Je! Ungelipa kiasi gani kwa Twitter?

Pesa ya TwitterKulikuwa na uvumi wa Twitter kuchaji akaunti za kibiashara, lakini inaonekana hizo uvumi umevunjwa. Kwa maoni yangu, ni mbaya sana.

Sababu Tatu za Twitter Zinapaswa Kulipa:

  1. Kulipia ujumbe wa kibiashara imekuwa muhimu katika kupunguza barua taka kwenye barua ya tasnia ya simu. Kufanya kibiashara watumiaji wanaolipa kwenye Twitter labda wangepunguza idadi ya Spitterer huko nje. Nimechoka na umati wa Pesa Pesa ukinipitia. Kulipia huduma hiyo au kwa idadi ya tweets za kibiashara zilizotumwa zingewazuia watumiaji hawa.
  2. Hii ni njia thabiti ya kukuza mapato kupitia Twitter. Nataka Twitter ifanikiwe na ikue. Kutumia pesa za uwekezaji kuweka taa ni kama bomu la wakati, hasa katika uchumi huu.
  3. Watu kwenye Twitter wanajidanganya ikiwa wanadhani hii ni njia ya mawasiliano na nguvu ya kudumu ya barua pepe. Twitter ni ya kushangaza, lakini sina shaka kuwa kutakuwa na kitu bora wakati wowote hivi karibuni. Ikiwa Twitter itajishughulisha na trafiki ya kibiashara, hiyo itawapa mtaji unaohitajika ili morph na kuendeleza jukwaa - kuweka mbele ya chochote kitakachofuata.

Nadhani pia inaweza kuwa wazo nzuri kwa Twitter kuwa nayo API matumizi jumuishi hulipa matumizi. Hii itasafisha matumizi mengi ya ujinga ambayo yanazama Twitter ndani API trafiki.

Ningelipa Kiasi Gani?

Kwa kuwa blogi yangu kweli inapata faida kupitia matangazo na ada ya ushauri, ni rahisi kwangu kuhesabu ni kiasi gani trafiki ya Twitter imetoa msingi wangu. Blogi yangu inapata kati ya 5% na 8% ya trafiki yake kutoka Twitter. Ikiwa nilitengeneza $ 10k mwaka jana, ninaweza kuashiria $ 500 hadi $ 800 kwa Twitter. Kwa kweli, ningetaka kufaidika na Twitter, kwa hivyo ikiwa nitalipa $ 240 - au $ 20 kwa mwezi - hiyo itatoa faida nadhifu.

Bila shaka, Smippies atapiga kelele kwa uchungu… akipata pesa kwenye mtandao? Kwa kublogi ndogo? Hogwash! Kwa uaminifu kabisa, nadhani matumizi mazuri ambayo yanawezesha mawasiliano yanastahili kupata pesa.

Ikiwa Twitter haitumii trafiki na kuifikia sasa, wanaweza kukosa mtaji wakati inayofuata ikiboreshwa Twitter inaingia sokoni na umati huu wa watu wanaosonga unaendelea.

5 Maoni

  1. 1

    Doug,

    Inaonekana kwangu kwamba kuna kampuni kadhaa (na Smippies) huko nje ambazo zinasahau lazima zipate pesa ili kuishi. Ikiwa ningeweza kukaa kwenye chumba siku nzima na kuunda programu nzuri na nzuri bure, ningependa! (Ningehitaji msaada mwingi pia.) Kwa bahati mbaya hatua za maisha na bili zinapaswa kulipwa, na wawekezaji wanatarajia kurudi.

    Ninafikiria kwamba ikiwa Twitter wangetoza tu watumiaji wa API wangeweza zaidi ya kufadhili mahitaji yao.

    Adamu

  2. 2

    Ikiwa ningekuwa Google, ningelipa bilioni 1.5 kwao, walicholipa kwa Youtube. Wamepigwa ncha. Youtube ina ncha. Skype ina ncha. Hifadhi pekee ninayo ni hadithi ya Myspace. Ilikuwa hasira katika 05,06, kisha Facebook ikawafuta kabisa. Lakini lazima uchukue picha zako.

  3. 3

    Kama mteja anayetumia Twitter kwa matumizi ya kibinafsi, ningetumia $ 5 / mwezi na kama mmiliki wa biz, ambaye anajua napata trafiki, lakini bado sijajua ni nini kingine, ningelipa hiyo pia.

    Natumai twitter inachaji, napenda zana, na ninataka iwe karibu na iendelee kubadilika. Smippies kuwa dammed.

  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.