Halo, mimi ni Mac. Na mimi ni PC.

Mimi PCMimi Mac

Halo, mimi ni Mac.

Na mimi ni PC.

PC: Nina RAM, Motherboard, Processor, Panya, Kinanda, gari ngumu na Monitor.

Mac: mimi pia. Na kwa kuwa zote zimetengenezwa na watu wale wale wanaofanya Mfumo wangu wa Uendeshaji, hufanya kazi vizuri. Ni nambari ndogo sana kushughulikia.

PC: Ninaona. Mimi ni ghali kidogo kwani unaweza kuchanganya na kulinganisha maelfu ya chaguzi na hata kunijenga mwenyewe. Siwezi kufanya kazi kama wewe, lakini ninaunga mkono mamilioni ya vifaa zaidi. Kwa bahati mbaya, wakati mtu anaandika kitu kibaya, inaweza kunichafua.

Mac: Ina mantiki, ndio sababu haturuhusu watu wengine watengeneze vitu vyetu. Natumai unalifanyia kazi hilo. Hei, angalau tunaweza kuzungumza kila mmoja!

PC: Hakika inaweza! Unaweza kuniona kwenye mtandao wako, naweza kukuona kwenye yangu. Sisi wote tunaunga mkono Wireless, Bluetooth, Firewire na USB.

Mac: Wakati mwingine mimi huvaa baridi kidogo kuliko wewe, ingawa.

PC: Ndio, lakini ikiwa watu wako tayari kutumia pesa zaidi, ninaweza kuonekana mzuri. Heck, naweza hata kukutazama kama programu nzuri ya mada.

Mac: Wow. Na kwa kuwa sasa tuna wasindikaji sawa, kwa kweli ninaweza kuendesha programu yako na uwiano.

PC: Unaweza? Hiyo inaonekana upande mmoja, sivyo?

Mac: Hakika… lakini hakuna mtu anayelalamika kwa sababu wewe ni mmoja wa wale "wafanyabiashara" ambao wote sisi watu wazuri tunapaswa kuchukia.

PC: Chukia mbali, rafiki! Kwa njia hiyo ujue mtu anajali sana wakati wewe (Apple) unatoka na faida ya $ 472 milioni na faida ya 48%. Ni jambo la kushangaza kwamba inanifanya nionekane kuwa mbaya kwa kufanya kazi na kila mtu, wakati haushiriki chochote na unapata faida kubwa pia.

Mac: Shhhhh. Usimwambie mtu yeyote. Baada ya yote, tunatoka na simu hivi karibuni ambayo itakuwa muuzaji mkubwa.

PC: Simu? Wow… hizo hazikutoka muda mrefu uliopita?

Mac: Ndio, lakini tutafanya iwe baridi.

PC: Ni baridi kiasi gani?

Mac: 50% -faida-margin-baridi.

PC: Wow. Na aina hizo za pembezoni, utafikiria unaweza kushuka bei zako kidogo. Baada ya yote, wasanii na wanamuziki hawapati pesa nyingi… je!

Mac: Hapana, lakini wako tayari kutumia zaidi kwa ubunifu, mambo mazuri.

PC: Ni vizuri kuwa baridi.

Mac: Njia yote kwenda benki, rafiki!

KUMBUKA: Imeandikwa na kuchapishwa kutoka kwa MacBookPro

20 Maoni

  1. 1
  2. 3
  3. 5
    • 6

      Ni kweli, Gavin. Sikuingia katika siasa na hii lakini inanikumbusha serikali… maadamu Republican na Wanademokrasia wana kila mtu anamchukia mwenzake, hakuna mtu anayeona ni kiasi gani wananyanyasa na kujaza mifuko yao wenyewe.

  4. 7

    Doug,

    Ninapenda ucheshi huu! Kwa kweli, Apple ndio inacheka. Wakati huo huo, Dell amerudi Mkurugenzi Mtendaji wake. Labda atajiri tena Dell Dude kwa matangazo yao ya kupigana na yule mtu wa Mac!

  5. 8

    Ninaipenda Mac ni toy kwangu. Ninabadilisha video kwenye PC yangu na inafanya kazi vizuri. Ingawa mimi ni tofaa hufanya kazi vizuri kwenye PC yangu. Tembea katika Ununuzi Bora na wana maelfu ya majina ya programu kwa PC na ni machache tu kwa MAC. Samahani Mac haifungi ni BS nimewaona wakifanya hivyo.

  6. 9

    Ninapenda kiingilio hiki 😆 Ni cha kuheshimiana sasa 😛 Lakini kwa kweli Mac ilikwenda kwenye skrini ya bluu-kifo pia, tu inatokea chini ya Windows, Windows XP ilikuwa kampuni nzuri na mimi ingawa. Ingawa mimi ni mtumiaji mpya tu wa Mac, lakini nadhani ikiwa ningekuwa na nafasi ya kuchagua kompyuta yangu inayofuata, itakuwa mpango mgumu sana…

  7. 10

    Nadhani nzuri kuhusu matangazo ya Mac ni kwamba ni rahisi kufanya mzaha. Nina hakika Apple inatambua kuwa matangazo mapya sio makubwa zaidi, lakini parody hizi - nzuri au mbaya - zitaleta umakini zaidi kwa kambi ya Apple.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.