai kuwa ni KAVU lakini ni mzaha wa kutisha! kila programu inahitaji nakala yake ya mfumo! unatambua maana ya hii? Angalia huduma za RailsDay2006. Ingizo mia mbili zitachukua karibu 1.5 GB ya nafasi!

    Huu ni ukiukaji mbaya zaidi wa kanuni ya KAVU.

  34. 51

    Ninaona kuwa tayari kuna majadiliano mengi hapa, lakini nilifikiri ningeongeza senti zangu mbili. Sijali laana. Napenda wazo hilo. Wazo zima la maneno fulani kuwa ya kukera zaidi kuliko mengine ni ya kijinga sana.

    Lakini hilo sio suala kuu. Ninaweza kuona suala kutoka kwa wavulana wa SvN. Ikiwa unasema kitu, sema kwa kusadikika na sio hii iliyotiwa maji ambayo inaonekana kuwa ya kawaida. Ikiwa una hakika juu ya kitu, sema hivyo, na usiseme kingine chochote.

    Walakini, ningeongeza kitu kwa ile ambayo nadhani inakosa katika hali hii. Ikiwa ulikuwa umekosea juu ya jambo fulani, basi likubali na uendelee. Hakuna chochote kibaya juu ya kuwa na makosa. Inaweza kuuma kidogo, lakini kupata kilicho sawa ni thamani yake. Ikiwa utachukua maoni kwamba 'tuko sawa na hiyo ndiyo' umeacha njia ya sababu na ukaingia kwenye uwanja wa mafundisho. Sisemi wavulana wa SvN wamefanya hivyo. Kwa wazi, wana maoni mengi juu ya kile wanachofanya, ambacho hufanya kazi vizuri kwao.

    Jambo lingine ambalo umetoa katika chapisho lako la asili, ambalo nadhani linafaa kurudiwa ni utengenezaji wa madai bila data ya kuiunga mkono. Ni muhimu sana kwamba data ipatikane. Akili ya kawaida sio kawaida, na, kama uzoefu umetufundisha, inaweza kuwa mbaya sana wakati mwingine pia. Swali moja muhimu zaidi ambalo mtu anaweza kuuliza ni: "Ndio, hii ina maana, lakini je! Inaakisi ukweli (data iko hapo)?"

    Sikuweza kupata watu ninaofanya nao kazi kutumia basecamp, lakini sina hakika ikiwa ni shida ya Basecamp, au kwamba watu wengi hawajazoea / tayari kutumia programu ya mkondoni kwa uwezo huo. Kwa kweli, watu hutumia barua-pepe na programu zingine bila kufikiria juu yake, lakini kuitumia kila wakati huhitaji mafunzo ya kweli, na isipokuwa ukishikamana nayo, itaonekana sio ya asili. Ninafanya kazi katika Chuo Kikuu na kitivo / wafanyikazi hapa hakika wanawakilisha hiyo. Hazitumiwi tu kuwa na rasilimali zilizopo ambazo zinapatikana sasa, na hawatachukua muda kuzisoma. Na mara nyingi hawaitaji hata.

  35. 52
  36. 53

    Douglas - ikiwa unatafuta neno lisilo na laana, mazingira yenye uwezo wa barua pepe ya HTML unaweza kuangalia usimamizi wetu wa kuongoza na bidhaa ya mauzo - http://LeadsOnRails.com. Ingawa sio programu ya eneo-kazi, imekuwa na inaendelea kujengwa kutoka kwa maoni ya wateja wa ulimwengu wa kweli kusikiliza kwa watumiaji kama wewe mwenyewe.

  37. 54

    Nadhani sehemu yake na 37s ni DHH.

    Karibu mwaka mmoja uliopita kulikuwa na chapisho kwenye blogi yake ya kibinafsi (sauti kubwa.com) kimsingi kuorodhesha programu yoyote ambayo ingekuwa na kazi 9-5 badala ya kujiunga na kuanza na kutumia Reli. Ilikuwa tabia sawa kabisa (kwa kadiri unavyoweza kutoa sauti kutoka kwa chapisho la wavuti) - ikiwa haukubaliani nami wewe ni mpumbavu.

  38. 55

    Ujumbe mzuri.

