Nilivunja WordPress 2.1

Sawa, kila mtu aliacha kukoroma… Najua hii ni mandhari chaguomsingi. Badala ya kujaribu 'kurekebisha' mandhari yangu ya zamani na nambari yote ya kawaida ambayo nilikuwa nimeweka hapo, niliamua kuifuta kabisa. Kwa hivyo nivumilie kwa muda ninapojenga mada yangu ya kwanza kwa WordPress. Nitaweka mada hii mbaya ili nijihamasishe kupata mada hii haraka na haraka. Nilianza juu yake jana usiku!

12 Maoni

  1. 1

    Bahati njema. Kila kitu kiliniendea vizuri, lakini nilikuwa nikisubiri ajali. Nina wasiwasi kila wakati kitu kitaenda vibaya wakati ninasasisha WordPress, lakini hadi sasa haijawahi.

  2. 2
  3. 3

    Kichwa kikubwa cha chapisho links Viungo vya picha vilikuwa kidogo baada ya uboreshaji wangu wa WordPress, lakini vinginevyo ni mjanja sana.

    Natumaini mada yako mpya itaonekana kuwa nyepesi!

  4. 4

    Bahati nzuri Doug. Nimekuwa nikiacha kusasisha kwa WordPress 2.1 kwa sababu nina wasiwasi juu ya kuteseka na hatma hiyo hiyo.

    Nimefanya mada chache za WordPress hapo zamani, kwa hivyo jisikie huru kunipa kelele ikiwa unahitaji msaada wowote nayo.

  5. 5

    Hujambo Doug,

    Nadhani mada yako "chaguomsingi" inaonekana nzuri! Haionekani kuwa mbaya kama unavyofikiria. Na nadhani umethibitisha tu kwamba hata mandhari "chaguomsingi" yanaweza kuonekana vizuri na kuwekewa tu.

    Lakini, kuwa na mandhari iliyoboreshwa huunda kitambulisho - ndivyo blogi inavyohusu na sisi sote tunahitaji kuwa na blogi ya kipekee inayoonekana ambayo tunaweza kuionyesha kwa ulimwengu!

    Natarajia kuona mada yako mpya.

  6. 6
  7. 7

    Wow - msaada mzuri. Asante kila mtu! Kwa kweli napenda unyenyekevu wa mada hii. Nitaenda kuona ikiwa naweza kuingiza unyenyekevu kwenye mada yangu - yangu ya mwisho ilikuwa busy sana!

  8. 8
  9. 9
  10. 10

    Ninaelewa kabisa. Mimi tovuti yangu mpya nilikuwa tayari kwenda hadi nilipovunja mada yangu pia. Kuchekesha kidogo kulifanya mambo kuwa mabaya zaidi. Ilibidi niijenge upya. Wakati wote tovuti yangu ya zamani - isiyo ya kublogi - ilikuwa chini. Kimsingi, nilikuwa karibu mwezi bila tovuti. Na mimi ni msanidi programu wa wavuti.

  11. 11
  12. 12

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.