Furaha Blogg Halloween!

Jack o TaaUkipata nafasi, simama na blogi leo. Niliamua kuvaa mwaka huu kwa Halloween.

Nimeshangazwa watu wengi hawapambi blogi zao siku za sherehe na likizo. Mtoto wangu amevaa kama mzee (hata alipata IHOP Cardigan huko Wema), na binti yangu yuko katika hatua ya ujana ya Muuaji wa kisaikolojia wa Emo.

Kama mimi, nitakuwa katika khakis yangu ya kuaminika kesho, labda nitatoka na mavazi ya sweta!

17 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Hmmm, Frankenstein katika suti ya biashara. Nashangaa ni nini Mary Shelly angefikiria juu ya hilo… Ninaweza tu nadhani marekebisho ya Shukrani na Krismasi.

    Kuwa na likizo nzuri. Weka madaktari hao wa meno kwa pesa.

  4. 4
  5. 5
  6. 7
  7. 8
  8. 10
  9. 11
  10. 12
  11. 14
  12. 15
  13. 17

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.