Jinsi ya Kukata Trafiki yako ya Blogi kwa Nusu

mgeni mabalozi

Sitazami mtu yeyote wangependa kukata trafiki yao kwa nusu kwenye blogi yao. Walakini, ni kiwango kizuri na takwimu zangu na inaweka shinikizo kidogo juu yangu kublogi kila siku.

Trafiki ya Blogi

Ikiwa ninaendelea kublogi kwa msingi thabiti, trafiki yangu inakua - labda karibu wageni 100 kwa siku kila mwezi. Walakini, ikiwa sitablogi kwa siku moja, trafiki yangu inashuka kwa nusu. Wiki hii ya mwisho, nimekuwa na shughuli nyingi sana hivi kwamba viungo vyangu vya kila siku vimekuwa vingi vya yaliyomo - hata kulazimisha rafiki yangu mzuri kulalamika.

Situmii mabalozi kwa sababu ya ukosefu wa yaliyomo, kwa hivyo ninahitaji tu kujirudisha kwenye wimbo mzuri. Nina habari nyingi za kushiriki juu ya maendeleo yanayokua katika teknolojia ya uuzaji mkondoni - Nahitaji kupata nidhamu zaidi katika tarehe zangu za mwisho za kuchapisha. Shika karibu, nimerudi kuongezeka!

4 Maoni

  1. 1

    Ninapenda uwazi hapa. Nashangaa itakuwaje ikiwa takwimu zinaonyeshwa kwenye ukurasa kila wakati.

    Nadhani hiyo ingefanya kazi tu kwenye kurasa za bidhaa na tovuti za kukagua ikilinganishwa na blogi ya kibinafsi. Ninafuata watu kwa sababu ya maoni yao sio takwimu zao. Lakini itakuwa ya kupendeza kuona ikiwa watu wa trafiki wa hali ya juu ndio wavulana wa wazo kuu.

    Bahati nzuri kuingia kwenye dansi. Ninajitahidi sana nayo.

    Don

  2. 2

    Kushuka kwa wikendi nzuri huko. Kilichotokea kwa siku ambazo watu walisafiri na kusoma machapisho muhimu ya blogi ya uuzaji 24/7! Ningekuwa na hamu ya kuona ikiwa hali hiyo ilikuwa sawa kwa miezi kadhaa iliyopita.

  3. 3
  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.