Umechukua Myers-Briggs? ENTP?

myersSisi sote tunachukia kutupwa kwenye ndoo, lakini nilianza mazungumzo mazuri na mtu kwenye Myers-Briggs. Matokeo hayajawahi kutofautiana kwa miaka kumi iliyopita, mimi ni ENTP. Hapa kuna Excerpt:

ENTPs zinathamini uwezo wao wa kutumia mawazo na uvumbuzi kushughulikia shida. Kwa kutegemea ujanja wao wa kuwaondoa katika shida, mara nyingi hupuuza kujiandaa vya kutosha kwa hali yoyote ile. Tabia hii, pamoja na tabia yao ya kudharau wakati unaohitajika kukamilisha mradi, inaweza kusababisha ENTP kuzidi kupanuliwa, na kufanya kazi mara kwa mara kupita mipaka inayotarajiwa ya wakati. Ugumu wa hali hii ni mwelekeo wao wa kujaribu suluhisho mpya. Hii inawafanya wawe na hamu ya kuendelea na changamoto inayofuata wakati mambo yatakuwa ya kuchosha. ENTPs husisitizwa wakati uwezo wao wa ujanibishaji haufanyi kazi na wataepuka mazingira ambayo wanaweza kushindwa.

Ikiwa mkazo unaendelea, ENTPs hubadilishwa na tabia yao ya "wanaweza kufanya" inatishiwa. Hisia za kutokuwa na uwezo, kutokuwa na uwezo, na kutostahiki kuchukua nafasi. Wanahitaji kutoroka hali ambazo zinahusishwa na wasiwasi ni maarufu zaidi kwa ENTP kuliko kwa aina nyingine yoyote ya utu. Bila shaka ikiwa watakuwa na kile kinachohitajika kukamilisha kazi, wanaweka hofu zao kwenye hali ambazo wanaweza kuepuka. Hofu, hofu, na wasiwasi basi huzuia usemi wa ubunifu wao. Athari za kujihami za phobic husababisha ENTP kukwepa mafanikio katika maeneo mengine na kuzuia mafanikio wanayojitahidi.

Inashangaza (na inakatisha tamaa) jinsi ufafanuzi huu unanihusu. Ikiwa ungependa kutafuta utu wako, kuna mengi ya rasilimali mtandaoni. Myers Briggs anaweza kukusaidia katika uhusiano wako na wafanyikazi wengine na wateja, na pia kutoa ufahamu katika maeneo ambayo unaweza kuhitaji kuzingatia ili kufanikiwa.

12 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Doug, wewe pia ni Taurus, kwa hivyo wewe ni mtu thabiti, mwenye kihafidhina, anayependa nyumba ambaye atafanya rafiki mwaminifu au mpenzi. Nimesikia pia unapenda matembezi marefu pwani wakati wa jua.

    Watu huwa na sehemu za vipimo vya utu ambavyo wanaweza kukubali kukubali. Hata kwenye wavuti ya Myers-Briggs, wanataja kuwa matokeo ni batili 15-47% ya wakati huo. Nina wasiwasi sana juu ya vipimo hivi. Nimechukua majaribio haya kwa makusudi, na bado nilikuwa na wafanyikazi / waajiri wanahisi kuwa matokeo yaliwakilisha utu wangu kwa usahihi, (na nilijaribu kuyafanyia kazi.)

    Jibu "Ndio" kwa maswali yote kwenye jaribio la mkondoni la Myers-Briggs, na uone ikiwa bado unaweza kutambua matokeo. (Puuza barua na majibu ambayo unapata kila wakati.)

    • 3
    • 4

      Bwana Douglass, ningependa kukupa changamoto kufikiria kuchukua Myers Briggs katika mazingira sahihi, ya maadili. http://www.type-resources.com/ExploringYou/protostart.html
      Unaona, wakati inasimamiwa ipasavyo, UNAPASWA kuamua kulingana na ugunduzi wa kile upendeleo wote unamaanisha, upendeleo wako wa kiasili ni nini. Haifai, kama vile Myers Briggs inavyokusudiwa, kuchukua Tathmini na kisha kufafanuliwa na aina yako iliyoripotiwa. Ukimaliza kimaadili, UNachagua (chagua mwenyewe), halafu unalinganisha na aina iliyoripotiwa, halafu UNAPIMA hizo mbili kuamua AINA YAKO YA BORA. BASI… na hapo tu, ndipo Myers Briggs anazoea kikamilifu uwezo wake kamili: kukusaidia kuelewa zaidi kukuhusu, ili kuwaelewa vizuri watu. Angalia http://www.type-resources.com/ExploringYou/protostart.html toleo la mkondoni la njia ya maadili ya kujigundua kupitia Kiashiria cha Aina ya Myers Briggs. Inafurahisha kabisa, wakati inasimamiwa kwa usahihi. Heri kwa safari ya utimilifu…

  3. 5
  4. 6
  5. 7

    Mimi ni INFP.
    Haijalishi ni mara ngapi mimi huchukua majaribio haya (au ni yapi ya majaribio haya ninayofanya) huwa hutoka sawa. Kwa hivyo nadhani nimekwama nayo (na inafaa pia…)
    Na mimi ni Mapacha 🙂

  6. 8
  7. 9

    Mimi ni mwanamke wa ENTP, karibu kuanza mabwana katika Uuzaji na ubunifu huko London. Bado sijasimama kuhusu soko la ajira. Yoyote ya juu ya ushauri wako wa akili kwangu Bwana Karr? 🙂

    • 10

      @yasminebennis: disqus karibu miaka kumi iliyopita nilianza kublogi na ilibadilisha maisha yangu. Sasa blogi ni kitovu cha Wakala wangu mwenyewe (DK New Media). Yote ilianza kwa kushiriki matokeo yangu na uzoefu mkondoni na kila mtu… polepole nilijenga mamlaka na jina katika nafasi inayoheshimiwa sana. Siku zote ninajaribu kuwa mzuri na kushiriki utu wangu pia (ingawa nimekaa kwa Mungu na siasa) :). Nadhani kuanzisha blogi yako mwenyewe au kuuliza kuwa mwandishi anayechangia kwa moja ya masilahi yako itakuwa njia nzuri ya kuanza.

  8. 11

    Hii ni isiyo ya kawaida! Nimeamua tu kuunda blogi siku 4 zilizopita! Kupitia hiyo, nitajadili mambo ya ubunifu katika Sanaa, Biashara na maisha ya kila siku. Ningependa maoni yako mara tu iko tayari! Asante kwa maoni yako ya haraka !!

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.