    Nakumbuka niliona chapisho hili mwaka mmoja uliopita lakini sio furore iliyofuata. Wakati huo nilikuwa na vitu vingine vilivyo kwenye akili yangu lakini sasa kwa kuwa nimerudi nyuma kwa hii lazima niseme Vitendo 37 vya Ishara vimeacha ladha mbaya mdomoni.

    Kuna kitu juu na mtazamo wao. Ndio kujifanya inaweza kuwa maelezo mazuri. Nimekuwa nikipokea barua pepe zingine zisizo na msaada na zenye kutisha kutoka kwa Jason na mimi ni mtumiaji wa kawaida.

    Nguvu zao ziko katika chapa na kwa hilo nawapongeza. Lakini vitendo kama hivi vinawaumiza na ni wazi zaidi kuliko vile wanavyotambua au wanajali kukubali.

    Nini Matt ya 37S haionekani kugundua ni kwamba vitendo / vitu / vitu hubeba * maana *. Ndio kunukuu tu mtu kunaweza kufikiriwa kama shambulio, kejeli au chochote kile. Kusema "hatujawahi kusema…." haitoshi. Ni ya kushangaza sana na yenye nia ya umwagaji damu. Unyenyekevu fulani huenda mbali. Unaweza kuwa na hiyo na kuendelea "kuwa tofauti".

    Kugeukia bidhaa zao, niliacha kutumia Basecamp kwa umakini kwa sababu kama watu wengi niligundua kuwa wengine hawakupendezwa sana. Nadhani uwasilishaji "rahisi" unaweza kuwa kizuizi. Watu hawaoni nguvu au kwanini hii ni bora kuliko safu ya barua pepe. Na nazungumza juu ya watu wa kawaida hapa ambao wangefaidika kutokana na mafuriko ya barua pepe. Ni bidhaa nzuri lakini inahitaji kuburudishwa, ambayo Jason alisema inakuja kujibu sifa yangu nzuri juu ya Highrise.

    Walakini, natumai hawatatulia kwa raha zao tena. Kuna maeneo machache wazi huko Highrise ambayo wanahitaji kushughulikia na kama mteja anayelipa - tena - nitawaangalia kwa karibu.

  39. 56

    Ujumbe mzuri! Mimi pia nilighairi akaunti yangu ya basecamp hivi karibuni. Usiwe mwepesi sana kubadili programu ya eneo-kazi ingawa kuna njia mbadala nzuri za msingi zinazopatikana sasa: Goplan na OnStage kutaja tu chache.

  40. 57

    Mpendwa SirZ, wacha tukabiliane nayo: hatutaki kamwe kujadili zana hiyo kwenye blogi yao ikiwa tutaridhika nayo. Nimejaribu basecamp na nimeona ni makosa kabisa kwa miradi yetu. Sio chombo cha usimamizi wa mradi baada ya yote. Angalia nakala hii kwenye PCworld.com. Nadhani ya kubadili hii Jembe chombo, inaonekana inavutia sana.

  41. 58
    • 59

      Kwa kushangaza, mimi ni mteja wa kampuni inayotumia Basecamp hivi sasa. Sijui kwamba niliwahi kusema kwamba ilinyonya… nilihisi tu kwamba ilikuwa ikipata mhemko mwingi na haikuwa ikiishi kabisa.

      Kama ninavyotumia sasa, pengo kubwa ni juu ya usimamizi wa kazi na kazi. Ningependa kutanguliza kazi, kuwapa, kupata makadirio ya kumaliza (masaa na tarehe) na kisha kupata hadhi juu yao (50%, 75%, 100%). Vipengele vya sasa vinaruhusu mtu yeyote kuweka kipaumbele na kupeana.

