Una Shida Kubloga? Panga ipasavyo.

Kuandika

KuandikaKama blogger ya kibinafsi na ya kitaalam, nina shida kusukuma chapisho la blogi kila siku kwa sababu ya mzigo wangu wa kazi na vikwazo vingine vya wakati. Lakini ikiwa unataka kufanikiwa kama blogger, iwe ni ya kibinafsi au ya kitaalam, lazima ujumuishe vitu vitatu: wakati, umuhimu. Kuingiza kila moja ya vitu hivi, ni muhimu kuwa na mpango. Hapa kuna vidokezo 3 vya haraka kukusaidia blogi kwa ufanisi zaidi:

1. Unda ratiba ya yaliyomo.

Amua ni siku gani unataka kutuma kwenye blogi yako na uendelee kutoa yaliyomo kwenye siku hizi. Wakati wasomaji wanajua wakati wa kutarajia yaliyomo, watakuwa na uwezekano mkubwa wa kusoma machapisho yako siku hizo. Pia, jaribu kuchapisha angalau mara tatu wakati wa juma. Inaweka akili yako juu ya biashara, na inasaidia na SEO, uuzaji na ukuzaji wa chapa.

2. Unda mpango wa yaliyomo.

Mara nyingi, shida ni kujaribu kujua ni nini unataka kublogi kuhusu. Angalia kalenda yako - ikiwa utaenda kwenye hafla inayofaa hivi karibuni, panga kuandika juu yake siku inayofuata. Kuwa na mpango wa nini cha kuandika hufanya iwe rahisi kwako kumaliza kazi yako ya kublogi kwa siku hiyo.

3. Muda ni muhimu.

Andika juu ya vitu ambavyo ni vya wakati unaofaa na tangaza machapisho yako kwa wakati unaofaa. Ikiwa unaandika juu ya mada moto, hakikisha unashiriki wakati ni faida zaidi kutoka kwa SEO na mtazamo wa uuzaji.

Kuchukua muda wa kupanga blogi yako kwa mwezi ujao au wiki ijayo kutakuokoa wakati mwishowe. Lakini usisahau kuburudisha wakati inahitajika!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.