Shikilia Kampuni kuwajibika

frustrated

Ningeweza kushiriki hadithi kadhaa za kutisha na wewe kwenye historia yangu na benki na kadi za mkopo. Baadhi yake inakubaliwa kuwa kosa langu lakini nyingi ni vitendo vya ujinga vya benki. Ninashangaa jinsi hawa watu hulala usiku ... faida kubwa, bailout, bonuses za watendaji na ada za ujinga za ujinga hata hazijawazuia kuboresha mifumo yao.

Hapa kuna mfano mzuri… kadi yangu ya mkopo ya biashara imezimwa mara mbili wakati wa kusafiri. Kabla ya safari zote mbili, niliiambia benki kuwa nitasafiri na kuhakikisha kuwa sijapigwa bendera. Simu zilikuwa kupoteza muda - nilifungwa mara mbili kwa shughuli za tuhuma. Mara mbili ilitosha… na mfumo wa zamani wa mkondoni na ukosefu wa msaada mwishoni mwa juma na usiku vilinifanya nirudi benki kubwa. Tutawaita JP.

JP ina mfumo mzuri sana wa mkondoni. JP ina uwezo wa waya wa kigeni. JP ina programu ambayo ninaweza kuweka hundi kwa kuipiga picha. JP hata ina uwezo wa malipo na akaunti yangu. Labda jambo la ujasusi… JP alinipa benki binafsi. Je! Ni benki gani ya kibinafsi? Ni mtu ambaye lazima nitumie barua pepe na kumpigia simu kila ninapokuwa na shida. Benki yangu binafsi ananiambia nambari 1-800 ili nipigie msaada. Uboreshaji mkubwa juu ya mfumo wa zamani wa kupiga simu nambari 1-800 kwanza. [Ndio, hiyo ni kejeli]

BTW: Benki yangu binafsi ni mpenzi na ninajua anajaribu kunisaidia kadiri awezavyo. Haitatulii shida, ingawa.

Mwishoni mwa wiki hii, nilihitaji kuagiza tikiti za ndege kwa Shirikisha mkutano huko San Francisco mwishoni mwa mwezi huu. Kwanza nilitumia Kayak na kadi ya mkopo ilishindwa. Ifuatayo nilitumia wavuti ya Delta.com na ilishindwa. Mara zote mbili ilisema kwamba anwani yangu hailingani na akaunti yangu. Shida pekee na hiyo ni anwani yangu iliyoingizwa haswa kwa njia ile ile kwenye wavuti zote mbili kwa hivyo hakuna tofauti. Badala ya kukata simu, nilisimama kwa kushikilia wakati mwakilishi wa Delta mwenyewe aliita benki yangu ili kuthibitisha anwani. (Nzuri sana ya Delta!)

Mwakilishi wa Delta alirudi na kuniambia kuwa benki yangu iliwaambia anwani yangu iliyotolewa hailingani. Sasa nimekasirika. Ifuatayo katika mstari ni yangu benki binafsi. Benki yangu binafsi inawasiliana na msaada wa kiufundi na wanapendekeza nijaribu anwani yangu na au bila Zip4 kwenye nambari yangu ya zip. Kwa umakini.

Wavuti ya Delta hairuhusu ugani wa Zip4, kwa hivyo wakati uliopotea kati ya barua pepe zangu na simu za benki yangu binafsi kwa timu yake ya msaada imekuwa safisha. Nimemjulisha benki yangu binafsi kuwa bado haifanyi kazi. Siku nne baadaye na sina tiketi.

Kwa wakati huu unaweza kushangaa kwanini sichukua tu kadi yangu nyingine na kulipia tikiti. Kwa nini? Kwa sababu hii inapaswa kufanya kazi. Hii ndio kadi ya mkopo ya biashara ni kwa… kwa kufanya vitu kama kusafiri kwa kusafiri, kununua vifaa, n.k. do kuwa na njia zingine za kununua tikiti na nina hakika watu wengi wamezuia mfumo na wamefanya hivyo.

Lakini sitaenda.

Sisi sote kwa uaminifu tunavumilia kazi nyingi katika maisha yetu. Tunavumilia makosa ya programu, maswala ya benki, maswala ya simu, maswala ya mtandao ... maisha yetu hayakuwa rahisi na mambo haya yote, inakuwa ngumu zaidi. Na tunapoongeza ugumu zaidi, tunapata shida zaidi. Kiini cha shida hizi zote ni ukweli kwamba tumetarajia kazi na hatuwajibishi tena makampuni. Ni rahisi kuchukua kadi nyingine ya mkopo kuliko kuendelea kupiga simu na kutuma barua pepe kwa benki yangu ya kibinafsi.

Lakini kesho nitapoteza tija zaidi kwenye simu ndani na kwa barua pepe na yangu benki binafsi. Uzalishaji wake (kwa bahati mbaya) utateseka, kama vile timu ya teknolojia ambayo anafanya kazi nayo. Nitahakikisha kuwa hii inarekebishwa - ili wengine wasipitie kile ninachopitia.

Ikiwa sote tungewajibisha kampuni, tungeendelea kuboresha na sote tutafaidika nayo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.