      Shukrani!
      Doug

  42. 60

    Nilikaa nao kwa muda mrefu kidogo, lakini mwishowe nimekuwa nayo na hawa watu. Kwa kweli niliweka chapisho langu la mwisho kwenye bodi yao leo (iliyotolewa hapa chini):

    “Kweli, hatimaye imebidi nifute akaunti yangu. Kwangu unapoangalia utendaji wa HR na mapungufu waliyoweka kwenye akaunti za kiwango cha chini, kuna chaguzi nyingi tu za bure au za gharama nafuu huko nje kuendelea hapa. Ni ghali zaidi ikiwa unataka kuitumia na bidhaa zingine za 37s kama mkoba na / au Basecamp. Badala ya kuchukua bidhaa moja na kuifanya iwe bora (kwa mfano kuongeza utendaji wa HR ndani ya mkoba) miaka ya 37 inaonekana kuwa imechagua njia ambapo unaweza kuishia kulipa sana inakuwa isiyo na ushindani na hakuna uhusiano wowote kati ya bidhaa. Nimekuwa pia nimechoka na "tunajua nini mtazamo bora" dhidi ya wateja wakitoa maoni. Ni aibu kwa sababu tangu mkoba kupatikana, 37s ziliniahidi sana, lakini kwa bahati mbaya imepotea. "

  43. 61

    Hujambo Doug:

    Chapisho hili limekuwa likicheza kwa muda lakini nilitaka kupata senti yangu 2. Tunategemea sana programu yetu ya PM. Machafuko yake ikiwa hatuwapati wateja wetu kushiriki na timu yetu. Kwa sababu ya utegemezi huo tunatumia Hifadhidata. Wanatupa huduma nzuri kwa wateja, mafunzo na wanazingatia sisi - njia nzuri bidhaa za SaaS zinapaswa kuwa.

  44. 62
  45. 63

    Karibu miaka miwili baada ya chapisho hili, nina hamu ya kusikia unachotumia kwa usimamizi wa mradi / ufuatiliaji wa kazi leo.

    Je! Unabaki kuridhika (kutoka kwa mtazamo wa suluhisho) na uamuzi wako wa kuhama kutoka Basecamp?

    Tumeona watu kadhaa wakitujia (http://www.smartsheet.com) kutoka Basecamp katika mwaka uliopita, wengine wakitoa sababu zinazofanana na kile ulichapisha hapo awali. Wengine wanaonekana kutafuta suluhisho la mkondoni ambalo sio rahisi kubofya-kuhariri.

    • 64

      Hili litakuwa swali ambalo itabidi nijibu hivi karibuni, Mark. Nina hakika kuwa haitakuwa Basecamp - ninavutiwa zaidi na suluhisho za SaaS ambazo zinaendesha kwa ukali zaidi sifa na ujumuishaji katika matumizi yao. Hivi sasa, sifanyi usimamizi wowote wa mradi - lakini hiyo inapaswa kubadilika hivi karibuni.

  46. 65
  47. 66
  48. 67

    Ninahisi maumivu yako juu ya usimamizi wa mradi, naupenda na hunisaidia sana wakati wa kufanya kitendo cha kusawazisha katika ukuzaji wa wavuti. Joomla ina kubwa ambayo huenda nyuma ya tovuti na inaweza kupatikana kupitia mbele. Nimeacha kuweka hii kwenye wavuti kwa wateja, hawaonekani kuitumia. Ni nzuri sana kwa kuweka mali ya tovuti pamoja!

    Nitaangalia iGTD nimekuwa nikitafuta kitu kama hiki na ninafurahi juu ya zana hii

    shukrani

  49. 68

    Samahani hapa kuchanganyikiwa kwako. Programu ni zaidi ya teknolojia… yote ni juu ya watu kwenye mstari wa kifungo. Kama mfanyakazi na mtumiaji, ninakuhimiza uangalie Clarizen, tuzo ya kushinda Programu ya Usimamizi wa Mradi wa 2010 mkondoni.
    http://www.clarizen.com/
    Programu ya Mradi yenye nguvu na vitu vingi kama usimamizi wa wakati, usimamizi wa rasilimali, usimamizi wa fedha na ujumuishaji na SalesForce, Attask, Google….
    Inastahili kutazama ..

