Wapi Wageni Bonyeza kwenye Blog?

crazyegg1

Tumekuwa tukifanya kazi kwenye toleo jipya la Martech kwa muda mrefu. Bado tuna vikwazo kadhaa vya kushinda wakati tunabadilisha mpangilio wa sasa kuwa mpangilio wa maingiliano ambayo ni rahisi kutumia kwa wauzaji kupata na kutafiti ununuzi wao wa teknolojia inayofuata.

Jaribio moja kuu ambalo tulifanya katika kuandaa lilikuwa kuondoa fomu ya utaftaji iliyojengwa (tulijaribu utaftaji wa WordPress na utaftaji wa Google wa kawaida) na kuibadilisha na Algolia, utaftaji kama suluhisho la huduma ambalo hutoa hakiki ya picha na maoni ya moja kwa moja. Utaona hapa chini kuwa hoja hiyo ilikuwa mshindi - ikitoa ushiriki mwingi zaidi, ikiongeza mwonekano wa kurasa zetu kwa kila ziara, na ikipunguza viwango vyetu vya kurudi nyuma.

Mbali na kutumia analytics, ilikuwa muhimu tufuatilie ambapo watumiaji wetu walikuwa wakibofya na kuhakikisha kuwa walikuwa wakitumia sanduku letu la utaftaji. Ili kufikia lengo hilo, tuliandikisha matumizi ya Egg Crazy. Yai Crazy hutoa vielelezo vinne vya kipekee unavyoweza kufanya kwenye ukurasa wowote wa wavuti yako - na vile vile fursa ya kujaribu mwingiliano wa rununu pia.

Kufunikwa kwa yai ya Kichaa

Ramani ya Crazy yai

Ramani ya Crazy yai

Ramani ya Crazy yai

Crazy yai Confetti

Hii ni onyesho la wageni wapya (nyekundu) dhidi ya wageni (wazungu). Ripoti za confetti pia zitavunja habari ya rununu, kompyuta kibao, mfumo wa uendeshaji na utatuzi.

Crazy yai Confetti

Ramani ya kitabu cha yai ya Crazy

Tunayo kazi ya kufanya kwenye hii - inaonekana kwamba chapisho letu la msingi limejumuishwa, lakini wageni hawaoni sababu ya kulazimisha kuteremka chini. Tutafanya kazi ya kutoa safu wima zaidi za habari na mgawanyiko wa kategoria ya machapisho mapya.

Ramani ya kitabu cha yai ya Crazy

3 Maoni

  1. 1

    Kutoa maoni ni moja wapo ya vitu ambavyo hufanya blogi kuwa nzuri sana hata hivyo mara nyingi unaona watu wakizima maoni au hawahimizi wageni kutoa maoni. Hakika utapata barua taka kidogo lakini kuna programu-jalizi nzuri za kutoa maoni zinazofanya kazi vizuri kwangu.

    Nadhani nilijaribu kufunga Yai la Kichaa wakati wa nyuma lakini sikuwa na bahati, inaweza kuwa wakati wa kuwa na safari nyingine nadhani.

    Tare.

    • 2

      Habari Tara,

      Ni hakika! Nilifanya uchambuzi wa kutoa maoni na ni athari kwenye blogi yangu na nikagundua kutoa maoni ilikuwa zana yangu moja kubwa ya kuvutia wasomaji.

      Nilijaribu kusanikisha ClickHeat na sikuweza kuifanya ifanye kazi lakini CrazyEgg ilionekana kufanya vizuri.

      Doug

  2. 3

    Asante kwa kutuma habari hii. Nitaangalia yai la Crazy. Ndio, ninakubali kuwa kupata maoni kwenye blogi ni ya kufurahisha sana. Sikuwahi kufikiria juu yake na blogi yangu mwenyewe hapo awali. Endelea kutuma habari nzuri ambayo inasaidia sana wengine!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.