Jinsi ya Kughushi Hesabu: Masomo kutoka Twitter na Facebook

seppukooNiliwahi kuandika chapisho kwamba 3.24% ya watumiaji wa Facebook wamekufa. Hoja yangu ilikuwa rahisi sana, Facebook inaendelea kupandikiza idadi yao kwa kuhesabu idadi ya akaunti jumla badala ya akaunti zilizo na matumizi ya hivi karibuni.

Kwenye ukurasa wa matangazo wa Facebook, inasema, "Fikia watumiaji zaidi ya 350,000,000 wa Facebook." Kweli? Ikiwa nisajili kwa tangazo, tangazo hilo itafikia zaidi ya watumiaji milioni 350? Nadhani Facebook inapaswa kuwa bora fafanua nini kazi mtumiaji ni.

Ukurasa wa takwimu za Facebook unasema:

  • Watumiaji zaidi ya milioni 350
  • Asilimia 50 ya watumiaji wetu wanaingia kwenye Facebook kwa siku yoyote
  • Watumiaji zaidi ya milioni 35 husasisha hali zao kila siku
  • Zaidi ya sasisho za hali milioni 55 zilizochapishwa kila siku

Inaonekana kwangu kama Facebook ina zaidi ya milioni 175 kazi watumiaji. Sio tu kwamba Facebook ni ubunifu na nambari zake, pia wametoa mawakili kufuata maombi ambayo yataondoa akaunti yako. The Mashine ya Kujiua ya Mtandao 2.0 amechapisha Kataa na Kuacha barua kutoka Facebook. Aina hii ya uonevu lazima ikome! Pia wamezuia na kutuma C & D kwa Seppukoo. Wakati huo huo, wanajaribu kushinikiza kupitishwa zaidi kupitia kipataji chao cha moja kwa moja cha rafiki.

Twitter inaonekana kuwa imechukua somo kutoka kwa mawakili sawa wa hesabu. Twitter inapenda mifumo ya kufuata, lakini imetuma mbwa wao kwenye programu bila kufuata-kiatomati.

Sina shaka kuwa Twitter na Facebook endelea kukua. Kwa hivyo ni kwanini wanajaribu kupuuza huduma hizi ingawa wanakua kwa nguvu sana?

Sababu tatu: Uthamini, Utangazaji, na Wawekezaji

Ukweli ni kwamba kuna mamilioni ya akaunti zilizoachwa nje, na ni aibu kwamba Twitter na Facebook wanacheza mchezo huu mbaya. Ni kupingana kwa roho ya uwazi na uaminifu katika media ya kijamii. Wanapaswa kuwa na aibu na nguvu za kublogi ambazo zinapaswa kuwa zinawajibika badala ya itikadi na kutaga kote kwao.

Ikiwa tunazungumza juu ya tasnia ya Magazeti hapa, na walihesabu kila mtu aliyewahi kusoma gazeti tangu kuanzishwa kwake, tungekuwa tunapiga kelele mauaji ya umwagaji damu na labda tunawashtaki ujinga kutoka kwao kwa matangazo ya uwongo. Lakini hawa ndio wavulana wa dhahabu wa teknolojia… hatungefanya hivyo kwa Twitter.

Wauzaji jihadharini. Ni mtu mmoja tu ndiye ameniambia kuwa wanafurahi na utangazaji wa Facebook - na kampuni hii ilikuwa ikichapisha mkakati wa chapa ambapo kwa kweli HAWATAKI watumiaji wa Facebook kubofya matangazo. Inafanya kazi vizuri, hakuna mtu anayebofya.

Ikiwa ungependa kufuta akaunti yako ya Facebook, nenda kwa Seppukoo ukurasa wa nyumbani ambapo hutoa maagizo ya kujifanya. Hiyo pia ndio ambapo picha nzuri ilitoka.

3 Maoni

  1. 1

    Amina. Sio tu majina makubwa. Hata maduka madogo huamua ujanja sawa. Tafuta tu michezo ya mkondoni na kila tovuti utakayokutana nayo itadai mamilioni ya watumiaji wanaocheza mchezo huo. Hakika, mamilioni wangeweza kufungua akaunti lakini zaidi kujaribu kujaribu kuachana na mchezo huo.

    BTW, hapa kuna chakula kingine cha kufikiria. Nina akaunti ya Facebook lakini tumia tu kupata sasisho kutoka kwa watu kupitia Trillian. Kamwe usichapishe sasisho mwenyewe. Ninaingia karibu kila siku kupitia Trillian lakini je! Napaswa kuzingatiwa kama mtumiaji anayefanya kazi? Mimi huingia mara chache na kutoa maoni ya kurasa kwa madhumuni ya matangazo Hakika, huenda nikazalisha matumizi ya kuongeza dakika lakini kwa jumla, kiwango cha shughuli yangu ni kama tundu katika ulimwengu ikilinganishwa na kiwango cha shughuli za kijana wa wastani au wewe. 😛

  2. 2
  3. 3

    Nifafanulie mtumiaji anayefanya kazi ni nini, Ryan? Ikiwa mtumiaji anayefanya kazi ni mtu anayeingia mara moja tu kwa wiki - nina hakika hiyo haitaongeza hesabu yao milioni 350. Hiyo ndiyo hatua ya chapisho langu.

    Twitter inaruhusu kabisa na inakuza kufuata-kiotomatiki kupitia maombi ya mtu wa tatu. Kiungo ulichotuma kinamaanisha tu 'fujo' ya kufuata-kiotomatiki.

    Kijamaa-Pia haifuatishi kiholela kiholela, inawafuata watu wanaokufuata. Kwa nini hiyo hairuhusiwi?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.