  50. 69
    • 70

      Doug ulijaribu yoyote ya washindani hawa wanaostahili ambao walichapisha hapa chini kabla ya kurudi kwenye kambi. Binafsi nilichukizwa sana na ukosefu wa shirika na ukosefu wa mvuto wakati niliongeza watu wa Mac huko Basecamp. Hatimaye nilijikwaa kwenye suluhisho lililounganishwa. Nitaiita mfumo wa ikolojia wa biashara ambao unaruhusu wafanyikazi wenzako, wateja, washauri, wauzaji, wafanyikazi huru, washiriki wa bodi kuingia kwenye safu ya ushirikiano wa wingu.
      Bidhaa ninayotumia ina sehemu kubwa ya usimamizi wa mradi / kazi, kalenda ya upangaji, mchakato wa ukaguzi wa mtiririko wa kazi, usimamizi wa mawasiliano, vikao, mazungumzo ya moja kwa moja, mkutano wa wavuti, ushiriki wa skrini kama huduma ambazo zinaweza kupewa watumiaji na vikundi ni njia baridi. Jaribu http://www.same-page.com

  51. 71
  52. 72
  53. 73
  54. 74

    Tunatumia basecamp kwenye Jamii ya Uchawi ya Jamii ili kushiriki maoni na kufuatilia mawasiliano ya mteja. Hatukuwa na maswala nao. Mimi sio mtu wa kusoma blogi zao sana, lakini inawezekana hiyo ilikuwa maoni ya mwandishi huyo tu. Singeruhusu maoni ya mwandishi mmoja kuniondolea mbali maombi haya muhimu. Je! Programu mpya inakufanyiaje? Natarajia kuwasiliana na wewe katika siku zijazo!

    J. Souza
    Jamii: MediaMagic.Com

  55. 75

    Kuna maboresho mengi ya utumiaji ambayo yanaweza kufanywa kwa Basecamp. Ninashangaa kwamba hakuna shirika zaidi lililojengwa ndani yake. Jinsi inavyofanya kazi hakuna mahali wazi vitu maalum vinavyoishia ili watumiaji wapya wanaokuja katika mradi uliowekwa wanapaswa kuwasiliana na mtu mwingine ili kujua wapi wanaweza kupata vitu. (Ndio, WAKATI mwingine unaweza kupata vitu katika kutafuta lakini sio kila wakati.)

    Mimi niko pamoja nawe kwenye matumizi ya neno 'f'. Wakati hata mimi wakati mwingine niruhusu neno linaloweza kuteleza hakuna kisingizio cha kutokukamata wakati unapoandika. Ninaamini ni dharau kwa wasomaji wako na haifai kwa kampuni mchanganyiko. Hakika kuna nafasi ya tofauti kati ya jinsi unavyoongea unapokuwa nje na marafiki wako walevi na kile unachoshiriki hadharani.

  56. 76

    Kuna maboresho mengi ya utumiaji ambayo yanaweza kufanywa kwa Basecamp. Ninashangaa kwamba hakuna shirika zaidi lililojengwa ndani yake. Jinsi inavyofanya kazi hakuna mahali wazi vitu maalum vinavyoishia ili watumiaji wapya wanaokuja katika mradi uliowekwa wanapaswa kuwasiliana na mtu mwingine ili kujua wapi wanaweza kupata vitu. (Ndio, WAKATI mwingine unaweza kupata vitu katika kutafuta lakini sio kila wakati.)

    Mimi niko pamoja nawe kwenye matumizi ya neno 'f'. Wakati hata mimi wakati mwingine niruhusu neno linaloweza kuteleza hakuna kisingizio cha kutokukamata wakati unapoandika. Ninaamini ni dharau kwa wasomaji wako na haifai kwa kampuni mchanganyiko. Hakika kuna nafasi ya tofauti kati ya jinsi unavyoongea unapokuwa nje na marafiki wako walevi na kile unachoshiriki hadharani.

  57. 77

    Kuna maboresho mengi ya utumiaji ambayo yanaweza kufanywa kwa Basecamp. Ninashangaa kwamba hakuna shirika zaidi lililojengwa ndani yake. Jinsi inavyofanya kazi hakuna mahali wazi vitu maalum vinavyoishia ili watumiaji wapya wanaokuja katika mradi uliowekwa wanapaswa kuwasiliana na mtu mwingine ili kujua wapi wanaweza kupata vitu. (Ndio, WAKATI mwingine unaweza kupata vitu katika kutafuta lakini sio kila wakati.)

    Mimi niko pamoja nawe kwenye matumizi ya neno 'f'. Wakati hata mimi wakati mwingine niruhusu neno linaloweza kuteleza hakuna kisingizio cha kutokukamata wakati unapoandika. Ninaamini ni dharau kwa wasomaji wako na haifai kwa kampuni mchanganyiko. Hakika kuna nafasi ya tofauti kati ya jinsi unavyoongea unapokuwa nje na marafiki wako walevi na kile unachoshiriki hadharani.

  58. 78

    Kuna maboresho mengi ya utumiaji ambayo yanaweza kufanywa kwa Basecamp. Ninashangaa kwamba hakuna shirika zaidi lililojengwa ndani yake. Jinsi inavyofanya kazi hakuna mahali wazi vitu maalum vinavyoishia ili watumiaji wapya wanaokuja katika mradi uliowekwa wanapaswa kuwasiliana na mtu mwingine ili kujua wapi wanaweza kupata vitu. (Ndio, WAKATI mwingine unaweza kupata vitu katika kutafuta lakini sio kila wakati.)

    Mimi niko pamoja nawe kwenye matumizi ya neno 'f'. Wakati hata mimi wakati mwingine niruhusu neno linaloweza kuteleza hakuna kisingizio cha kutokukamata wakati unapoandika. Ninaamini ni dharau kwa wasomaji wako na haifai kwa kampuni mchanganyiko. Hakika kuna nafasi ya tofauti kati ya jinsi unavyoongea unapokuwa nje na marafiki wako walevi na kile unachoshiriki hadharani.

  59. 79

    Nani! Niliona tu chapisho hili na kusoma maoni mengi. Chupi nyingi katika kundi. Hivi majuzi nimeanza kutumia Basecamp na kuna vitu kadhaa vidogo ambavyo vinaniumiza juu yake. Mmoja wao akiwa kwamba siwezi kuamini siwezi kuandika tu tarehe, lazima nichague tarehe kutoka kwa pop-up. Kweli? Je! Ninafanya kitu kibaya? Tutaona jinsi inakwenda.

  60. 80

    uh, machapisho hayo ya blogi yalikuwa kutoka 2007 inaonekana… ambayo inaniongoza kwa kitu ambacho kinanikera sana. Chapisho hili liliandikwa lini? 2007, 2008, jana? bila mstari wa tarehe nitajuaje habari ninayosoma bado ni muhimu leo.

    Nina hakika kuna sababu nzuri za kutojumuisha tarehe kwenye chapisho, lakini kwa mtazamo wa mtumiaji, inachukua.

    btw, ninatumia basecamp bado - Ninakubali, ina kasoro, lakini wakati unatumiwa na programu zingine za nje unaweza kufanya kazi karibu na maswala mengi. Kamwe hakukuwa na malalamiko yoyote kutoka kwa wateja juu ya kuwa ngumu kutumia ama. senti yangu 2 tu

  61. 82

    Bado mimi ni shabiki mkubwa wa saini 37, ingawa nilighairi akaunti yangu ya Basecamp pia. Waliunda bidhaa ya kipekee na ya angavu… wakati huo. Sasa ninatarajia zaidi. Nimeanza kutumia KanbanTool hivi karibuni - Ninapenda sana interface. Natumahi siku moja nitasema sawa juu ya Basecamp tena.

  62. 83

    Tulikuwa tukitumia Basecamp kwa miaka kadhaa lakini hivi karibuni (karibu mwaka mmoja uliopita) tulitekeleza katika kampuni yetu suluhisho lingine la ufuatiliaji wa programu kutoka kwa comindware. Utendaji zaidi, chaguo zaidi na teknolojia rahisi zaidi ya ElasticData. Ikiwa haujajaribu bado - jaribu. 

  63. 84
    • 85

      Sijabadilisha kwa sababu kuna mapungufu kwenye ubadilishaji. Lakini, katika video zote nilizoziona inaonekana kama utumiaji mzuri sana na maboresho ya uzoefu wa watumiaji yamefanywa ambayo yatafanya iwe nzuri na rahisi kurudi kati na mbele kati ya miradi.

    • 86

      Halo, Basecamp mpya ni nzuri lakini bado haina huduma nyingi kama chati ya gantt, lugha, mazungumzo yaliyojengwa, ufuatiliaji wa wakati, majukumu madogo nk.

  64. 88

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.